Triton 2024 ra mắt này cụ mợ ơi

Oracle_vietnam

Xe hơi
nếu được thì có thể boxer và AWD của Subaru, khung gầm và hệ thống treo đa liên kết Navara, Hệ dẫn động SSII Mitsu, và độ trâu bò của Toy
bán tải ai lại đi boxer hả cụ, vào chỗ ngập xíu lại đi cái máy =)), mà awd của su thì phù hợp với xe unibody thôi, hơn nữa trừ STI ra thì awd nó cũng là loại lai theo cầu trc giống mấy con máy ngang thôi

linh.7

Xe buýt
bán tải ai lại đi boxer hả cụ, vào chỗ ngập xíu lại đi cái máy =)), mà awd của su thì phù hợp với xe unibody thôi, hơn nữa trừ STI ra thì awd nó cũng là loại lai theo cầu trc giống mấy con máy ngang thôi
BOxer nhưng mà cổ hút cao thì leo trèo vẫn tốt lắm, cụ xem con Outback offroad ghê gớm luôn

linh.7

Xe buýt
thì giống outlander vs xtrail mới đó cụ, khung gầm máy móc y hệt nhau, khác nhau nội ngoại thất thôi
ko biết mắt mũi em thế nào chứ nội thất 2 con già như nhau, chỉ thấy Out ngoại hình dài xe hơn 1 khúc

linh.7

Xe buýt
trong số mấy ông làm hệ dẫn động thì em thích nhất awd quatro của Audi, rồi đến awd của Su và chốt là của Por.
còn Mit thì nó kiểu awd lẫn 4x4 nên chưa phân định được

Tại trên có ng nói thế này ạ
Chung khung với nhà Nissan rồi. Sẽ không còn hẹp ngang nữa. Nhưng sao không chung luôn hệ treo sau đi nhỉ.
Em nghĩ là khó đặt tên và như thế thì làm gì còn khác biệt để bán hàng =))