Lâm Gia Trang Trung tâm thông tin - of lâm gia trang ( Lưu trữ )

Trạng thái
Thớt đang đóng

meoden

Xe buýt
Thứ 7 ọp đê cả nhà.
Sao nhiều người hô hào off quá mà chẳng thấy ọp ẹp gì cả. hay LGT bh chuẩn bị thành hội mông đau thứ 2 roài.
>>maybayfun: điện thoại kiểu éo gì mà toàn tắt máy. như mứt ý:P

Chỉnh sửa cuối:

Lovestory1008

Xe tăng
OF đê. Nhà em vừa xiên 2/3 con vịt về chiều hôm qua. T6 đê nhé VB
Em nhận đặt xe đạp Trek nguyên thùng cho các cụ. YM: thinh3p 0989146098
;) Hóa ra cụ chuyên oánh xe Trek !
Thế mà em ko biết.
Em vừa lấy Giant XTC790 ( Giống xe cụ Giakhoa )

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Em nhận đặt xe đạp Trek nguyên thùng cho các cụ. YM: thinh3p 0989146098
;) Hóa ra cụ chuyên oánh xe Trek !
Thế mà em ko biết.
Em vừa lấy Giant XTC790 ( Giống xe cụ Giakhoa )
Hôm trước nhà em đi chơi có nhờ câu em ở nhà đăng ký 1 gian hàng kinh doanh chuyên nghiệp để bán xe trek. Nộp tiền xong, đã được lên gian hàng. Các loại xe và giá tiền đều rõ ràng đầy đủ. Thì.... Thấy pháo còi nhà mình nt và a lô bẩu có rắc rồi vì có 1 gian hàng bán xe đạp của mod cũng đang KD. Giá xe của em đua ra lúc đấy đều rẻ hơn nên cần phải sửa lại. Lúc đó đang ở VP nha Trang thì làm sao mà biết đc tình hình như thế nào. A lô cho cậu em thì thấy gian hàng vừa đăng bài được 2 tiếng thì có pm của XO thu hồi gian hàng và hoàn trả tiền đã đang ký. Có pm lại cho XO hỏi vấn đề nhưng ko trả lời. Không ngờ mấy ông OF chơi bẩn dìm gian hàng mới, a lô lại cho pháo còi nhờ nói hộ 1 câu cũng không giải quyết đc gì....

Nói chung mấy mod kinh doanh xe đạp chơi ko đẹp.

thu lan

Xe điện
Hôm trước nhà em đi chơi có nhờ câu em ở nhà đăng ký 1 gian hàng kinh doanh chuyên nghiệp để bán xe trek. Nộp tiền xong, đã được lên gian hàng. Các loại xe và giá tiền đều rõ ràng đầy đủ. Thì.... Thấy pháo còi nhà mình nt và a lô bẩu có rắc rồi vì có 1 gian hàng bán xe đạp của mod cũng đang KD. Giá xe của em đua ra lúc đấy đều rẻ hơn nên cần phải sửa lại. Lúc đó đang ở VP nha Trang thì làm sao mà biết đc tình hình như thế nào. A lô cho cậu em thì thấy gian hàng vừa đăng bài được 2 tiếng thì có pm của XO thu hồi gian hàng và hoàn trả tiền đã đang ký. Có pm lại cho XO hỏi vấn đề nhưng ko trả lời. Không ngờ mấy ông OF chơi bẩn dìm gian hàng mới, a lô lại cho pháo còi nhờ nói hộ 1 câu cũng không giải quyết đc gì....

Nói chung mấy mod kinh doanh xe đạp chơi ko đẹp.
Đấy. Tại cái tội ko chịu quan hệ ;))

thu lan

Xe điện
Cả nò ui, tối nay 7h em với My khai trương Trà Chanh ở Hồ Kim Quan, KĐT Việt Hưng. Nhà mình ai rảnh thì qua với em cho vui nhá! :-*

Địa điểm ở đây ạ. Dễ tìm lắm. Đi từ đường Trường Lâm vào, gần bệnh viện Đức Giang, đầu KĐT Việt Hưng. Ở Ngay hồ nên gió mát lắm. Ra đây ngắm được ối thứ hay nhà mình ạ ;))

Lovestory1008

Xe tăng
Cả nò ui, tối nay 7h em với My khai trương Trà Chanh ở Hồ Kim Quan, KĐT Việt Hưng. Nhà mình ai rảnh thì qua với em cho vui nhá! :-*

Địa điểm ở đây ạ. Dễ tìm lắm. Đi từ đường Trường Lâm vào, gần bệnh viện Đức Giang, đầu KĐT Việt Hưng. Ở Ngay hồ nên gió mát lắm. Ra đây ngắm được ối thứ hay nhà mình ạ ;))

;) OH YEAR :D
Em hay đạp xe ở khu vực này lắm...
;) Mợ cần chân Bưng bê ko ^_^

Lovestory1008

Xe tăng
à à ! Mợ Thu Lan.
Phải đảm bảo chất lượng đấy ^_^

tranmanhhung

Xe tải
Kụ cap ơi, e, mới phượt về, ae mình ra trà chanh ủn hộ mợ Lan đê

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
Kụ cap ơi, e, mới phượt về, ae mình ra trà chanh ủn hộ mợ Lan đê
Tối hôm qua anh đi ăn SN con cậu bạn nên không đi dc. Giá đỗ nt cho anh mà không về kịp. Tối nay ra ủn quán của Lan tươi nhé...

Catival 3038

Xe tải
Website
3pstore.vn
20h30 có ai ra ủn quán em Lan ko nhỉ. Hẹn GK độp xe rồi qua chém gió ở Phần Phật quán...

Trạng thái
Thớt đang đóng