[Funland] Tổng hợp tất cả mọi vấn đề liên quan về nước Mỹ

Trạng thái
Thớt đang đóng

banmotnucuoi

Xe lăn

Hoangraptor

[Tịch thu bằng lái]
A ý lịch sự chán, phải em trước khi nghỉ Chuyển nhà trắng thành nhà công vụ, sau không trả xem thằng nào dám đòi, cùng lắm là hoá giá thôi
Thằng con buôn chưa đủ tuổi chứ chưa nói đến tài để làm như bác nói đâu!

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Người OF
Website
1z-vietnam.com

Kokolo

Xe buýt
Quy chế giám sát của nó chắc ko phải muốn bấm là đc bấm. Nó cứ doạ là Tổng thống có quyền thôi.
Không đọc báo à. Trong vali có 1 cái điện thoại và 1 thẻ kích hoạt. Cái điện thoại để gọi cho quan chức quân sự tấn công mục tiêu nào. Còn thẻ kích hoạt thì tổng thống được tự ý chọn mục tiêu tấn công nhưng mục tiêu đó nó chỉ là danh sách cố định. Không bắn lung tung được. Dự chắc chỉ toàn mục tiêu của Nga, Trung, Triều Tiên

KhoailangVietNam123

[Tịch thu bằng lái]
Những gì Trump nói có fake không :P
Có đứa bảo vốn từ của Trump hạn hẹp, thế mà diễn phát 40m ko cần giấy :D
Đám cừu mà cụ, ai nói gì cũng gật. Trump có bằng Wharton, trường này fees hàng năm là 80 000 đô. Đám cừu..có tiền mà học đâu.
Do là dân thuần kt, ko phải luật hay lịch sử nên nhiêm kỳ Trump rất nặng về phát triển kinh tế.

Chỉnh sửa cuối:

thuhuong2

Xe tăng
Ông Biden vừa muốn chống Covid lại vừa tham gia chống biến đổi khí hậu... nghe sai sai sao sao...
Nhưng mà, Mỹ cũng có kiểu được mùa thì tại thiên tài tảng ta... như vụ Trump cứ nói Vaccine Covid do chính quyền ông ta làm được với tôc độ siêu nhanh.

KhoailangVietNam123

[Tịch thu bằng lái]
Trump đánh China ở nhiệm kỳ 2, có lẽ ông đã ko thất cử. Ông từng nói đánh TQ sẽ làm ông khó thắng cử, nhưng vẫn làm.
Việc đánh TQ có lẽ khiến Trump cũng mất khá nhiều cử tri, dân gốc Tàu bên đó thì chắc nó chả bỏ phiếu cho ông.

Die Go

Xe máy
em tổng hợp lại vài câu hỏi mấy cụ protrump hay lấy ra chém

vì sao năm nay quân đội ko làm nghi thức tiễn tổng thống cũ như trước: vì nghi thức chỉ dành cho tổng thống 2 nhiệm kì, loser 1 nhiệm kì ko tính

vì sao trump ko tham gia lễ của biden lên chức như các tổng thống trước: làm 2 nhiệm kì thì đến, loser 1 nhiệm kì mặt mũi nào mà đến

vì sao bài phát biểu cuối của trump vẩn khẳng định chiến tích và nói biden chỉ là người may mắn: loser 1 nhiệm kì tung hết bài rác rưởi vẫn thua nên cay cú là đúng rồi

vì sao năm nay lễ nhận chức của biden lại vắng vẻ, ko hoành tráng và đầy lính: biden kêu gọi ở nhà vì covid, ko cần thiết tụ tập, lính đông vì bọn trumpet lỡ donate vẫn cay cú âm mưu phá hoại, đồi capitol là 1 ví dụ

vân vân mây mây là loser 1 nhiệm kì chí phèo + covid + bầy pet thiếu máu não nên sẽ có nhiều cái khác lạ so với các lần trước

KhoailangVietNam123

[Tịch thu bằng lái]

vì sao năm nay quân đội ko làm nghi thức tiễn tổng thống cũ như trước: vì nghi thức chỉ dành cho tổng thống 2 nhiệm kì, loser 1 nhiệm kì ko tính

vì sao trump ko tham gia lễ của biden lên chức như các tổng thống trước: làm 2 nhiệm kì thì đến, loser 1 nhiệm kì mặt mũi nào mà đến

vì sao bài phát biểu cuối của trump vẩn khẳng định chiến tích và nói biden chỉ là người may mắn: loser 1 nhiệm kì tung hết bài rác rưởi vẫn thua nên cay cú là đúng rồi

vì sao năm nay lễ nhận chức của biden lại vắng vẻ, ko hoành tráng và đầy lính: biden kêu gọi ở nhà vì covid, ko cần thiết tụ tập, lính đông vì bọn trumpet lỡ donate vẫn cay cú âm mưu phá hoại, đồi capitol là 1 ví dụ

vân vân mây mây là loser 1 nhiệm kì chí phèo + covid + bầy pet thiếu máu não nên sẽ có nhiều cái khác lạ so với các lần trước
Chào cụ.
Bọn em là dân Việt Nam, ăn ngô ăn sắn, có biết gì về kinh bang tế thế mà cụ chém ác thế ?

Bọn em chỉ biết là Trump oánh Tàu thôi. Cụ cảm thấy ko phù hợp với chủng tộc bọn em. Mời cụ đi chỗ khác phù hợp.

GOP Jesus

Xe máy
Những gì Trump nói có fake không :P
Có đứa bảo vốn từ của Trump hạn hẹp, thế mà diễn phát 40m ko cần giấy :D
Giấy :)) :)) :)) Cụ đang sống ở thế kỉ nào ấy nhỉ. Đến vtv còn upgrade lên teleprompter từ đời nào rồi chẳng lẽ vp tổng thổng Mẽo lại không sắm được một cái

Die Go

Xe máy
Chào cụ.
Bọn em là dân Việt Nam, ăn ngô ăn sắn, có biết gì về kinh bang tế thế mà cụ chém ác thế ?

Bọn em chỉ biết là Trump oánh Tàu thôi. Cụ cảm thấy ko phù hợp với chủng tộc bọn em. Mời cụ đi chỗ khác phù hợp.
vâng trump oánh tàu thật mà, vtv nó chém tàu là nước duy nhất trong 16 nền kinh tế lớn nhất thế giới tăng trưởng trên 2% trong năm 2020, năm mà covid hoành hành + trump điên lạon chống tàu, em nghĩ vtv chém gió rồi

em chỉ tổng hợp mấy câu mà trumpet hay lôi ra lòe thôi chứ em chém gì đâu nào

tieuyeu

Xe buýt

ơi anh Hoàng a Mạ ơi ! bao giờ mới TQL đây , em lo quá 😩😩 , lúc Trump cần anh nhất anh lại đi đâu rầu .?

KhoailangVietNam123

[Tịch thu bằng lái]
vâng trump oánh tàu thật mà, vtv nó chém tàu là nước duy nhất trong 16 nền kinh tế lớn nhất thế giới tăng trưởng trên 2% trong năm 2020, năm mà covid hoành hành + trump điên lạon chống tàu, em nghĩ vtv chém gió rồi

em chỉ tổng hợp mấy câu mà trumpet hay lôi ra lòe thôi chứ em chém gì đâu nào
Vâng, chúc mừng nc Tàu của cụ.
Nhưng nó cứ đánh thế là ai cũng mừng cụ ạ. Cụ cũng nên hiêủ cho.

Chứ bọn em khoai sắn, biết gì cái WHO, UN nó vận hành thế éo nào. Nó đút ra đút vào ai hiểu nó được.
Hay là xây tường tiếc, có hiểu gì đâu mà chém.
99% dân Việt thật ra cũng nghe thế chứ có hiểu gì đâu. Nhưng việc đánh thuế Tàu, cấm HW, Xaomi...là dễ hiểu.

doctor who

Xe máy

=)))
Cụ nói thẳng thế =))

• Vodka
Reactions: SVC

Leopard1

[Tịch thu bằng lái]
Đâu rồi những khí thế ngút trời!
Đâu rồi những lời đanh thép?
Đâu rồi những bằng chứng hiển nhiên?
Đâu rồi những mưu kế ảo diệu?
Đâu rồi những lời tiên tri sấm truyền?
Đâu rồi những lá số tử vi sáng loà trong mắt lũ em thơ?

Tất cả chỉ là ảo mộng, thực tế phũ phàng cứ sầm sập ập tới!
Thực tế chỉ là một gã to béo Trần truồng giãy đành đạch trong tấm lưới của chính gã và ảo tưởng của fan.

Chum ra đi trong tủi nhục, sau lưng thềm nắng lá rơi đầy!

Losing is never easy! Chum said.

( to các cụ anti Chum: với pet đừng bao giờ nói lý hay dẫn giải biện minh vì chúng vô minh lắm)

Chỉnh sửa cuối:

huylinht

Xe buýt
Đêm nay giao thừa có bắn pháo hoa ko các thần dân của Trump ơiiiii?!

Ong_ơi

Xe hơi

bearbie

Xe điện
Giấy :)) :)) :)) Cụ đang sống ở thế kỉ nào ấy nhỉ. Đến vtv còn upgrade lên teleprompter từ đời nào rồi chẳng lẽ vp tổng thổng Mẽo lại không sắm được một cái

Chục năm trước nhiều bác mê mẩn tài diễn thuyết không cần giấy của Obama, cho tới khi thấy 2 miếng kính nhắc bài hồi qua VN. Vậy mà giờ lại có người ngưỡng mộ Trump y xì.

Aliabu

Xe container
Website
www.schlagevietnam.com

;)) đỡ nhanh không ngã bây giờ ;)) vả ác liệt thế

KhoailangVietNam123

[Tịch thu bằng lái]
Chục năm trước nhiều bác mê mẩn tài diễn thuyết không cần giấy của Obama, cho tới khi thấy 2 miếng kính nhắc bài hồi qua VN. Vậy mà giờ lại có người ngưỡng mộ Trump y xì.
Cụ hiểu sai hoàn toàn việc thuyết trình rồi.
Ko phải cứ nói mạch lạc, rõ ràng là người ta khen hay, mà phải có thần thái, có cái hấp dẫn tự nhiên của người nói. Cái hấp dẫn tự nhiên ko phải rèn mà được.

Trạng thái
Thớt đang đóng