Tư vấn tất tật về Iphone,Ipad,Ipod

Trạng thái
Thớt đang đóng

haivanphe

Xe container
Em có con Iphone 4 cài phần mềm ở Táo Việt vào You Tube xem và load clip về sướng tay, vừa mua thêm 1 em Ipad 64G cài phần mềm ở I store đến lúc mở You Tube thì xem vô tư nhưng ko tài nào tìm thấy chỗ load clip về. Kụ nào biết chỉ em với ạ.

hiepsituxedo

Xe tải
Em có con Iphone 4 cài phần mềm ở Táo Việt vào You Tube xem và load clip về sướng tay, vừa mua thêm 1 em Ipad 64G cài phần mềm ở I store đến lúc mở You Tube thì xem vô tư nhưng ko tài nào tìm thấy chỗ load clip về. Kụ nào biết chỉ em với ạ.
Cụ để ý xem version là bao nhiêu ? Máy đã có cydia chưa ?
Nếu chưa có cydia thì cụ phải Jailbreak máy trước thì mới cài được
Có cydia rồi thì cụ add soure www.iphone.gsm.vn hay cydia.heaveniphone.com
Cài cái youtube download là ok cụ ạ, nhớ cài đúng ver với máy mình đang chạy.

bes

Xe lăn
Cái AppStoreVN làm thế nào để nó update các apps mới nhỉ - 1 tháng nay anh mở ra thấy phần iPad Games và Ipad App vẫn nguyên si.
Không cài được Installous bất tiện thật.

Công Nông

Xe điện
Thank you cụ Tuxedo sửa hộ em cái chân xạc con iphone 2g, giờ chạy ngon rồi :)

À cụ ơi cái Cydia nó bị lỗi cụ ạ add source nó báo lỗi tùm lum thì xử sao hở cụ?

ngotatto

Xe lăn
Người OF
Website
gomsuminhlong.vn
Cái AppStoreVN làm thế nào để nó update các apps mới nhỉ - 1 tháng nay anh mở ra thấy phần iPad Games và Ipad App vẫn nguyên si.
anh vẫn chưa cài đc installous à , rõ khổ
restore lại xem sao .

tungcalo

Xe điện
Mốc xì tậu con mới đê. Ipad cũ vọc thế là đủ hỏng roài :))

mazspeed_han

Xe tải
IP 4 đã unlock được chưa các bác ơi?

love_storm_279

Xe hơi
Website
www.facebook.com
Đấy là phần mềm your tube cụ ợ, cụ phải có cydia rồi tìm phần mềm đó mà cài. khi bật youtube lên thì nó sẽ hiện phần download
Cụ nào chưa lưu SHSH 4.2.1 thì lưu ngay đi nhé

Chỉnh sửa cuối:

hiepsituxedo

Xe tải
Lạ nhỉ ?
Ra tết anh vác qua em mần thử xem nào, ko cài được installous thì bực thật đấy.

hiepsituxedo

Xe tải

bes

Xe lăn
Lạ nhỉ ?
Ra tết anh vác qua em mần thử xem nào, ko cài được installous thì bực thật đấy.
Có bệnh vái tứ phương, đêm qua add source cydia.heaveniphone.com thì cài được installous rồi, tuy nhiên không phải bản 4.
Thế là good lắm rồi.

CHÚC MỪNG NĂM MỚI cả nhà nhé.

xebuyt

Xe tăng
Hepbi liu ia cả thớt nhé, em bựn đi loanh quanh quá bi giờ mới vào thớt, Chúc các cụ trong thớt này và các cụ khác được năm mới gặt hái được nhiều thành công mới, may mắn, phát tài.

TER-2008

Xe buýt
Các cụ chỉ giáo, tui dùng ITU cài vào IP4 có tài khoản xịn mua phần mềm trên mạng nhưng khi down về toàn bị timeout k bit làm sao mua ứng dụng mất tiền xịn 1 chút dùng cho ngon mà k dc, IP4 của tui bản QT khai báo đàng hoàng:-??

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Em cũng là thành viên OF mà chưa bao giờ hỏi về vấn đề " cái điện thoại " , nay có dịp mới vào đây. Trước là kính chúc các cụ năm mới an khang thịnh vượng. Sau là em có đôi điều chưa thông về cái a lô nên muốn hỏi và đc nghe các cụ giải thích giúp với ạ! Em dùng cái iphone 2G 8GB đc hơn 1 năm rồi, vừa rồi ra hàng đc bác thợ cài lại hệ điều hành ( em ko nhớ tên ) và vài trò chơi. Nhưng từ đêm 30 có hiện tượng sau: thỉnh thoảng máy bị đơ màn hình, phải giữ 2 nút mới tắt và khởi động lại đc nhưng vẫn ko dùng đc vì ...đơ. Nhưng để đến nửa ngày sờ vào thì lại dùng đc bình thường??? Em rất khó chịu hiện tượng này vì từ trước đến nay em dùng ....chưa bao giờ như vậy. Em đoán hay cái màn hình cảm ứng của em trục trặc? hay xung đột phần mềm nào chăng? Mong các pro chỉ giáo giúp em vụ này với! Nếu đúng do bác thợ cài ko ra gì thì ra tết em sẽ đến ....ăn vạ! Thank các cụ trước nhá!

sv_ngheo

Xe điện
Xì pam gần 2000 bài rồi mà vào viết chữ to tổ bố thằng ăn mày thế kia, nhìn mất cảm tình quá

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Xì pam gần 2000 bài rồi mà vào viết chữ to tổ bố thằng ăn mày thế kia, nhìn mất cảm tình quá
Em vẫn biết " ko biết thì dựa cột mà nghe " . Lần đầu vào nhà, em đâu có biết các cụ lại mắt tinh đến vậy nên em mới viết chữ to to 1 tí ( cho dễ đọc ).Nếu các cụ chê em viết to quá ....mất cảm tình thì em xin chữa lại ngay ợ! Còn mục đích em vào đây là xin đc học hỏi chứ ko có gì mang tính khoe khoang gì đâu ợ!8-}

hiepsituxedo

Xe tải
Em cũng là thành viên OF mà chưa bao giờ hỏi về vấn đề " cái điện thoại " , nay có dịp mới vào đây. Trước là kính chúc các cụ năm mới an khang thịnh vượng. Sau là em có đôi điều chưa thông về cái a lô nên muốn hỏi và đc nghe các cụ giải thích giúp với ạ! Em dùng cái iphone 2G 8GB đc hơn 1 năm rồi, vừa rồi ra hàng đc bác thợ cài lại hệ điều hành ( em ko nhớ tên ) và vài trò chơi. Nhưng từ đêm 30 có hiện tượng sau: thỉnh thoảng máy bị đơ màn hình, phải giữ 2 nút mới tắt và khởi động lại đc nhưng vẫn ko dùng đc vì ...đơ. Nhưng để đến nửa ngày sờ vào thì lại dùng đc bình thường??? Em rất khó chịu hiện tượng này vì từ trước đến nay em dùng ....chưa bao giờ như vậy. Em đoán hay cái màn hình cảm ứng của em trục trặc? hay xung đột phần mềm nào chăng? Mong các pro chỉ giáo giúp em vụ này với! Nếu đúng do bác thợ cài ko ra gì thì ra tết em sẽ đến ....ăn vạ! Thank các cụ trước nhá!
Chúc các cụ năm mới làm ăn phát đạt , sức khỏe dồi dào và luôn luôn gặp may mắn .

@Cụ Nam : vấn đề của cụ em nghĩ là do phần mềm thôi, có thể các bạn nâng cho iphone cụ ver cao quá nên máy nó ko chịu được (có thể ver custom 4x ), theo em máy iphone 2G cụ cứ check lại và yêu cầu các bạn ý cài cho ver 3.1.2, 3.1.3 thôi, dùng thế nó ổn định hơn và nhanh hơn .

Trạng thái
Thớt đang đóng