[Funland] Trọng tài Al-Jassim xin lỗi việt nam. Nên xử lý thế nào?

jazzzzz

Xe lăn
trong-tai-al-jassim-xin-loi-toan-dan-viet-nam-thua-nhan-sai-lam-o-tran-dau-viet-nam-vs-austral...jpg

Trọng tài Al-Jassim cách đây 2 ngày: "Trận đấu giữa Việt Nam và Australia trên sân vận động Mỹ Đình. Tôi xin thề sẽ điều khiển trận đấu một cách công bằng và văn minh. Xin hãy tin tưởng ở tôi, sẽ không có sự thiên vị nào hết. Xin chào Việt Nam và cảm ơn các bạn vì tất cả."

Vẫn là trọng tài Al-Jassim sau khi trận đấu kết thúc: "Tôi muốn gửi lời xin lỗi tất cả người dân Việt Nam vì quyết định của tôi đã gây ảnh hưởng tới các bạn. Tuy nhiên trận đấu đã kết thúc, các cầu thủ Việt Nam đã chơi thật tuyệt vời. Sau trận đấu tôi đã xem lại băng hình video một lần nữa và nhận ra sai lầm của mình. Hãy bỏ qua cho hành động (quá khích) của người hâm mộ. Chúc mọi người có một buổi tối tốt lành. Tôi thật sự xin lỗi.

Nên xử chu di tam tộc thằng Trọng Tài này chứ các cụ nhỉ?

Tại ảnh đổi avatar nẻn có chút sai lầm thôi mà.

gvnth

Xe buýt
Chấp nhận đây là một phần của cuộc chơi. Ngẫm lại cái Vi lít nhà mình mùa trước, ông NĐ bị trọng tài gí cho 8 trận mà vẫn sống, thế mới tài

hoviethung

Xe lăn
trong-tai-al-jassim-xin-loi-toan-dan-viet-nam-thua-nhan-sai-lam-o-tran-dau-viet-nam-vs-austral...jpg

Trọng tài Al-Jassim cách đây 2 ngày: "Trận đấu giữa Việt Nam và Australia trên sân vận động Mỹ Đình. Tôi xin thề sẽ điều khiển trận đấu một cách công bằng và văn minh. Xin hãy tin tưởng ở tôi, sẽ không có sự thiên vị nào hết. Xin chào Việt Nam và cảm ơn các bạn vì tất cả."

Vẫn là trọng tài Al-Jassim sau khi trận đấu kết thúc: "Tôi muốn gửi lời xin lỗi tất cả người dân Việt Nam vì quyết định của tôi đã gây ảnh hưởng tới các bạn. Tuy nhiên trận đấu đã kết thúc, các cầu thủ Việt Nam đã chơi thật tuyệt vời. Sau trận đấu tôi đã xem lại băng hình video một lần nữa và nhận ra sai lầm của mình. Hãy bỏ qua cho hành động (quá khích) của người hâm mộ. Chúc mọi người có một buổi tối tốt lành. Tôi thật sự xin lỗi.

Chuyện này có sự thật không mọi người? Hi vọng dân mạng không bị dắt mũi.

Mr.Grass

Xe buýt
Hoàn toàn có cửa vào thẳng như phương án của cụ , chỉ thiếu một điều kiện là tất cả các trận còn lại phải được tổ chức vào khoảng 0-1h sáng =))
cụ ngủ sớm thế

Lacet_ti

Xe container
còn lâu nó đã xin lỗi, nó ko chửi lại là may rồi ấy chứ như ông Park đó quên luôn khi kết thúc trận. Tập trung giã thằng China trận tới thôi đội trưởng nó tương ko dc đá thì giờ lại dc rồi.

Liệu mình thắng China 2 lần, thắng Oman 2 lần, hoà Nhật 1 thua 1 và 2 trận cuối Arap và Au mình cầm hoà thì có cửa vào ko các cụ.
Đã mơ thì mơ huy hoàng chút đi cụ.
Em mơ thấy thắng hết, xong đi WC đá với Ý toàn thủ hòa nhưng mình vẫn vượt qua.
Thiếu chút nữa thì dành cup vô địch, mỗi tội bọn Lào đá ghê quá.
Nhưng thôi á quân cũng được, dù gì Lào nó cũng là anh em cả mà :))

Vulq71

Xe container
Cái này chắc là fb fake thôi.

tienaka

Xe điện
trận này em xem cảm giác có gì đó sai sai. Úc biết tầm đó sức của cầu thủ xuống nên đẩy mạnh và ăn một bàn, qua hiệp 2 họ đá rất bình thường dường như muốn giữ kết quả là 0-1

Camontinhyeu

Xe điện
Việt Nam mới ra đấu trường lớn Châu Á nên mấy ông trọng tài còn coi thường, Việt Nam phải làm căng như vậy thì mới đảm bảo trọng tài có cái nhìn tôn trọng với VN. Tuy nhiên , xem trận Úc với TQ và TQ với Nhật thì thấy chất lượng sân thi đấu của họ tốt thật. Ko biết bao giờ sân vận động VN mới dc như thế.

Mr.Grass

Xe buýt
Đã mơ thì mơ huy hoàng chút đi cụ.
Em mơ thấy thắng hết, xong đi WC đá với Ý toàn thủ hòa nhưng mình vẫn vượt qua.
Thiếu chút nữa thì dành cup vô địch, mỗi tội bọn Lào đá ghê quá.
Nhưng thôi á quân cũng được, dù gì Lào nó cũng là anh em cả mà :))
thực ra chưa đa 2 trận vừa rồi cháu cũng sợ mong hoà dc 2 trận là hơn Thái dúi rồi nhưng sau 2 trận lại loé lên niềm tin thế mới chết. Trận đầu mất quân khi đang thắng ko nói dc điều gì, trận Úc thì hiệp 2 mình đâu có kém. Thế nên 2 thằng mạnh nhất mình dần ko sợ rồi, nếu đấu China trận tới mình sẽ chứng minh mình ở đâu, nếu thắng hoàn toàn có quyền mơ mộng. vì thằng China nó ko hề kém quá nhiều Nhật với Úc, nó cũng tự ti như mình ko dám cầm bóng tấn công khi cần thôi. Mình trận với Úc dám cầm bóng cái nó khác ngay.

HUNGSMUN

Xe container
Hy vọng, đây là lần cuố cùng anh ấy đến VN với tư cách là trọng tài=)):))

Dan du an

Xì hơi lốp
Tha thế nào được, xem var rõ ràng như thế mà nó còn cố tình không thổi. Cái này không thể nói là do chuyên môn được. Còi méo không phải bàn cãi. Mong cho ông trọng tài không bị quả báo.

Dan du an

Xì hơi lốp
Nói chung không có ông trọng tài này thì lại có ông khác thôi. Trận trước cũng bị pen oan khi bóng đập vào người nẩy vào tay. Trận này vào thẳng tay thì không thổi. Liên Đoàn bóng đá nước mình phải có động thái gì thật rõ ràng chứ cứ để nó bắt như thế làm nản lòng người hâm mộ

mrlai

Xe buýt
TK fake mà, TK thật nó đóng rồi.

Em bỏ qua ngay hôm đấy vì em bắt cược VN và xỉu. Nhưng các cụ nằm kèo chẵn trên này e vẫn cay lắm ;))

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Tự sướng maxlev rồi ko cứu đc!!

darthvader

Xe điện
Tiếng Anh này là của 1 ông người VN viết rồi :D

butchikim

Xe ba gác

HoaMaudon

Xe tăng

Ít ra là còn có Liêm sỷ, làm sai và biết nhận lỗi

Thằng Tài trận Arab Saudi kia cơ ạ