Tự vệ sau tay lái

5xu

Xe hơi
Nexus nói:
CÓ lẽ ta nên dùng bình xịt hơi cay. Bác nào có hàng độc này rao lên, đảm bảo khối người đăng ký mua ngay. Em mua đầu tiên, chơi 2 bình luôn.

Bình xịt xịn thì em chưa biết, nhưng cái bình xịt made in china thì chất lượng kém lắm - có lúc xịt nó không ra, có lúc xịt nó kêu xì xì nhưng cái nước ( em đoán là chất gây cay) nó không bắn thành dòng về phía bác định xịt mà nó chảy ròng ròng xuống tay các bác luôn :D. Cái này em bị 1 lần rồi :'(

supra

Xe container
anhemvietnam nói:
Bác thủ 1 chai keo xịt tóc cũng ok rồi !!!
cái này mà trúng mắt thì phải biết nhé..... :)) :)) :))
Em là em muốn cái loại nhỏ nhỏ trong lòng bàn tay ấy chứ :s. Như cách của bác thì em dùng luôn cái bình cứu hỏa cho xong (h)
Cái dạng như của bác 5xu có khi gậy ông đập lưng ông nhỉ :)) :)) :))

318 29Y

Xe tải
các bác ui chơi bình xịt như chơi dao 2 lưỡi vậy,nguy hiểm lắm,khi xịt các bác phải để ý chiều gió thổi,ko có mình hưởng trước mấy thằng cướp đấy,mà đã dính phải cái hơi cay này thì em nói hơi mất dạy tí,có nước cống cũng phải lấy mà tấp vào mắt,nóng lắm,đui mắt luôn..+o(

gatocdai

Xe tải
Các bác tổ chức sang Tầu một chuyến. Hàng hóa cứ gọi là đầy đủ. Thích bình xịt, roi điện hay súng nhựa đều có.

Italianiz

Đi bộ
BlackLAC nói:
Các bác cứ phức tạp vấn đề, rẻ nhất đơn giản nhất cứ sắm sẵn một cái bơm tiêm và ít bột màu đỏ đảm bảo ok ngay
Em pó tay với bác rồi :)) mà nhìn bác thế kia có khi chúng nó lại tưởng thật chứ chả chơi đâu :P (chọc bác 1 chút đừng để bụng nhá)

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
Thấy bảo RP7 hay là chai xịt muỗi với xịt tóc đều có công dụng cả, nhưng có bác nào thử chưa và kết quả thế nào, một kinh nghiệm chẳng may với chính bản thân mình chẳng hạn, chứ cứ nghe nói thế, xong rồi thủ chai xịt muỗi hay xịt tóc ra nghinh ngang, xịt xong thấy kẻ địch vẫn trơ trơ thì cứ như truyện nỏ thần ADV lúc bị tráo ý nhỉ, lúc đấy mà kẻ địch đông hơn hay có hàng khét thì :D

Steven

Xe tăng
Khiếp quá, các bác trang bị cứ như chiến tranh Iraq ấy. À mà mua súng và rừu ở chỗ nào nhỉ các bác chỉ cho em với:D :D :D

nightpinky

Xe buýt
Khiếp quá, đủ các loại vũ khí trên đời, ờ mà em không thấy bác nào nói mang dây thừng để sau khi khống chế được cướp thì trói lại mang nộp cho...ông Trùm lĩnh thưởng? Hoặc là nộp nó cho băng đảng đối lập, đang cạnh tranh với chúng nó hehehe...

Chuột béo

Xe đạp
318 29Y nói:
các bác ui chơi bình xịt như chơi dao 2 lưỡi vậy,nguy hiểm lắm,khi xịt các bác phải để ý chiều gió thổi,ko có mình hưởng trước mấy thằng cướp đấy,mà đã dính phải cái hơi cay này thì em nói hơi mất dạy tí,có nước cống cũng phải lấy mà tấp vào mắt,nóng lắm,đui mắt luôn..+o(
Không bác ạ, trước nhà em có 2 bình xịt cay xịn của Đức, em mang 1 cái ra xịt thử, nó xịt cực mạnh, phun xa 2m thành luồng đánh pẹt một phát vào tường, lợi hại lắm...chứ ko nhẹ hều như xịt nước hoa đâu !

TheOne

Xe điện
Chuột béo nói:
Không bác ạ, trước nhà em có 2 bình xịt cay xịn của Đức, em mang 1 cái ra xịt thử, nó xịt cực mạnh, phun xa 2m thành luồng đánh pẹt một phát vào tường, lợi hại lắm...chứ ko nhẹ hều như xịt nước hoa đâu !
Bác ơi thế tên tiếng anh của nó là gì thế ạ , em cũng muốn mua thủ sẵn cho yên tâm :D . mà nó thường được bán ở đâu shop như nào ạ?( em đang ở chân âu)

tenzi

Xe hơi
súng nhựa nhìn phát biết ngay
súng bằng thép thật cơ.hoặc súng đen
hôm nọ có bác nào post ảnh ấy
súng mà bóng loang loáng thì ai sợ

dongnat

Xe điện
tenzi nói:
súng nhựa nhìn phát biết ngay
súng bằng thép thật cơ.hoặc súng đen
hôm nọ có bác nào post ảnh ấy
súng mà bóng loang loáng thì ai sợ
thế thế lày thì có ai sợ không bác :D
Nhậy cảm nên em sợ, iem xoá:D

Chỉnh sửa cuối:

Nissan

Xe đạp
Em có 1 bình xịt như chai thuốc cạo râu của Germany..hôm trước thí nghiệm con cún nhà hàng xóm, hiệu quả fết !!...giãy đành đạch ngay.. đành để ở cửa xe làm vật fòng khi có mấy cậu xin đểu àh ơi em..vì em cũng hay đi làm vào ban đêm ở nhưng nơi heo hút..:43:

Nexus

Xe điện
Website
www.tuoitre.com.vn
bác chơi ác nhể, ở Mỹ thế là nó tó bác roài đó, thế bác có được cái món nhỏ nhỏ đấy ở đâu thế, mua thêm 1 dozen nữa bán lại cho a e đi bác

tan duc

Xe hơi
Bác Dũng phải pha thêm cả mắm tôm vào nữa, vừa bị cay mắt vừa phải tìm chỗ tắm ngay, thế mới chim cú chứ :)) :)) :))

TheOne

Xe điện
Nissan nói:
Em có 1 bình xịt như chai thuốc cạo râu của Germany..hôm trước thí nghiệm con cún nhà hàng xóm, hiệu quả fết !!...giãy đành đạch ngay.. đành để ở cửa xe làm vật fòng khi có mấy cậu xin đểu àh ơi em..vì em cũng hay đi làm vào ban đêm ở nhưng nơi heo hút..:43:

:( Bác ác quá, thía nào con cún nhà bác nó cũng thù cho coi.:P

Nissan

Xe đạp
@Bác Né : h: hê..hê..lâu wá ko gặp bác, dạo lày vẫn cưỡi em gì trắng trắng hửa...đã có ngựa mới chửa và có hay liên lạc với Minh mất xe hôn ?? ;
em rất iu các loại cún từ bé, nhưng con của nợ này từ hàng xóm qua nhà em bỏ bom kinh niên, nên sẵn em quyết định thử vũ khí pí mật xem sao..em còn còn bình tĩnh làm theo chìu zó, chứ hơi nó hắt hơi lại thì toi em..đồ chơi này ông anh đi Đức về cho em làm quà nên ko có nhìu...mà có iem cũng bấm bụng để dè chứ giao cho các bác, lỡ kẹt.... thì chít em...em lại fải mặc áo Juventus mất..:18:

@theone: em chả ác đâu...có nguyên nhân mờ; nói thía, quá bác nói các cụ xơi thịt chó là đồ tể sất áh :35: ...mà em cũng là trong số đó mất..ngon vãi..:35: :69:

tuan hon

Xe tải
Mong rằng những thứ các bác nói sẽ không bao giờ phải dùng đến

tuan hon

Xe tải
bác huynh c240 cho hỏi bác ở Linh đàm đoạn nào nhẩy