[Funland] Trả lời các câu hỏi về Nơi khám chữa bệnh tại Hà Nội

NaNy.

Xe máy
Các cụ ơi, em muốn đi khám tổng hợp thì ko biết khám ở đâu thì tốt, chi phí hợp lý, chờ đợi cũng ko quá lâu nhỉ?

lucchuong

Đi bộ
các bác ơi , cho em hỏi là em bị hói đỉnh đầu và chán ạ,ko biết có phải do di chuyền ko nhưng ba ma em ko bị, em và anh trai thì lại dính đòn. em cũng đã tìm hiểu rất nhiều phương pháp trị hói,nhưng cũng ko khả thi lắm.em đang rất tâm đắc với phương pháp giãn mô nhưng chưa có điều kiện để đi làm. bác tư vấn giúp em nên khám ở những BV nào tốt nhất tại hà nội ạ, và ở hà nội bệnh viện nào thực hiên pp giãn mô thành công nhất, xin cảm ơn bác nhiều .

Chỉnh sửa cuối:

kenshire

Xe tăng
Các cụ ơi, em muốn đi khám tổng hợp thì ko biết khám ở đâu thì tốt, chi phí hợp lý, chờ đợi cũng ko quá lâu nhỉ?
Cụ ở đâu? Cụ ở Hà nội thì có mấy bệnh viện lớn đều có khoa khám theo yêu cầu, khám nhanh hơn. Còn nếu cụ ngại thì có thể inbox em, em giúp cụ làm xét nghiệm và khám.

kenshire

Xe tăng
các bác ơi , cho em hỏi là em bị hói đỉnh đầu và chán ạ,ko biết có phải do di chuyền ko nhưng ba ma em ko bị, em và anh trai thì lại dính đòn. em cũng đã tìm hiểu rất nhiều phương pháp trị hói,nhưng cũng ko khả thi lắm.em đang rất tâm đắc với phương pháp giãn mô nhưng chưa có điều kiện để đi làm. bác tư vấn giúp em nên khám ở những BV nào tốt nhất tại hà nội ạ, và ở hà nội bệnh viện nào thực hiên pp giãn mô thành công nhất, xin cảm ơn bác nhiều .
Em cũng bị hói cụ ạ, hói nặng, tóc ở trán em rụng hết rồi, quan điểm của em, cái gì đã đòi chia tay thì mình nên giải quyết sớm. 3 năm nay em toàn cạo trọc đầu :))

thaiha175

Xe tải
Em mún hỏi khám răng hàm mặt ở đâu tốt nhất ạ?

1Loveforever

Xe buýt
Em xin mở Topic này với hy vọng giúp được các anh chị em OF có nhu cầu khám chưa bệnh hay cần tư vấn về Bệnh, Về Bác sỹ điều trị uy tín (Dĩ nhiên là Thân hoặc có quan hệ tốt với em)... giúp các anh chị em OF tìm được BS điều trị, tư vấn tốt nhất cho mình...

Các anh, chị, em có câu gì cứ Post lên, có gì em không hiểu, không biết em sẽ ĐT cho BS đúng chuyên ngành đấy để trả lời các anh chị em, hoặc sẽ tư vấn anh chị em OF đến khám tại địa chỉ đảm bảo uy tín. Nếu cần em sẽ ĐT cho BS trước để nhờ BS khám thật cẩn thận, cho thuốc chính hãng, hiệu quả...
Mod ủng hộ em với nhé...
Gấu e hay bị sốt vào lúc 7-8h tối. Ngày nào cũng vậy, e muốn đưa gấu đi khám ngoài gíp mà ko biết phòng khám nào uy tín. Cụ cho e xin địa chỉ với ạ. Cám ơn cụ

ngvu

Xe buýt
Em dạo này hay bị đau đầu (đau đỉnh đầu, nửa sau), choáng váng có lúc buồn nôn. em muốn hỏi cụ là em nên đi khám ở đâu ạ.

em cảm ơn

Corolla Altis 1

Xe hơi
Em bé khoảng 2 tháng tuổi bị ho theo cụ nên khám ở đâu ạ

Jenny_Trịnh

Xe hơi
F1 nhà E năm nay hơn 5t. Dạo này cứ kêu đau bụng. Hôm trước E cho đi khám siêu âm ở phòng khám ngoài bác sĩ chuẩn đoán bị Viêm đại tràng co thắt. E đang tính cho vào viện nhi trung ương kiểm tra lại nhưng nghẹt nỗi. Sợ vào đó chen lấn. Các cụ tư vấn giúp E với.

bacnguyen70

Xe hơi
Các cụ cho hỏi docter nào chuyên khoa cơ xương khớp có phòng khám tư nhỉ?

NongDan_ChanDat

Xe tải
Em muốn khám và kt nam hiến muộn. Em có 2 cháu 15 tuổi rùi h ko sinh đc nữa. Em chắc là do em. Nhờ cccm tư vấn giúp

Cad pro

Xe máy
CCCM có thì cho em địa chỉ phòng khám nhi tin cậy ở quanh khu vực Hà Đông ạ
Cháu nhà e trộm vía ít ốm, em cũng tư tưởng trời sinh voi trời sinh cỏ nhưng mà nói vậy chứ giờ nhiều bệnh, không như ngày xưa, biết trước để sau khẩn cấp còn biết chỗ nào tin tưởng.

thanhbn1983

Xe điện
Các cụ chủ cho em hỏi: Mẹ em năm nay 57 tuổi, dạo này cụ kêu đau lưng, đau dọc xuống hông, đau vùng thắt lưng. Cụ kêu không ngồi lâu được, đứng lên ngồi xuống là đau, đặc biệt không ngồi ghế mềm (kểu Sofa), cụ thích ngồi ghế gỗ hơn cho đỡ đau. Em muốn đưa cụ nhà em đi khám ở Bệnh viện Bạch Mai hoặc Bệnh viện Việt Đức nhưng chưa rõ khám ở khoa nào và khám bác sỹ nào ah? Các cụ biết bác sỹ nào chuyên khám cơ xương khớp thì chỉ cho em với nhé.
Cảm ơn các cụ.

vitdiesel

Xe tải
Các cụ giúp e vơi, mẹ em 56 tuổi tuần nay bị chóng mặt, 2 lần bị đau đầu tự ngã, triệu chứng là đầu quay như chong chong, có buồn nôn nhưng k ngôn, nghiêng bên phải, bên trái đều phải từ từ rất khó khăn di chuyển. Em search thử trên mạng thì ttrệu chứng bị tiền đình, các cụ làm ơn giúp e có nơi nào bác sỹ nào khám tốt chỉ cho e với, càng sớm càng tốt ah. Em xin cám ơn các cụ ah

FORWD

Xe tải
em cảm ơn cụ, hóa ra nó là cái hạch đơn giản ạ, em khám mất 400k
Cụ cho cháu khám ở đâu thế, em năm nay 39 tuổi, vừa vô tình sờ thấy 1 cái hạch ở cổ dưới hàm trái, sờ nó chạy đi chạy lại, không đau, em đang khỏe mạnh bình thường