Tổng hợp anh em bình luận về crv thế hệ 2015

GRS

Xe máy
Vâng nếu có thêm các chức năng ở phần bác bôi đỏ thì mừng cho honda và có lợi cho người tiêu dùng ạ.

Em thấy lạ cách bác trả lời quote bài, với kiểu cười của bác thì em nghĩ bác ko phải nhân viên bán hàng thông thái. Em ko có nhu cầu mua CRV, chỉ là yêu thích hãng honda mà vào post bài một cách khác quan thôi ạ, nếu người tiêu dùng đang có nhu cầu mua xe thì họ có quyền hoài nghi vì thực tế thì ngày mai các đại lý mới nhận xe đúng ko ạ.

Em chỉ đang có nhu cầu xe mua xe City thôi, chắc là ko dám call bác rồi

Cái này mà cụ cũng phải hoài nghi sao :))

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Vâng nếu có thêm các chức năng ở phần bác bôi đỏ thì mừng cho honda và có lợi cho người tiêu dùng ạ.

Em thấy lạ cách bác trả lời quote bài, với kiểu cười của bác thì em nghĩ bác ko phải nhân viên bán hàng thông thái. Em ko có nhu cầu mua CRV, chỉ là yêu thích hãng honda mà vào post bài một cách khác quan thôi ạ, nếu người tiêu dùng đang có nhu cầu mua xe thì họ có quyền hoài nghi vì thực tế thì ngày mai các đại lý mới nhận xe đúng ko ạ.

Em chỉ đang có nhu cầu xe mua xe City thôi, chắc là ko dám call bác rồi
Cái cataloge chủ thớt post lên to đùng, có đầy đủ options đấy thây cụ

typn1975

Xe tăng
Điều khiển bằng nút bấm rồi mở bằng tay tại vị trí cốp sau cụ nhé

Ối zời, thế là mở bằng cơm chứ điện zì, đóng mở bằng nút điều khiển mới là điên nặng chớ!

Chỉnh sửa cuối:

vanhoi_auto

Xe buýt
Website
toyota24h.vn
Ối zời, thế là mở bằng cơm chứ điện zì, đóng mở bằng nút điều khiển mới là điên nặng chớ!
Cụ chưa hiểu vấn đề rồi ạ
Chìa Khóa vẫn có chức năng đống mở khóa cửa như bình thường
Thông Minh Ở đây là - Cụ không cần cầm chìa khóa lên để bấm vào nút mở khóa trên chìa khóa mà là cụ chỉ cần đúc chìa khóa trong túi quần hoặc đeo theo người,lúc đó đến gần xe cụ chỉ cần cầm tay nắm cửa của cửa bấm vào nút đen là mở cửa ra,thank cụ

GRS

Xe máy
Vâng, cám ơn bác !

Em đã xem cataloge của bác chủ thớt cùng nhiều ảnh minh họa, có điều các bức ảnh rất mâu thuẫn, có bức ảnh là xe xuất mỹ có ảnh còn ko đúng với bất cứ mẫu xe nào.

Cái cataloge chủ thớt post lên to đùng, có đầy đủ options đấy thây cụ

typn1975

Xe tăng
Cụ chưa hiểu vấn đề rồi ạ
Chìa Khóa vẫn có chức năng đống mở khóa cửa như bình thường
Thông Minh Ở đây là - Cụ không cần cầm chìa khóa lên để bấm vào nút mở khóa trên chìa khóa mà là cụ chỉ cần đúc chìa khóa trong túi quần hoặc đeo theo người,lúc đó đến gần xe cụ chỉ cần cầm tay nắm cửa của cửa bấm vào nút đen là mở cửa ra,thank cụ
Kụ vẫn chưa hiểu khách hàng, ý nhà cháu là cửa hậu đóng mở bằng nút ĐK hay đóng mở bằng cơm?

mô kích

Xe điện
Website
phukienhonda.net
Vâng, cám ơn bác !

Em đã xem cataloge của bác chủ thớt cùng nhiều ảnh minh họa, có điều các bức ảnh rất mâu thuẫn, có bức ảnh là xe xuất mỹ có ảnh còn ko đúng với bất cứ mẫu xe nào.
Cụ vào trang chủ Honda VN xem cho chuẩn nhé, hoặc thớt bên VN motor show cũng khá chuẩn đấy ạ
Hondaoto.com.vn :)

GRS

Xe máy
Với bản nâng cấp CrV 2015 thì chắc chắn sẽ nhiều tính năng hữu dụng và khác biệt so với bản 2014.

tuy nhiên ko phải cứ cải tiến, nâng cấp là hợp lý.
em lấy ví dụ cụ thể : nói đến Crv từ khi xuất hiện năm 2008 tại VN thì ai cũng biết bộ ghế da nhăn, chất liệu da bò rất đặc trưng, tạo cảm giác sang trọng cho phần nội thất, qua nhiều năm sử dụng bộ ghế da này rất bền. Đến đời 2015 đã thay bằng bộ ghế giả da nhìn rất "thường" được thiết kế với các lỗ thông hơi nhỏ khá vô duyên, ghế được thiết kế ko rộng rãi như các đời trước nhưng cũng ko hẳn phong cách thể thao, có lẽ trong sự cải tiến thì đây là điều ko hợp lý nhất.

Chỉnh sửa cuối:

TONGIA

Xe lừa
Em toét cả mắt với cái bảng thông số kỹ thuật.

Invipro

Xe hơi
Với bản nâng cấp CrV 2015 thì chắc chắn sẽ nhiều tính năng hữu dụng và khác biệt so với bản 2014.

em lấy ví dụ cụ thể : nói đến Crv từ khi xuất hiện năm 2008 tại VN thì ai cũng biết bộ ghế da nhăn, chất liệu da bò rất đặc trưng, tạo cảm giác sang trọng cho phần nội thất, qua nhiều năm sử dụng bộ ghế da này rất bền. Đến đời 2015 đã thay bằng bộ ghế giả da nhìn rất "thường" được thiết kế với các lỗ thông hơi nhỏ khá vô duyên, ghế được thiết kế ko rộng rãi như các đời trước nhưng cũng ko hẳn phong cách thể thao, có lẽ trong sự cải tiến thì đây là điều ko hợp lý nhất.
cải lùi nữa là bộ larang mới quá rườm rà và ko bắt mắt ạ. Em là em chê bộ larang đầu tiên :|

vanhoi_auto

Xe buýt
Website
toyota24h.vn
Kụ vẫn chưa hiểu khách hàng, ý nhà cháu là cửa hậu đóng mở bằng nút ĐK hay đóng mở bằng cơm?
Câu hỏi của cụ ko rõ nên em trả lời vậy,còn cửa hậu thì mở bằng tay cụ nhé,thank cụ

Sóc nhỏ

Xe tăng

Ô thế ghế giả da hả cụ, chết thật thế này hóa ra phú quý giật lùi rồi.

HongVanqcic

Xe tải
Vậy là CRV 2015 được thêm một số tính năng mới ngon lành thì lại thêm 2 cái đáng chê sao các cụ: ghế giả da và lazang(e cũng thấy cái này xấu tệ, xe hàn xẻng mấy cái này lúc nào cũng bắt mắt). Thôi e vẫn thấy vợ 2 crv 2014 của e vưỡn đẹp chán và chẳng chạy đua nữa, mệt lém hihi

Trung BQ

Xe tải
2.0 thì nắp bình xăng bên trái, còn 2.4 thì nắp bên phải xe ạ :-?, em nhìn ở ảnh đầu tiên :). Nhưng em đoán chắc do chỉnh sửa ảnh không kĩ :)

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em đang quan tâm con CRV 2015 2.4! Cụ sêu nào có xe 2015 PM cho em phát nhé! Tiêu chí của em là Rẻ-Rẻ-Rẻ! :D Mua xe mới thì ngon-bổ là như nhau rồi phải không ợ!
Còn về thời gian thì em cũng không cần vội, em dự định trong tháng 12/2014 lấy xe, rồi để sang đầu tháng 01/2015 đăng ký cho đời xe và năm đăng ký khớp nhau!
Em cũng đã đi khảo giá 1 số đại lý Honda rồi, nhưng mà em mới có giá bán của bản 2014! Bản 2015 thì chưa đại lý nào trả lời em cụ thể!