Tổng kết Sinh nhật lần 3.

vietvoiz

Xe container
Website
www.vietvoiz.com
Ở Z già ời. công nhà cháu đi mua bánh mì cho mọi người ăn trưa quan trọng thế mà không được nên tên nhề, không có bánh mì của cháu đi mua về á, hội bốn bánh lội duộng có mà ngất xỉu nhá :P (Hôm nọ buổi trưa ai ăn bánh mì thì làm ơn vút cho nhà chaú cái nèo)

Chỉnh sửa cuối:

Google

Xe tăng
Công nhận là Mama vất vả thật
2 rưỡi đêm mà còn ngồi ++ --
Chắc phải đào tạo lớp kế cận thế nào chứ không tình hình thế này phôi pha mất một phần ... xót ruột lém :P:P:P:P:P

supra

Xe container
Oái, em có làm gì đâu mà cũng được nêu tên ngay ở thớt của mợ Z4, ngượng quá :):):)(k)(k)(k)

Máy bị đơ

Xe điện
Khá khen cho Mama tổng quản chu đáo và có trách nhiệm, đề nghị bầu thêm Đại tổng quản thái giám để đỡ việc cho mợ!(k)

bonbanhloiruong

Xe tăng
Cảm ơn tất cả các thành viên trong BDH đã tạo ra một sân chơi bổ ích cho tất cả các thành viên và một cuộc chơi đầy chất "phăn". Dù còn một vài điều cần rút kinh nghiệm nhưng bản thân em thấy buổi SN OF 3 là thành công.
Qua đây em chính thức gửi lời xin lỗi bác Mr.Zorro về vụ Inocy do hiểu lầm với các nhân viên của bác. Đồng thời em cũng xin lỗi tất cả các bác tham gia thớt http://otofun.net/showthread.php?t=91099, mục đích của em cũng chỉ muốn các bác góp ý chân thành về công tác tổ chức thôi, nhưng thực sự đến giờ vẫn có nhiều bác em chưa tiêu hóa được, mong các bác đại xá.:77:
Cuối cùng, em xin chúc mừng thành công của Sinh nhật OTOFUN lần thứ 3!!!!

Dims

Xe điện
Website
glaptop.com
Ở Z già ời. công nhà cháu đi mua bánh mì cho mọi người ăn trưa quan trọng thế mà không được nên tên nhề, không có bánh mì của cháu đi mua về á, hội bốn bánh lội duộng có mà ngất xỉu nhá :P (Hôm nọ buổi trưa ai ăn bánh mì thì làm ơn vút cho nhà chaú cái nèo)

Thế này nhà cháu cũng kêu lên rằng: 2 cái máy chiếu để chiếu các video clip là của nhà cháu cho BTC mượn đấy ạ!!!!

Nói đùa cho vui thế thôi ạ, chứ thành công của SN là do tâm huyết nhiệt tình của BĐH, sự đồng lòng chung sức của tất cả các cụ các mợ (trừ những kẻ ném đá hội nghị). E thấy như thế là rất rất thành công rồi ạ.

XXeoMM

Xe điện
nơi có Biển và Em :c.............................:
Cảm ơn tất cả mọi người

Cảm ơn chị Z4 nói riêng và cảm ơn ban tổ chức nói chung, cảm ơn các bạn tình nguyện viên, cảm ơn tất cả các thành viên diễn đàn đã tạo ra một sân chơi thật lý thú - bổ ích, đã tổ chức một bửa tiệc sinh nhật thành công rực rỡ ....

Em cảm ơn!

À mà chị Z4 quên mất tên em trong đoạn trưng bày xe nhá, quả KM còi của em cũng được để ở rìa bãi trưng bày đó :))

Chỉnh sửa cuối:

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Vâng, cảm ơn những động viên của các bác, em cũng xin xin lỗi thêm bổ xung vào phần khiếm khuyết cần rút kinh nghiệm cho năm sau :

- Công tác đón tiếp các chi hội ở xa , các lần sinh hoạt chung sau này cần phải đặc biệt lưu tâm hơn nữa .

- Chân thành cảm ơn các bác hội Toyfun đã tặng OF 12 bức tranh ký họa cực đẹp, vô giá, mà ( do thiếu sót của em) là không kịp show trong chương trình, em sẽ chụp lại ảnh và post lên tặng từng bác sau ạ, đặc biệt là bức ký họa mụ bán áo đồng phục của OF, giản dị mà toát lên đúng thần thái, Rất cảm động và chân thành xin lỗi các bác một lần nữa .

ducan

Xe tăng
Gớm đọc cái quyết toán của mợ rét bốn em tí ngất , tưởng phải đóng thêm tiền , ai ngờ vẫn còn 1 cơ số váy , nếu mà bán khéo thì vừa đủ bù lỗ ......phù ..may thía
Thanh kiu mợ ret bốn nhá

Chiều nay lại họp rút kinh nghiệm về những cái chưa được nhé, còn 3 két bia đấy:P:P:P:P:P
@digital_copier : 3 két bia ấy gửi ở chỗ Cấu ty , mà chỗ đó là trung tâm lâm thời của Củ Sâm hội , rất nhiều lãnh đạo với các buổi họp kín và họp hở cùng những nghị quyết của Củ Sâm hội diễn ra tại đây--> phế của Củ Sâm là 50% nhá :)):)):))

Snake_eyes

Xe tải
vâng, xin cảm ơn...cảm ơn và lại cảm ơn :))

lengkeng

Xe tăng
Chị Z4 nên cảm ơn cả những người ko tham gia nữa... biết đâu bọn em đến lại phá hỏng SN :21:

bozo

Xe đạp
Cảm ơn tất cả các thành viên trong BDH đã tạo ra một sân chơi bổ ích cho tất cả các thành viên và một cuộc chơi đầy chất "phăn". Dù còn một vài điều cần rút kinh nghiệm nhưng bản thân em thấy buổi SN OF 3 là thành công.
Qua đây em chính thức gửi lời xin lỗi bác Mr.Zorro về vụ Inocy do hiểu lầm với các nhân viên của bác. Đồng thời em cũng xin lỗi tất cả các bác tham gia thớt http://otofun.net/showthread.php?t=91099, mục đích của em cũng chỉ muốn các bác góp ý chân thành về công tác tổ chức thôi, nhưng thực sự đến giờ vẫn có nhiều bác em chưa tiêu hóa được, mong các bác đại xá.:77:
Cuối cùng, em xin chúc mừng thành công của Sinh nhật OTOFUN lần thứ 3!!!!
Này ông bốn bánh lội ruộng nhưng rơi mất một bánh.Ông chưởi con người ta te tua rồi ông giả vờ xin lỗi đấy phỏng,tôi cũng đang không tiêu hóa được ông đây, vì ông hơi bị to, lắm mỡ
Dù còn nhiều điều cần phải rút kinh nghiệm nhưng buổi SN OF3 là thành công.Xin cảm ơn BTC

thanggieng

Xe tải
Bác phét không chịu được. 3 người đi mua đâu có phải mình bác đâu. :^).

Nhà bác nào vote cho nhà bác VV thì nhớ vote cho Thanh Khuê và nhà cháu vụ ăn trưa nữa nhá (l)

tqipc

Xe đạp
Chúc mừng thành công sinh nhật of, Em theo dõi từ đầu đến chí cuối thấy các Pác vất vả quá. Em kể nhá: Cụ Zippo người càm nhom hét không lên tiếng, Mợ Z thì chỉ đạo toàn cục trong nhà, Khổ nhất bác Kar là màn ngoài trời gần 40 độ hò hét, biểu diễn cho anh em thưởng thức các tiết mục và con nhièu thành vien khác... Chúc các cụ sớm lấy lại sức khoe, tinh thần. Chức OF ngày càng phát huy tinh thần Fun. Nhung mà em buồn quá.. muốn khóc mà chẳng khóc được ( Khóc vì sướng đó)

bonbanhloiruong

Xe tăng
Này ông bốn bánh lội ruộng nhưng rơi mất một bánh.Ông chưởi con người ta te tua rồi ông giả vờ xin lỗi đấy phỏng,tôi cũng đang không tiêu hóa được ông đây, vì ông hơi bị to, lắm mỡ
Dù còn nhiều điều cần phải rút kinh nghiệm nhưng buổi SN OF3 là thành công.Xin cảm ơn BTC
Chân thành cám ơn ý ngọc lời vàng của bác. :77:
Quan trọng là cái chữ in đậm ở trên thôi bác bác ạ.

Chi Chi

Xe điện
Chị thật tuyệt vời trong mọi vấn đề lớn nhỏ của nhà mình (l)
Bựn trăm công nghìn việc lớn nhỏ của cả nhà :)
không có chị, không thể có 1 sn OF thành công như thế :6: