[VHGT] Tranh luận với XXX ngã tư Lê Văn Lương - Láng (em thắng)

tranquykhanh080

Xe đạp
Website
guocxinh.vn
[YOUTUBE][/YOUTUBE]Ngã tư Láng - Lê Văn Lương 10h00
Đang vi vu trên con dim chiến đầy uy lực băng qua ngã tư. Hết hai lượt đèn đỏ ngột ngạt. Thấp thoáng đầu kia đường vài bóng vàng vàng đang vất vả điều tiết giao thông.
Đánh mắt sang hướng 1 giờ, một vài cụ đi sai luật bị ép vào lề đường, chui chui vào góc, thì thầm gì đó với xxx mặt trẻ măng rồi không quên "móc-rút" cùng cái gật đầu chào không mấy thân thiện.
Em ngoan ngoãn, bình tĩnh lách lên trên con xe bus to tổ bố để vượt lên. Chú xxx nhìn em mắt ánh lên sự rạng rỡ, lao ra, chặn đầu xe, chỉ cái dùi cui thẳng mặt.
- không, mình đi đúng luật lắm, chắc chỉ thằng đằng sau rồi.
Chú xxx trẻ chỉ mặt em lần nữa, nhấp nhấp cái gậy, trợn mắt ra điều "tao đang chỉ vào mày đấy"
- bỏ ***, chỉ mình. Hem phải thằng nào. Các anh ơi, em sợ công an lắm, nhìn thấy công an là em đã *** ra quần rồi.
Em ngoan ngoãn, xi nhan, táp lề, dừng xe, về số, tắt máy, nhoẻn miệng cười.
Sau đây là đoạn đối thoại ngắn, em là em, chú xxx là xxx
Xxx: chào anh.( đúng điều lệnh)
Em: vâng, chào anh.
Xxx: mời anh dắt xe lên vỉa hè.
Em: không, đường em đang lưu thông. Em ko dắt xe lên vỉa hè, anh cần dắt thì đi mà dắt.
Xxx: (hơi ngứa tai) anh đưa chìa khóa xe đây.
Em: xe em ko khóa cổ.
Xxx: dắt xe lên ( hơi vất vả)
Em: em bị lỗi gì anh?
Xxx: đề nghị anh xuất trình giấy tờ xe.
Em: anh đùa à? Em bị lỗi gì?
Xxx: anh đi sai làn đường, được chưa?xuất trình giấy tờ đi
Em: (nhìn chú xxx) anh dựa vào đâu bảo em đi sai làn?
Xxx: thế này nhé, cái phần xương cá kia (chỉ chỉ) là dành cho người rẽ, anh ko rẽ mà đi thẳng là sai luật.
Em: không, anh bị cận à? Em ko đi vào phần xương cá đấy.
Xxx: anh xuất trình giấy tờ đi
Em: ơ, anh có bị làm sao ko đấy? Em ko đi sai luật, xuất trình cái gì? Giấy tờ em cực đầy đủ, anh yên tâm. Anh cứ chứng minh lỗi của em đi.
Xxx: anh không xuất trình được giấy tờ xe, chúng tôi sẽ giữ xe anh.
Em: à đúng, anh có quyền giữ xe em. Nhưng em bị lỗi gì mà anh giữ, anh có hình ảnh vi phạm ko? anh đứng đây nhìn vào cái đống lố nhố chạy qua đường sao bảo mỗi mình em đi sai. Anh có tin ở mắt anh ko? Em sai em sẽ lên kho bạc nộp theo đúng quy định của nhà nước. Em sẽ ghi âm lại trường hợp này.
Xxx: Ghi âm làm gì?
Em: Làm gì anh hỏi làm gì?
Xxx: ( hơi chan chán, đm, gặp đúng thằng chí phèo)
Một chú xxx khác thấy ầm ầm, phi ra hỗ trợ.
Xxx2: (không chào) anh xuất trình giấy tờ xe để chúng tôi làm nhiệm vụ đi. Rồi mời anh qua đây.
(chỉ chỉ vào bàn nơi chú Xxx già đang ngồi thu tiền)
- Đây là cấp trên của tôi, anh vào trình bày với cấp trên.
Chú cấp trên vẫn diễn trò cũ, vẫn xuất trình xuất chiếc.
Đm, xuất xuất cái ccc
Chú cấp trên ko bắt dc lỗi gì quay ra bắt gương( lỗi này 9 chục) . Theo đúng tinh thần, em trao đổi thẳng với các chú ấy là: lỗi em vào kho bạc nộp.
Tranh cãi một hồi, Sau rồi chú cấp trên ấy cũng chán, biết chả sơ mú dc gì nên bỏ đi vặt mấy con gà khác. Để lại em với 2 chú xxx trẻ. Chú xxx trẻ cũng nhận ra vấn đề, bảo với em:
Xxx: Anh em nhắc nhở, lần sau đi nhớ để ý nhé.
Em: à vâng, vấn đề là em chả đi sai chỗ nào. Anh nên đi kiểm tra lại mắt. Chào anh em đi.
Sau đây là cờ nhíp em đối thoại với chú cấp trên.
Xưng hô: (Chú - cháu) - Chú ý nhìn cũng có vẻ cứng.
P/s: em khẳng định là em đi rất chuẩn, ko sai luật và không có ý to mồm cãi. Các chú nghĩ em là gà, thi nhau dun nước định luộc em. Ăn dc hộp sữa của con em hơi khó đấy.

[YOUTUBE]http://youtu.be/k8x1BIw7Yl0[/YOUTUBE]

Phung Thuy

Xe buýt
Chúc mừng cụ chủ.

RubynamitnA

Xe điện
Em là xxx thì em phán mẹ luôn: Điều khiển xe không có gương chiếu hậu bên trái người điều khiển ... xuất trình giấy tờ ra, cấm cãi.

titcoi92

Xe đạp
Cụ thật là cứng. là em là em cho 200k rồi em đi cụ ạ. :). chắc em phải rút kinh nghiệm. :-?

thuong_dentis

Xe tăng
Các chú xxx giờ ăn bẩn kinh khủng. Chúng ta phải có thói quen khiếu nại và cãi thôi.

Matizcoi

Xe cút kít
Em tưởng ko gương nâng lên 150K zồi :D
Mà mấy tay xxx cũng non nhẻ, nó xé cho cụ chủ mấy cái phiếu phạt là xong, kho bạc cái gì lỗi ko gương ấy :D

Ericsson337

Xe buýt
Hỏng rồi xxx già này láo rồi, làm việc với ông chủ mà dám nói mày tao, cụ gửi clip này cho báo và cục C67 thì xxx già này vui lắm đấy. Cụ gửi ngay cho báo vietnamnet và dantri, trong biên bản cụ có ghi là đ/c xxx tên này số hiệu này nói với tôi sưng mày với tao

Tsna14

Xe tải
E mà là xxx e chờ cụ chủ mang giấy tờ xe đến e phạt thêm lỗi không mang giấy tờ theo quy định, e nhớ ko nhầm khi lưu hành thì phải có bằng lái, đăng ký, BH dân sự bắt buộc;)) . Dù sao cũng chúc cụ chủ ko bị xxx ăn bẩn lỗi sai làn.

vietran

Xe ba gác
Xxx nó nghĩ cụ chủ chí phèo mất thời gian bỏ qua dành thời gian vặt con vịt khác chứ nó cứng nó đưa *** xe cụ về đồn.
Đã không gương lại còn già cãi và k xuất trình giấy tờ, k gương là vi phạm và vi phạm thì phải xuất trình giấy tờ.
OF cũng k khuyến khích cãi bừa

mãi yêu em88

Xe máy
[QUOTE="điều 21 nghị định 171" ]2. Phạt tiền từ 80.000 đồng đến 120.000 đồng đối với một trong các hành vi vi phạm sau đây:
a) Người điều khiển xe mô tô, xe gắn máy, các loại xe tương tự xe mô tô và các loại xe tương tự xe gắn máy không có hoặc không mang theo Giấy chứng nhận bảo hiểm trách nhiệm dân sự của chủ xe cơ giới còn hiệu lực;
b) Người điều khiển xe mô tô, xe gắn máy, các loại xe tương tự xe mô tô và các loại xe tương tự xe gắn máy không mang theo Giấy đăng ký xe;
c) Người điều khiển xe mô tô không mang theo Giấy phép lái xe.[/QUOTE]

+ 90K không Gương nữa thì cũng vậy .

Nếu gặp xxx cứng thì cũng mất 200K tất cả .

Chỉnh sửa cuối:

tranquykhanh080

Xe đạp
Website
guocxinh.vn
thực ra hôm ý nhà cháu cũng có tí việc, về sớm cho ông con đi tiêm. Bác XXX trẻ trẻ nhẩy vào vồ em như bắt được gà làm em bực mình.
các cụ cứ bảo: gặp xxx cứng là cháu tèo rồi.
gớm! nhìn bố xxx già sắp về cmn hưu kia mới đeo lon đại úy thì đủ biết trình độ như nào rồi.

Chích bông

Xe hơi
Là em thì em xin lun!