[Funland] Tư vấn có nên mua tủ chăm sóc quần áo thông minh LG Styler

nguoiquantu

Xe buýt
Các cụ tư vấn giúp em công dụng loại tủ chăm sóc quần áo thông minh LG Styler với vì em cũng đọc thấy một số người nói mua phí tiền vì ít sử dụng. Nhưng em thấy mùa đông sẽ sử dụng nhiều vì mặc vest dạ, áo len, .... còn mùa hè có thể sẽ không sử dụng đến.

phuongmit

Xe cút kít
Nếu tủ đồ nhiều đồ hiệu, ăn mặc kiểu lên xe xuống ngựa thì mua còn mặc đồ thông thường thì k cần

j23

Xe container
Có điều kiện tài chính dư dả thì em thấy nên mua, có tủ vẫn chắn hơn là hữu dụng hơn là không có tủ

HangB2

Xe điện
cái tủ nó không cồng kềnh và rất đẹp, nữa là nó giúp vệ sinh những loại áo yêu cầu giặt khô. có điều kiện thì cụ nên mua

datinh

Xe container
cái tủ nó không cồng kềnh và rất đẹp, nữa là nó giúp vệ sinh những loại áo yêu cầu giặt khô. có điều kiện thì cụ nên mua
em vửa xem trên web. gọi là tủ cũng được mà gọi là máy giặt hơi cũng chả sai.
có cái bán tận 50 triệu. bình dân thì thôi . phẩy tay. dẹp.

HangB2

Xe điện
em vửa xem trên web. gọi là tủ cũng được mà gọi là máy giặt hơi cũng chả sai.
có cái bán tận 50 triệu. bình dân thì thôi . phẩy tay. dẹp.
chuẩn cụ, nó đắt lắm

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
cụ có tiền thì nên mua, cơ chế của nó là tạo ra sóng âm rung với tần số cao để làm rơi bụi ra thì phải, chăm sóc quần áo cao cấp thế cơ mà

son.nguyen.1979

Xe buýt
Tủ này nó bảo dưỡng quần áo là chính, nếu mặc nihều đồ hiệu đắt tiền, muốn tránh giặt máy giặt nhiều thì mỗi lần mặc xong ( nếu không quá bẩn ) thì cho vào tủ nó sấy và giũ là sạch sẽ thơm tho. Ngoài ra mùa đông mặc nhiều áo len dạ, áo dày, áo vest...thì dùng tủ này rất tiện, quần áo lúc nào cũng thơm tho.

Nó do mục đích và nhu cầu sử dụng, thói quen sinh hoạt...chứ không có chuyện đắt rẻ hay lãng phí ở đây.

Pilota

Xe điện
Em không dùng cái LGstyler, nhưng có dùng cái airdresser của SS. Nó vốn là cái máy chăm sóc quần áo nên chỉ dùng để giặt sơ sơ, làm mềm hoặc sấy QA. Chứ không đòi hỏi giặt được quần áo bẩn. Rất nhanh và tiện lợi để giặt váy mỏng của chị em, vest hoặc sơ mi nam, áo len dạ các loại, đồ chơi trẻ em. Nhà em vẫn dùng hàng ngày, không bỏ phí ngày nào cả.

kanishi

Xe điện
Website
tcb100k.com
Em không dùng cái LGstyler, nhưng có dùng cái airdresser của SS. Nó vốn là cái máy chăm sóc quần áo nên chỉ dùng để giặt sơ sơ, làm mềm hoặc sấy QA. Chứ không đòi hỏi giặt được quần áo bẩn. Rất nhanh và tiện lợi để giặt váy mỏng của chị em, vest hoặc sơ mi nam, áo len dạ các loại, đồ chơi trẻ em. Nhà em vẫn dùng hàng ngày, không bỏ phí ngày nào cả.
vâng, nhà rộng lắp một cái, đi về treo vào hôm sau mặc tiếp, quá là tiện

Roman

Xe điện
với ngừoi có điều kiện thì là hợp lý. Với người không có thì là lãng phí. Tuỳ theo điều kiện của mỗi người thôi.

Pilota

Xe điện
vâng, nhà rộng lắp một cái, đi về treo vào hôm sau mặc tiếp, quá là tiện

Quy trình của nó rất nhanh, nên buổi sáng trước khi đi làm, cụ để đồ vào cho nó chăm sóc thì QA sẽ thơm tho hơn. Em không cái LG styler như nào, nhưng cái SS airdresser nó không cho dùng nước thơm, nên nếu QA bị ám mùi quá thì khi chăm sóc xong, nó vẫn bị mùi nặng. Phải giặt tay hoặc đưa vào máy giặt.

NewPeace

Xe điện
Em dùng 1 cái 5 móc vài năm nay rồi, hồi xưa mua tận 80tr, đắt. Phù hợp với quần áo xịn, sạch, áo dài, vét… có điều kiện thì dùng. Nếukhi hoàn thiện nhà tính trước được khi thiết kế nội thất thì đẹp.

nguoiquantu

Xe buýt
Cám ơn các cụ/mợ đã tư vấn.

quy la tien

Xe điện
Khi bộ váy của chị em hay comple vài chục củ trở lên thì nên mua, tất nhiên những người như thế là có điều kiện và nhà rất rộng; nó mà giảm xuống cỡ vài chục củ thì em cũng mua cái!
So với việc săn chờ Iphone thì mua đáng tiền hơn!

Killer13

Xe tăng
Có tiền thì nên mua thôi cụ, không phải tự nhiên mà nó có giá từ 40 đến 50tr. Tủ rất gọn và thời trang, em đang dùng và thấy rất hài lòng, quần áo cho vào tủ vệ sinh xong là thơm tho, sạch sẽ ngay. Đặc biệt là các loại áo không thể giặt bằng máy giặt thông thường.

alceste

Xe điện
Nhà em đang dùng và thấy ưng, một số đồ cao cấp không thể giặt thông thường.
Mặc xong về nó xử lý rất ngon.
Đợt rồi em tiện tay vứt vào giặt nhầm 3 cái áo len mà em rất thích liền, giặt xong nó co lại như cái áo búp bê đến con em mặc cũng ko vừa, vừa tiếc vừa sợ là nó lại xảy ra như thế nên em định mua 1 cái. Cụ thấy nó giặt đồ delicate (lụa, len cashmere và áo sơ mi, đồ dạ có ok ko ạ).
Áo sơ mi lão nhà em đi làm về lúc nào cũng bẩn như đi lau sàn, nhưng yêu cầu là sáng ra phải phẳng phiu là lượt thơm tho như mới. Nói mới nhớ, chẳng hiểu đi làm ở đâu, ko biết có đem ra lau sàn ở đâu ko mà đi làm về, lúc nào cũng áo sơ mi thì bẩn, quần thì thủng lỗ chỗ :(

jazzzzz

Xe lăn
Đợt rồi em tiện tay vứt vào giặt nhầm 3 cái áo len mà em rất thích liền, giặt xong nó co lại như cái áo búp bê đến con em mặc cũng ko vừa, vừa tiếc vừa sợ là nó lại xảy ra như thế nên em định mua 1 cái. Cụ thấy nó giặt đồ delicate (lụa, len cashmere và áo sơ mi, đồ dạ có ok ko ạ).
Áo sơ mi lão nhà em đi làm về lúc nào cũng bẩn như đi lau sàn, nhưng yêu cầu là sáng ra phải phẳng phiu là lượt thơm tho như mới. Nói mới nhớ, chẳng hiểu đi làm ở đâu, ko biết có đem ra lau sàn ở đâu ko mà đi làm về, lúc nào cũng áo sơ mi thì bẩn, quần thì thủng lỗ chỗ :(
Mấy đồ đó ổn, nhưng chỉ hơi bẩn/bụi thôi, còn bẩn vẫn phải sàu món giặt truyền thống.
Nhà mình hay sài vois mấy đồ dạ, vest, jacket ... mắc tiền đòi hỏi phải giặt khô.
Hoặc trời nồm ẩm, quần áo giặt xong, phơi cho ráo nước rồi mang vào sấy.