[Funland] Tổng hợp thông tin về Shark Nguyễn Ngọc Thủy, E-Group, Apax English....

Hoàng Trang

Xe ngựa
Năm 2019 định hợp tác với đội này với hình thức mình có đất họ xây dựng và kinh doanh rồi phân chia lợi nhuận nhưng họ bảo định giá đất sau đó sang tên cho họ coi như mình góp tiền nghe vậy em stop ngay và luôn. ngồi ở n05 hoàng đạo thúy nghe 01 em gái nói rất cuốn, các cụ hưu nghe có lẽ khó mà từ chối được..
Lẽ ra trước lúc về cụ phải hỏi xem tụi nó ăn gì mà khôn thế 😂

Nino88

Xe container
Em thấy mỗi Shark Phú còn ok,có kiến thức,có thực lực và có tầm,mỗi tội shark đấy cực ít đầu tư dự án

Entropy

Xe buýt
Anh đi xa quá, a đi xa em quá.

toyennha

Xe lăn
Nhà Bè HCM vừa thêm 1 vụ nữa. Tiền có thể ko to =. Nếu tụi nhỉ ko học theo chương trình của Việt Nam mình thì các bố ,mẹ lại mệt con nhà bà mỏi

con dơi 141

Xe điện
Năm 2019 định hợp tác với đội này với hình thức mình có đất họ xây dựng và kinh doanh rồi phân chia lợi nhuận nhưng họ bảo định giá đất sau đó sang tên cho họ coi như mình góp tiền nghe vậy em stop ngay và luôn. ngồi ở n05 hoàng đạo thúy nghe 01 em gái nói rất cuốn, các cụ hưu nghe có lẽ khó mà từ chối được..
Góp cũng đc. Nhưng mình chi phối đa số cũng ko sợ lắm. Điều khoản công bằng sợ gì

xitruman

Xe buýt
Em kiếm được 7 củ của shark Thuỷ. Kaka.

Húp sụp sụp

Xe điện
Phải để cho ở ngoài để khắc phục hậu quả chứ bế đi luôn thì hả hê một lúc cho một số người nhưng sẽ chỉ còn lại mớ giấy lộn, ngta cũng tính hết cái nào đỡ xấu hơn thôi chứ mấy cụ ấy đâu có được xuất cảng giờ này đâu ạ
Cấm xuất cảnh nhưng sống phè phỡn đợi mứt trâu hóa bùn thì căng cho cần lao thẹc
Đằng nào cũng thế cứ cho đi tò truy vết tài sản rồi chia cho nạn nhân dc tí nào hay tí đó

conco1978

Xe tăng
Phụ huynh đã đành mà nhà đầu tư góp vốn để lấy lãi cũng đau, tích góp cả đời để rồi dâng cho "Xác"

Quê bầm

Xe điện
Phụ huynh đã đành mà nhà đầu tư góp vốn để lấy lãi cũng đau, tích góp cả đời để rồi dâng cho "Xác"
Trái phá huy động kha khá đó cụ, có nhà đầu tư thông thái dâng cả trục tỏi lúc lãi suất xác cam kết 18-22% năm cơ

IP man

Tháo bánh
Trường hợp của cụ thì nhìn tấm gương U-Silk City của Sông Đà Thăng Long từ 2008 đến giờ vẫn im lìm.
Nói chung là nhiều khi cũng không thể hiểu nổi luật pháp của nước nhà.
Thế theo cụ thì luật pháp phải như nào mới đúng :)
Em thấy có ai dí súng vào đầu nđt bắt phải mua đâu, cũng là do tham cả thôi.

IP man

Tháo bánh
Theo các cụ mợ thì những vụ đầu tư của hội Xác trên tivi có thực hiện 100% không và tỉ lệ thành công từ phía nhà đầu tư đến nhóm khởi nghiệp thực thi là dư lào? Hay chỉ lên tivi như kiểu game show thư giãn giải trí là chính? :))
Nhà cháu thấy mặc cả từng tý % như dân chợ búa thợ thuyền cứ hài hài thế nào í. Nó cho thấy các bố Xác luôn tỏ ra khôn lỏi. :D
Diễn thôi cụ.
- Thứ nhất, những thứ hứa hẹn trên tivi mới chỉ là quan tâm, sau đó còn giai đoạn due diligence nữa. Ở giai đoạn này shark nó bập bập, nuốt lời vẫn được (tất nhiên là tivi ko chiếu) :))
- Thứ hai, các thương vụ xuống tiền thật thì là kiểu chúng nó cũng có quen biết trước thôi. Chứ ko có kiểu gặp phát yêu luôn đâu :))
Thế nên có nhiều shark được gọi là “mõm”, chưa thấy bỏ ra đồng nào.

taychoi2403

Xe tải
Thế theo cụ thì luật pháp phải như nào mới đúng :)
Em thấy có ai dí súng vào đầu nđt bắt phải mua đâu, cũng là do tham cả thôi.
U silk trước lúc chết nó còn cố lừa nhà đầu tư đóng nốt tiền để nhận khuyến mãi sàn thương mại. Cụ giải thích giúp em với tại sao thằng D chủ tịch vẫn không sao? Em thực sự không biết, nếu cụ biết cụ giải thích giúp em. Em rót rượu chờ sẵn cụ.

zaiwaz123

Xe điện
Góp cũng đc. Nhưng mình chi phối đa số cũng ko sợ lắm. Điều khoản công bằng sợ gì
Có tên nó trong sổ nó không chia lãi cho rồi có lạy nó 🙏🙏🙏 nó cũng không rút tên ra...Nhà của mình cũng là nhà của nó.
Khôn thế mà thả rông không xích lại là hơi phí.

IP man

Tháo bánh
U silk trước lúc chết nó còn cố lừa nhà đầu tư đóng nốt tiền để nhận khuyến mãi sàn thương mại. Cụ giải thích giúp em với tại sao thằng D chủ tịch vẫn không sao? Em thực sự không biết, nếu cụ biết cụ giải thích giúp em. Em rót rượu chờ sẵn cụ.
Thứ nhất, nó có dí súng vào đầu nđt bắt đóng hết tiền ko, cụ cứ trả lời câu đó trước cho em? Hay toàn các bố tham, thấy được thêm phần sàn thương mại thì mới nhét tiền vào ;)). Ngày xưa toàn trò mua giấy, mua hợp đồng góp vốn từ cổ phiếu đến chung cư, sàn thương mại… thì lỗi là do ông nào cầm cục than cuối cùng thôi.
Thứ hai, biết nó lừa đấy sao ko tố cáo nó đi tù đi, hay sợ nó đi tù thì mình cũng mất tiền nên ông này mới đùn đẩy ông kia. Lập ra cái hội nhóm gì đấy đòi kiện cáo, xong nó mua chuộc luôn đứa đầu têu là xong :))

tôi yêu ô tô

Xe container
E vừa đóng tiền 1 năm cho 2 đứa học apollo, đọc vụ này cũng thấy ghê răng phết. Mịa bà, nó mà đổ nợ cho phát thì lại van nài chúng nó :(