Tự dưng.....có xe KM SLX 2010

thichlexus

Xe điện
Các cụ bốc quá, đợi có biển hẵng chạy có phải đỡ mất tiền oan không, nóng lòng sốt ruột đi cứ lo ngay ngáy thì mất cả thú ợ.

tuanlia

Xe máy
Chia buồn với cụ Tuanlia, chắc cụ chưa rủ anh em OF đi rửa xe nên thế đây mà :21:

Cụ bẩu 1 tờ xanh tím là 500K hả cụ ? Em tưởng ra đường HN giờ vẫn 200K giá chung mà. Có đợt em cũng k cầm bằng + đi vào đường ngược chiều otô mà cũng chỉ 200K thôi mà.

Mà cụ Tuanlia hình như ở quanh mạn Đê La Thành, Đông Các hay sao mà em đi làm hay gặp con KM 2010 vàng chanh giống hệt của cụ ?
vâng đúng là tờ 500k cụ ạ. em nói thật là em hơi yếu tim nên lúc đấy chỉ muốn cho xong chuyện và lại trong ví cũng chỉ có 2 tờ đấy nên đành ngậm ngùi rút ra.
thực ra em cũng đã được ông anh ở cty cảnh báo chưa có biển ko nên đi vào t7, CN rồi vì ông ý cũng bị dính chưởng rồi. nhưng mà trời thì nắng, vợ vừa cưới lại bắt chịu khổ thì ai mà chịu được hả cụ
hì hì thì đúng là cty em ở phố Đông Các cụ ạ. cụ thấy xe vợ rùi à:P. trông cũng được cụ nhỉ:69:

Chỉnh sửa cuối:

Soncoi

Xe tải
trong ví cũng chỉ có 2 tờ đấy nên đành ngậm ngùi rút ra...
he he, kinh nghiệm đây rồi, đi ra phố không nên để tiền chẵn loại to, cứ đổi hết ra 1 cục 50k cho lành, đưa một lúc mấy tờ 50 còn hơn 1 tờ 500k, XXX nào chả mê...

Đậu đại ka

Xe buýt
Bá cáo các cụ, nhà em làm xong thủ tục đăng kí rùi ạ.
Em nó đây

Hôm nay có việc đi ở đường Lê Lợi (Hà Đông) gặp "thằng" KM này biển 2355 hay 2533 (tự nhiên quên mất) em cầm viên gạch lên định tương rồi nhưng lại thôi vì nhỡ đâu lại là "thầy" cũ mình, đợt tới cũng hay phải vào trường nữa (e là cựu SVKT). Cháu chào "thầy" ạ !!!:6:

tuanlia

Xe máy
trong ví cũng chỉ có 2 tờ đấy nên đành ngậm ngùi rút ra...
he he, kinh nghiệm đây rồi, đi ra phố không nên để tiền chẵn loại to, cứ đổi hết ra 1 cục 50k cho lành, đưa một lúc mấy tờ 50 còn hơn 1 tờ 500k, XXX nào chả mê...
em làm chuột bạch cho bác rồi nhé, bác mời em cafe đi ( bia thì càng tốt :P )

Tequilla

Xe hơi
Bác tuanlia cho hỏi, bác có con KM màu vàng chanh ạ, bản thường hay special thế bác. Chả là em đang tính xúc con này nhưng chưa được nhìn thấy ngoài đời thật. Bác cho em xin mấy cái ảnh xe của bác được ko.
Mà tại sao cái màu này nó hiếm thế nhỉ, hỏi cty nào cũng thấy khó khăn khi nhập con này. Ở ngoài đường thì chưa bao h nhìn thấy luôn.

tuanlia

Xe máy
Bác tuanlia cho hỏi, bác có con KM màu vàng chanh ạ, bản thường hay special thế bác. Chả là em đang tính xúc con này nhưng chưa được nhìn thấy ngoài đời thật. Bác cho em xin mấy cái ảnh xe của bác được ko.
Mà tại sao cái màu này nó hiếm thế nhỉ, hỏi cty nào cũng thấy khó khăn khi nhập con này. Ở ngoài đường thì chưa bao h nhìn thấy luôn.
trong topic này em đã post rồi đấy bác ơi, bác cho em email đi nào

Soncoi

Xe tải
Bác qua showroom Long Vũ (568 đường Láng) xem thử xem, hôm trước em đi qua thấy có 1 chú màu vàng chanh như xe bác Tuấn đang nằm ở đó. Em này bản đặc biệt (đèn gầm xếch), nhưng chỉ có 1 túi khí. Giá nghe đâu 19k4- 19k5 :'(

Diamond Digger

Xe đạp
vâng đúng là tờ 500k cụ ạ. em nói thật là em hơi yếu tim nên lúc đấy chỉ muốn cho xong chuyện và lại trong ví cũng chỉ có 2 tờ đấy nên đành ngậm ngùi rút ra.
thực ra em cũng đã được ông anh ở cty cảnh báo chưa có biển ko nên đi vào t7, CN rồi vì ông ý cũng bị dính chưởng rồi. nhưng mà trời thì nắng, vợ vừa cưới lại bắt chịu khổ thì ai mà chịu được hả cụ
hì hì thì đúng là cty em ở phố Đông Các cụ ạ. cụ thấy xe vợ rùi à:P. trông cũng được cụ nhỉ:69:
Được là được thế nào, mà là.....quá được ý chứ ạ. Xe cụ vàng chanh đỗ đấy nổi nhất đấy, đập chết mấy con Sienna, Escape đỗ bên cạnh ((y) he he). Em lần nào đi qua cũng phải phanh đi chậm còn ngắm.... ke ke, (b)

Cụ rút kinh nghiệm lúc nào cũng có 4 tờ 50K trong túi nhé. Đấy là cụ chỉ có tờ 500K chứ nhỡ đâu trong xe chỉ có tiền 10K thì chắc thằng xxx k dám cầm đâu nhể , cứ gọi là đập cả thếp vào mặt :))

Chỉnh sửa cuối:

Tequilla

Xe hơi
Em thấy con vàng chanh của bác tuanlia rồi. Quả là đẹp. Version của bác là bản thường, ko phải special. Nếu là bản special sẽ có thêm nhiều gam màu đen nữa và như vậy sẽ đẹp nữa. Anyway con của bác trông cũng rất nổi bật rồi.
Em matiz teen cạnh xe của bác cũng đẹp ko kém. Nhưng tiếc là cái logo và thương hiệu daewoo có vẻ hơi rẻ tiền nên em ko mê lắm.

mr_truongbk

Xe máy
Em mới về 1 chú màu bạc thứ 6 này (9/10) em về ba chú nữa ( màu Vàng Chanh, Đỏ, Xanh Double Blue) em nó là bản Special với ABS bốn bánh, túi khí ghế lái và ghế phụ, cảm biến lùi đa điểm, tích hợp camera lùi trên gương chiếu hậu, hệ thống giám soát tiêu thụ nhiên liệu ECO, hộp số tự động 4 cấp kiểu Zic zắc, điều hòa tự động, đèn gầm kiểu mắt xêch, lazăng 15 inch kiểu hoa năm cánh, sưởi hàng ghế trước, kết nối điện thoại, USB, Ipod... (b)

training

Xe tăng
Bác qua showroom Long Vũ (568 đường Láng) xem thử xem, hôm trước em đi qua thấy có 1 chú màu vàng chanh như xe bác Tuấn đang nằm ở đó. Em này bản đặc biệt (đèn gầm xếch), nhưng chỉ có 1 túi khí. Giá nghe đâu 19k4- 19k5 :'(
Em xem em này rồi, giá chuẩn là 19k2 nhưng cũng đã bị gả bán rồi:102:

Soncoi

Xe tải
Chẹp chẹp, KM 2010 hot hàng quá, chưa về đã bán hết veo...

tuanlia

Xe máy
cứ thế này các bác sêu nhàn tênh nhỉ(b)

JustCar

Xe hơi
Em mới về 1 chú màu bạc thứ 6 này (9/10) em về ba chú nữa ( màu Vàng Chanh, Đỏ, Xanh Double Blue) em nó là bản Special với ABS bốn bánh, túi khí ghế lái và ghế phụ, cảm biến lùi đa điểm, tích hợp camera lùi trên gương chiếu hậu, hệ thống giám soát tiêu thụ nhiên liệu ECO, hộp số tự động 4 cấp kiểu Zic zắc, điều hòa tự động, đèn gầm kiểu mắt xêch, lazăng 15 inch kiểu hoa năm cánh, sưởi hàng ghế trước, kết nối điện thoại, USB, Ipod... (b)

Giá rổ thế nào bác nhẩy? Bác không nhập mầu đen ah?

Soncoi

Xe tải
Đi Matịt đẹp hơn KM nhiều :))

Nhudavid

Xe đạp
Thói đời sao cứ nhìn vợ người ta thì rất thích là sao nhỉ?
Em cũng đang mong có được vợ 2 như của bác:^)

harrynh

Xe điện
Báo cáo các cụ em đã xem hàng vợ 2 và đã đặt tiền, chờ mai lấy được đăng kiểm là em rước vợ em về (b). Nội y vợ em màu đen :^) ( ko thích lắm nhưng vẫn phải dùng ). có cam lùi.
Đây là một số hình ảnh của vợ em.
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Dưng mà ko hiểu em nó là bản gì mà lại mắt mù tròn nhỉ?
[/IMG]
thoáng có chút buồn vì ko phải là bản special. nhưng vẫn kết quả màu áo của em nó ghê cơ:6:

Hix đang soi hàng vợ 2 thì lại thấy có em teen Matiz groove ( hình như mới ra lò ) xuất hiện. đúng là teen nhìn phê vật. đã thế máy lại còn lên 1.0 rùi các bác ạ. thấy em này làm em lưỡng lự mất mấy phút. cuối cùng vẫn quyết định lấy vợ 2 là KM
teen nè
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
Xe bác màu đẹp đấy, bác mua cho gấu ạ.

tuanlia

Xe máy
Em thấy con vàng chanh của bác tuanlia rồi. Quả là đẹp. Version của bác là bản thường, ko phải special. Nếu là bản special sẽ có thêm nhiều gam màu đen nữa và như vậy sẽ đẹp nữa. Anyway con của bác trông cũng rất nổi bật rồi.
Em matiz teen cạnh xe của bác cũng đẹp ko kém. Nhưng tiếc là cái logo và thương hiệu daewoo có vẻ hơi rẻ tiền nên em ko mê lắm.
được các bác khen là em mừng lém rùi! Thích là được bác nhỉ.:6: hum vừa rùi em cũng thấy 1 em special màu giống hệt vợ em chạy trên đường.
Được là được thế nào, mà là.....quá được ý chứ ạ. Xe cụ vàng chanh đỗ đấy nổi nhất đấy, đập chết mấy con Sienna, Escape đỗ bên cạnh ((y) he he). Em lần nào đi qua cũng phải phanh đi chậm còn ngắm.... ke ke, (b)

Cụ rút kinh nghiệm lúc nào cũng có 4 tờ 50K trong túi nhé. Đấy là cụ chỉ có tờ 500K chứ nhỡ đâu trong xe chỉ có tiền 10K thì chắc thằng xxx k dám cầm đâu nhể , cứ gọi là đập cả thếp vào mặt :))
Tiếc quá nếu được bác chỉ dẫn sớm hơn chắc em đỡ tổn thất nặng như vậy. Hứa với bác em mà bị quả nữa em sẽ chỉ đưa 200k còn lại mời bác (b)