Trộm cắp giờ sợ lắm các cụ ơi !!!

Phờ Râu

Xe điện
Em dùng khóa đĩa mua có mấy chục nghìn. Cực yên tâm trong trường hợp không lười.
Tuy nhiên vào một số quán ăn có nhân viên trông và dắt xe thì bó tay, vì không giao xe cho họ thì không được, mà giao có mất mát thì may ra được đền 1/3 tiền :77:
cụ cho cháu cái địa chỉ với, hôm nào cháu đi mua cái khóa đĩa như cụ :69:

Anh_UK

Xe tăng
đúng là e cũng chưa thấy trường hợp phá khóa LX nhập nhỉ... chắc con chip đấy tốt thật đấy.. nhưng của em la LX VN :))
Thấy có cụ bên thớt LXVN trả lời là khóa xe LX vn phá không phải dễ nên e cũng yên tâm, e thì hay đi xe này nhưng mà hay khóa cổ, e mua thêm cái khóa đĩa mấy chục để trong cốp để đâu lâu và không nhìn thấy thì khóa đĩa vào

November Man

[Tịch thu bằng lái]
Website
www.chelseafc.com.vn
thời gian nó thò tay vào đến lúc đèn xi nhan nháy có 1/2 giây, bằng mình dùng khóa xe để mở. Em chịu rồi.

Lò Xo Khỏe

Xe đạp
ở Hải Phòng 1 con như cụ nói , cả giấy em nhập vào căng nhất khoảng 42 cụ ợ :)) Cafe sữa đàng hoàng :))
Còn loại ko giấy mới khoảng 90% rơi vào tầm 33> 35 tùy xe thôi :))
Khóa giời thì bây giờ chúng nó cũng mở được các cụ ợ , cụ khóa đĩa bánh trước thì vẫn cứ mất như bình thường , bọn trộm cắp bây giờ thiết kế ra nhiều trò hay lắm , nó kê 1 cái ván gỗ có lắp bánh xe vào , giống như giầy trượt pa tanh ấy , rồi 1 thằng nữa đủn đít xe đi có khóa đĩa vẫn mất , theo em thì các cụ lên Lạng Sơn mua cái loại còng số 8 ấy , có 120 vờ nờ đờ 1 cái , khóa vào là hay nhất , chất lượng khóa thì bình thường thôi nhưng được cái treo cái còng số 8 ở đấy đảm bảo khối chú cho tiền cũng ko dám động vào

Chỉnh sửa cuối:

avalon

Xe buýt
ở Hải Phòng 1 con như cụ nói , cả giấy em nhập vào căng nhất khoảng 42 cụ ợ :)) Cafe sữa đàng hoàng :))
Còn loại ko giấy mới khoảng 90% rơi vào tầm 33> 35 tùy xe thôi :))
Khóa giời thì bây giờ chúng nó cũng mở được các cụ ợ , cụ khóa đĩa bánh trước thì vẫn cứ mất như bình thường , bọn trộm cắp bây giờ thiết kế ra nhiều trò hay lắm , nó kê 1 cái ván gỗ có lắp bánh xe vào , giống như giầy trượt pa tanh ấy , rồi 1 thằng nữa đủn đít xe đi có khóa đĩa vẫn mất , theo em thì các cụ lên Lạng Sơn mua cái loại còng số 8 ấy , có 120 vờ nờ đờ 1 cái , khóa vào là hay nhất , chất lượng khóa thì bình thường thôi nhưng được cái treo cái còng số 8 ở đấy đảm bảo khối chú cho tiền cũng ko dám động vào
Vâng , không giấy mới tinh cũng chỉ đám 35 thôi, Màu xanh đá trước cũng hot lắm mà bác , thua gì cafe đấu , quan trọng là xe mới tinh , mới chạy có vài k :(
Còn cụ bảo cái chiêu kê ván gỗ em nghe phiêu quá, giữa phố phường mà hì hịu đủn được trót lọt cái Sh đi trước biết bao ánh mắt tò mò sao :^) Có rồ ga phóng đi có khi còn chưa thoát ấy chứ

Chỉnh sửa cuối:

devilmaycry

Xe tải
e xài cái remote 450k của tung của (nghe quảng cáo là hàng xịn), ko để cái chế độ chạm vào kêu liệu có bị hỏng điện ko các bác nhỉ

để đâu ko yên tâm e chỉ khóa cổ và bật chế độ báo động yên lặng (chạm vào xe nó chỉ nháy đèn, cắm khóa vào vặn nó mới kêu mà cũng ko đề đc) - vậy đã an toàn chưa các bác ??

e nghĩ nó phá cái remote chắc cũng phải tháo bộ quây ra chứ nhỉ, nghe vài bác nói là lắp remote toi điện nhưng e cứ lắp liều thử cái thấy hỏng acquy thì tháo ra vậy, chứ khóa đĩa thì lích kích quá, nhiều khi ko để ý dắt đi dắt lại vỡ bố nó càng :^):^)

xe mua 1 năm vẫn chưa đăng kí nên để đâu cũng hơi run

Chỉnh sửa cuối:

Duc_ti

Xe máy
có cụ nào check xem cái khóa chữ H ở đầu HÒA MÃ chưa nhỉ *-) ko biết có an toàn ko . nghe nói vam chúng nó giờ ghê lắm :^)

devilmaycry

Xe tải
có cụ nào check xem cái khóa chữ H ở đầu HÒA MÃ chưa nhỉ *-) ko biết có an toàn ko . nghe nói vam chúng nó giờ ghê lắm :^)
cái khóa đó 6 cạnh chứ ko phải chữ H đâu bác I-I-I <- phải minh họa thế này mới đúng

có loại nhái thấy ghi của Taiwan, bác nào mua phải chọn đúng loại của Union nhé, giá tầm 900k

dưng mà e thấy bảo cái đấy nó cho vam vào cũng đi ma teo :^):^)

tuổirồng

Xe hơi
Vãi quá, mua khóa càng thôi:102:

avalon

Xe buýt
e xài cái remote 450k của tung của (nghe quảng cáo là hàng xịn), ko để cái chế độ chạm vào kêu liệu có bị hỏng điện ko các bác nhỉ

để đâu ko yên tâm e chỉ khóa cổ và bật chế độ báo động yên lặng (chạm vào xe nó chỉ nháy đèn, cắm khóa vào vặn nó mới kêu mà cũng ko đề đc) - vậy đã an toàn chưa các bác ??

e nghĩ nó phá cái remote chắc cũng phải tháo bộ quây ra chứ nhỉ, nghe vài bác nói là lắp remote toi điện nhưng e cứ lắp liều thử cái thấy hỏng acquy thì tháo ra vậy, chứ khóa đĩa thì lích kích quá, nhiều khi ko để ý dắt đi dắt lại vỡ bố nó càng :^):^)

Quả "rì mốt" ấy tiêu ác quy gớm lắm :)

tuổirồng

Xe hơi

Cụ làm quả khóa điện nhận dạng vân tay đi, an toàn tuyệt đối (trừ khi nó bốc cả xe lên xe tải rồi té :P) :69:

Bob09

Đi bộ
má ơi,nhìn nhanh khiếp...thăng đấ vào cầm mũ bảo hiểm bỏ ra như đúng rồi,lanh quanh mãi mới nhẩy,cũng chỉ mất có mấy s thôi mà

[Mystery]

Xe máy
Kinh quá, cái cảnh ăn trộm này ở đâu thế hả bác. Hy vọng là ko phải ở Hà Nội chứ. :mad::mad::mad:

titustien

Xe máy
HN thi cũng thiếu gì trộm bác giờ 100m có 99 thằng ăn chộm rồi
chằng biết đâu mà lần

[Mystery]

Xe máy
Khóa giời thì cũng phải kinh với mấy ông siêu trộm này. Chắc ăn em đến chỗ nào có bảo vệ trông xe thôi. Kinh hồn thật :77::77::77:

flys_150

Xe hơi
các bác làm quả công tắc trong cốp xe xem sao... tâm lý thằng trộm phá xong khóa cổ rùi ngồi lên xe ko đề được là cuống ngay...:102::102: em vừa làm quả đấy xong mặc dù như thế sẽ mất bảo hành phần điện của xe nhưng thôi cứ giữ em nó cái đã... mất rồi thì bảo hành vào lọ à (b) :21: