Chi hội Tổng kết OFFLINE KFC "2 Năm và 200" - 06/03/2011 tại Vĩnh Hưng Resort

kenu97

Xe container
Sao không phải là :
OFFLINE KFC CLUB
02 NĂM VÀ 200

Thưa các cụ, cái này là lỗi ở em, xin nhận lỗi với các cụ. Những lần off trước cụ Phó Kuugia đều có viết Kiaforte - cerato đầy đủ. Nhưng lần này e quên mất.

Tuy nhiên e cũng nói thêm 1 chút là: Trong hội ko có phân biệt giữa xe KIA FORTE hay CERATO nhé. Đã là người trong xã đoàn thì ko quan trọng chuyện đó. Ngày mai mấy cụ/mợ đi xe SORENTO, hay xe máy, hay xe gì đó cũng thắc mắc là sao ko có chữ SORENTO hay chữ NOVOU thì rất khó cho nhà em.

VỀ cơ bản, ai cũng hiểu Cereto với forte là 1, nhất là người trong chi hội gà nhà mình. Cái tên chỉ là cái tên. e viết thế cho tiện. :)) Chủ đề này bọn e cũng tranh cãi nhau nhiều lần rồi.

Ngoài ra, về mặt đường lối thì nó như này: e lấy chữ KFC để cho dễ nhớ, để sinh hoạt spam nó đc fun, nhưng khi offline chính thức hoặc làm gì đó nhớn nhớn 1 chút thì phải ghi rõ KIA FORTE CLUB ra cho nó đỡ đụng hàng kiện cáo cụ ạ. :))

Mong các cụ vui vẻ bỏ quá cho nhà em nhé.
Hẹn gặp các cụ ngày mai nhé.
Đúng thế, em hơi chạnh lòng. Cứ cảm thấy mình như bị đủn vào, bố thí cho vào hội.....
Cụ cứ đi off đc 3 lần với hội đi, rồi e cá là cụ sẽ về tự sửa bài này nhé. >:D<>:D<>:D<

Chỉnh sửa cuối:

KMN2010

Xe tăng
Đúng thế, em hơi chạnh lòng. Cứ cảm thấy mình như bị đủn vào, bố thí cho vào hội.....

Cụ nói thế nào ấy, em đang đi chaly mà vẫn thấy vinh dự vì là thành viên của KFC mà

kenu97

Xe container
Kính thưa các cụ các mợ, như vậy là chỉ còn nốt ngày hnay thôi là đến giờ ăn chơi nhảy múa của chuồng gà nhà mình. E hồi hộp quá ứ ngủ đc nên dậy sớm xóa bài.

Lịch đã chốt rồi, DS cũng update rồi, cụ nào chưa có tên thì cũng đừng có giận bọn e nhé. Cái tên trong DS ấy ko nói lên gì nhiều, chủ yếu để BQT chuồng gà biết để còn book nơi chốn ăn nhậu. Các cụ đăng ký mà lại ko đi thì còn buồn hơn. Còn ko có tên trong DS mà lại vẫn đến đc mới là tuyệt vời.

HẸN GẶP CÁC CỤ SÁNG MAI 8h 30 tại HOTPUB Nhá.

KMN2010

Xe tăng
Kính thưa các cụ các mợ, như vậy là chỉ còn nốt ngày hnay thôi là đến giờ ăn chơi nhảy múa của chuồng gà nhà mình. E hồi hộp quá ứ ngủ đc nên dậy sớm xóa bài.

Lịch đã chốt rồi, DS cũng update rồi, cụ nào chưa có tên thì cũng đừng có giận bọn e nhé. Cái tên trong DS ấy ko nói lên gì nhiều, chủ yếu để BQT chuồng gà biết để còn book nơi chốn ăn nhậu. Các cụ đăng ký mà lại ko đi thì còn buồn hơn. Còn ko có tên trong DS mà lại vẫn đến đc mới là tuyệt vời.

HẸN GẶP CÁC CỤ SÁNG MAI 8h 30 tại HOTPUB Nhá.
Mình đang đợi Khỉ nó tặng vé để ra đây

JuneSun

Xe tăng

saphia1115

Xe buýt
Toi em rồi, khả năng mai không đi được là rất nhớn ạ!!!~X(

saphia1115

Xe buýt
Ok, từ giờ đến chiều kiểu gì chả cầm cờ him vài lần! :))

Lão Kíp đâu nhể? Đang định hẹn hò với lão í tiền trạm đêm nay đây!

Chỉnh sửa cuối:

Mr-Quadcore

Xe buýt

KMN2010

Xe tăng

zaizai_1984

Xe đạp
Em xin một chân đăng ký nhé bác chủ tịch.

kiple

Xe tăng
Ok, từ giờ đến chiều kiểu gì chả cầm cờ him vài lần! :))

Lão Kíp đâu nhể? Đang định hẹn hò với lão í tiền trạm đêm nay đây!
Hẹn hò chi mây trôi, bèo dạt! năm canh trường, vợ ốm sao đi! Foon chpo nhau cái nhể! Đang bí xe đây!!!!!!

burinbeo

Xe hơi
Đíu hỉu thế nào nữa, nhắn tin cho khoảng 200 ông lẫn bà mà chưa được nổi 10 ông trả lời. Buồn quá, buồn quá... !!!!!!!!!!!!!

Đề nghị chủ tịch chốt lại danh sách đi chư để thế này mỗi lần off tốn tiền điện thoại nhắn tin lắm. Chắc các cụ ấy nghĩ mình gọi ra để thịt hay sao ý....:!!
Cụ có ntin sót em ko nhỉ 8-> e chỉ nhận được tin nhắn anh Bem thôi mà..cũng ko trả lời do nghĩ rằng việc mình đi là đương nhiên :"> e còn kèm 2 Gấu cơ mà =))

Xem danh sách off toàn thấy các già làng, trưởng bản. Tình hình có bác nào lính mới giống em ko ợ?
Em và mấy bác khác đăng kí mà không thấy cụ trưởng bản cập nhật danh sách, buồn quá tự làm 1 chén vậy :-w
Rất nhiều lính mới :x cụ đừng lo

Các cụ cho em đăng ký 1 suất nhé. Rất muốn tham gia off với các cụ từ lâu rồi. Em là thành viên mới, chưa có hân hạnh diện kiến dung nhan các cụ.
Vụ nhắn tin như thế này lần sau để em phụ trách cho, của nhà trồng được, không lo tốn tiền .
Hoan nghênh tinh thần cụ :x

6/3 em lại phải về cưới thằng em con ông chú ruột, nếu lên sơm được em phi thẳng ra Vĩnh Hưng Off tăng 3 vậy, chúc các cụ vui vẻ (lành mạnh nhá :D)
Hơ có tăng 3 sao em ko bít gì nhỉ :-s

burinbeo

Xe hơi
Hự sao mỗi ngày vào thấy số bài của mình lại ít đi 1 tí T_T

Cái backdrop đẹp quá cụ CHUM ơi, còn 1/2 ngày nữa thôi :x hi vọng mai trời đẹp hị hị

pink_lady

Xe tải
Cụ Kenu!!!!!!!!!!!!!!! Cụ có thể để xong vụ off này rồi hẵng xóa bài được hem!!!! Em cứ welcome cổ vũ tinh thần các cụ mới còn nhiều bỡ ngỡ ngại ngùng e thẹn, mà cụ xóa hết cả!!! x-(

heroesdaubu

Xe điện
Em de nghi cac ku nao dang lan tan thi nen quyet dinh luon cho BTC tien duong sap xep. Thanh nien la phai mau! Nhu canh tre tui em ( Kiple, Cua bien, Hai-King of Forte) con an choi het minh thi sao cac ku khac phai suy nghi?
Doi voi em thi duoc an choi la thich roi, chang doi hoi j them.
Mau len cac ku oi!

(sao em ko nhan dc tin nhan nao nhi? Cac ku BTC nhan 200 tin di dau day?)
Cụ mà còn phải chờ nhắn tin nữa thì hội gà này ló ra hội gì? Hôm trước ăn hàu ở nhà Bim&Nhím, thấy mấy cụ bẩu Thần gió ko xin đc visa của vợ, em thương cụ quá, ăn hộ cụ con hàu, may tào tháo nó ko đuổi vì nó sợ putine. Công nhận Putin giỏi thiệt.

x4hai

Xe hơi
Có cụ nào ở Linh Đàm mai đi cùng em cho vui nhỉ?