[Funland] Tổng hợp tất cả các vụ việc liên quan vụ án Tập đoàn Phúc Sơn - Chủ tịch Nguyễn Văn Hậu

Lah

[Tịch thu bằng lái]
Không biết khu đất vàng, đất bạc này đã xây dựng được gì chưa Cụ ? Sân bay này giải tỏa là đúng rồi vì ngay trong thành phố.
Những năm 90, nhà Cháu cũng từng bay ATR72 từ đây ra Hà nội. Từ đường Trần Phú vào chút xíu là đến nhà Ga. Xưa, máy bay chiến đấu hay lao từ biển đoạn gần Học viện Hải quân rồi hạ cánh. Đường Trần Phú đoạn này toàn đất để hoang, giờ đẹp quá !
Cũng là sân bay, nhưng Quy Nhơn, Bình Định làm cái đường to đùng trục trung tâm hướng ra biển, thì có ai nói gì đâu :D bác Nha Trang lại mang ra xẻ thịt làm đô thị thì thế nào chả lành ít dữ nhiều.

MrTomCangTo

Xe buýt
Cả huyện Vĩnh Tường đều biết ông lớn chống lưng là ai ( phó tướng mới bị kỉ luật và tbtctw họ Tô)
Cùng là đại gia bđs nhưng a Hậu lại khác hẳn a Quyết ,tết thiếu nhi,trung thu,2/9 tết âm thì trẻ con và người già cả huyện Vĩnh Tường đều có quà.
P/s : còn chuyện đi lên từ còn số 0 là báo chí chém cho vui mồm thôi
Tầm 3 chục tuổi đã làm toàn việc trăm tủy, nghìn tủy, chả biết gốc rễ a í thế nào nhưng phải nói là tài. Ko là anh hùng thì cũng là gian hùng :))

bau67

Xe container
Cũng là sân bay, nhưng Quy Nhơn, Bình Định làm cái đường to đùng trục trung tâm hướng ra biển, thì có ai nói gì đâu :D bác Nha Trang lại mang ra xẻ thịt làm đô thị thì thế nào chả lành ít dữ nhiều.
Chính là đường Nguyễn Tất Thành, tạo thành trục trung tâm mới với những kiến trúc mới, đẹp quá ! Thay đổi hẳn bộ mặt của Quy nhơn. Đường Trân Hưng Đạo, trục trung tâm cũ giờ nhìn vẫn cũ như thế Cụ nhỉ ! Hè năm ngoái nhà Cháu cũng lang thang đây.
2 sân bay này đều có vị trí so vói thành phố tương đối giống nhau, đều chéo từ bờ biển vào trong, đều nằm trong lòng thành phố.

Mr Chun

Xe tăng
Chính là đường Nguyễn Tất Thành, tạo thành trục trung tâm mới với những kiến trúc mới, đẹp quá ! Thay đổi hẳn bộ mặt của Quy nhơn. Đường Trân Hưng Đạo, trục trung tâm cũ giờ nhìn vẫn cũ như thế Cụ nhỉ ! Hè năm ngoái nhà Cháu cũng lang thang đây.
2 sân bay này đều có vị trí so vói thành phố tương đối giống nhau, đều chéo từ bờ biển vào trong, đều nằm trong lòng thành phố.
Làm trục, công viên, cây xanh….. thì chỉ nhặt nhạnh được tí rơi văng. Phân lô bán nền mới ra miếng to cực to chứ cụ

135223395

Xe hơi

4banhxequay

Xe điện
Em cũng định còm thì thâzy com của cụ

Sonduong.BMV

Xe container
Làm đúng quy trình thì đâu vấn đề gì. Chỉ a mình anh Hậu ngồi xổm lên mọi thứ, chỉ đạo đươc cả chủ tạch tỉnh chỉ định thầu BT đổi đất sân bay thì kinh rồi. Hậu quả ngồi khám đã nhìn thấy từ 5-6 năm trước rồi.
Chắc còn khui ra một số vị nữa thuộc TTra hoặc Ttrưởng nào đó nữa. Ông Thanh mất rồi giờ chỉ còn anh Hải thôi.

hungeverest

Xe điện
Năm 2022,23 e thi công công trình cạnh cty Phúc Sơn, mấy lần rơi bulong sang đó phải ngồi nói chuyện với tập đoàn này. Thấy xe toàn bks 88, nay vào thớt mới biết đến tập đoàn này.

Ông Hải chắc chỉ liên quan đến các sai phạm (nếu có) của 319 thôi cụ
Em hỏi hơi liên quan tí, bạn Hải Thanh có phải có trụ sở ở đường Hoàng Hoa Thám quận Tân bình không, nếu đúng thì em đã cơm- rượu theo tiêu chuẩn "đại táo" ở đấy rồi.

Marble Trans

Xì hơi lốp
Mấy năm trước có vài lần em đi xuống bùng binh chân dốc thì quay lại đi lên đê mà không để ý thấy có nhà nào nổi bật cả.
Dù sao cụ Hậu cũng để lại công trình để đời cho thế hệ sau tại tỉnh VP. Sau này người dân trong và ngoài tỉnh khi mất, nhà nào có điều kiện không phải lo chỗ chôn cất ngoài đồng, mà đã có nơi đẹp, xanh, rộng để nằm xuống.

Xedapmuon

Xe đạp
Chức năng nhiệm vụ của họ không làm việc đó.
Ví dụ sai phạm về xây dựng thì họ làm việc với chính quyền sở tại chứ không làm việc với đối tượng sai phạm, đối tượng sai phạm do chính quyền sở tại quản lý và xử lý.
Ko biết cụ đang nói Thanh tra bộ nào. Chứ BXD thì cùng đợt ở VP, hoặc trước 1 chút, bên HN thanh tra vẫn làm việc với DN ngoài quốc doanh bình thường cụ nhé.

Dan du an

Xe cút kít
Tầm 3 chục tuổi đã làm toàn việc trăm tủy, nghìn tủy, chả biết gốc rễ a í thế nào nhưng phải nói là tài. Ko là anh hùng thì cũng là gian hùng :))
Sao các cụ bảo là em anh trồng dứa mà cháu lại thấy anh kia ở Thanh Hoá cơ mà nhỉ. Anh này ở Vĩnh Phúc, sao lại dắt dây thế được. Các cụ lừa em à