[Funland] Tử Vi đạo quán: "Tử vi xem số cho người...."

metalins

Xe tăng
Mấy lão Nhâm Tý trên OF lão nào cũng tự hào anh đây Nhâm Tý là sướng nhất, cái bọn Giáp Tý cũng ko sướng bằng và khổ nhất là đám Canh Tý :D

30U_9097

Xe buýt
Em thấy chỉ đúng các thông tin cơ bản thôi. Như nói về tính cách chung chung thôi. Trong vũ trụ bao la vạn vật luôn thay đổi (vật đổi sao dời), ko có gì là vĩnh cửu và bất biến. Tâm con người như con ngựa hoang, lúc thế này lúc thế khác thì làm gì có cái gọi là số mệnh đóng đinh như lá số tử vi được ạ. Nếu có thì tất cả các ông sinh cùng giờ, cùng phút, cùng giây, cùng nhà hộ sinh thì giống nhau tất. Do đó, theo em chỉ khi nào mình làm chủ được TÂM thì mới okk. Quan điểm của em TỬ VI chỉ mang tính chất tham khảo.

justmyluck

Xe tải
đinh mão thế giới toàn anh tài messi, murray, djokovic. em đây đm mà cung chỉ hòm hòm các cụ ạ. 1 vk 2 con 2 nhà và tí tiền đầu tư. sự nghiệp chưa có gì nổi bật dù cố gắng đến tột độ. Nhiều đêm tâm tư lắm.

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

MaiKN

Xe hơi
Cụ nào duyên ngó giúp em
lá số với

Vasa

Xe buýt
Tình hình em vừa xem online 1 thầy Sài Gòn. Cụ phán em kiếm tiền về thời loạn, càng loạn em lại càng giàu. Chuyến này em phải khởi nghiệp ngay ngày mai mới được

quiz

Xe tải
Đọc sách, xem youtube, lướt mạng... cũng là cách hay và rẻ tiền để có kiến thức cơ bản
Thích hành nghề thì bỏ ra vài chục củ tầm sư học đạo. Nhưng làm nghề được hay lỗ cả tiền học phí thì hên xui :D
Tài liệu trên mạng thì loạn quá cụ, lúc trước có thơi gian rảnh tính xem thử một lần mà khó quá :D

RongPhuongBac

Xe điện
Các tỉnh đang giãn cách theo chỉ thị 16 mà các cụ cứ tụ họp thế này. Đã thế nói chuyện không đeo khẩu trang gì. 😔

Cụ nói thế nào bọn em dám luận gì :D nhưng cơ bản nhìn 1 loạt sao tiền của cụ Cự Môn, Vũ Khúc, Thiên Phủ, Lộc Tồn nó toàn trốn đi đâu. Có được Thái Âm về cung Tài thì ăn ngay cả Tuần Triệt both :D, ở đó lại có cả Song Hao hội Đẩu Quân, Cô Quả. E là việc tiền của cụ là khó nhất rồi. Về toàn lá thì nhìn cũng ái ngại
E nói đúng một câu cụ có muốn nghe ko ạ?

Bỏ hết, dồn vào hai con Không Kiếp, Thiên sứ đến tự nghiệm tự sửa thì lành.

An nhiên thui, các mqh ko nên thái quá vì thuỷ mạnh mà ko đc khống chế.

Chỉnh sửa cuối:

Antoni

Xe tải
Vâng, là mợ nên mới shock, buồn chán khi bị cho out khỏi công ty dù mình làm tốt, nhiều việc. Phải nhường chỗ cho lũ lười nhác, chơi cờ bạc (nữ) trong công ty nhưng nghe đồn có bồ bịch với tên VK. Nhiều người ở cty mà đọc được khéo nhận ra mình ngay vì chuyện của mình là cú shock không phải chỉ với mình mà với rất nhiều đồng nghiệp hai miền Nam Bắc.
Nếu năng lực và thái độ làm việc của mợ đã tốt như vậy thì sợ j nta phụ bạc mình 1 lần. Cánh cửa này đóng lại thì lại có cánh cửa khác mở ra với mình mà.

holland

Xe tăng
Nếu năng lực và thái độ làm việc của mợ đã tốt như vậy thì sợ j nta phụ bạc mình 1 lần. Cánh cửa này đóng lại thì lại có cánh cửa khác mở ra với mình mà.
Dạ vâng, em cũng được đồng nghiệp cũ giới thiệu cho chỗ làm mới rồi ạ. Chỗ mới rất ưng ý em và thu nhập cũng được tầm 7/10 chỗ cũ. Quá tốt đối với lứa tuổi em.

metalins

Xe tăng
Cụ nào duyên ngó giúp em
lá số với
Lá này gần giống với lá số một ng bạn em nhg khác mợ là ng gốc Tang Tuế Điếu. VCD Vũ Tham chiếu có Hoa cái, Thanh Long thì dù Ko Kiếp tại mệnh những ng nữ em biết đều rất duyên dáng xinh đẹp, da trắng, tóc đẹp, mặt mũi đầy đặn ko béo ko gầy, tươi tắn nhẹ nhàng, nhìn khá phúc hậu. Ra ngoài ăn mặc điệu đà, dáng ng đi đứng nhẹ nhàng, lả lướt. Như mợ là VCD có một hung tinh chủ đạo nhg ko đắc địa và mệnh lại mang hành mộc nên ko dc cách VCD + hung tinh đắc địa.

Gốc ng Tang Tuế Điếu có mã hành thủy sinh cho mệnh là ng có nghị lực để vượt qua khó khăn. Tuy nhiên vất vả chuyện chồng con. Tính tình thích cô độc, kiêu sa hay có những suy nghĩ khá cực đoan, khó lòng thay đổi.

Nine

Xe điện
Chết làm sao được cụ. Lâu lắm em ngại không xem lá nào nhưng lá cụ là ăn chơi đào nguyệt thôi.
Mấy ai được cung đó như cụ. Cự Môn vượng thì mặt tiền lộc cũng tạm được, lại có Hóa Lộc nữa. Tuy nhiên em quan tâm quả Đào, Diêu, Thai Kiếp của cụ ở đó (mệnh Song Hao là mẫu người chải chuốt, không mặc chỉnh tề không ra đường, ví như cụ phải sơ mi không nhàu, có tí nước hoa...), tuy nó ở Ngọ cung Tứ chính nhưng mà soi vào Thân cụ an Phúc cung cũng có luôn Hồng Loan. Phải nói cụ hút gái mà hăng với gái khó mà không hơn người :D đã vậy nó lại gia Khôi Việt hội từ Phúc cung, tính cách thì Thiên Cơ đơn thủ (lắm mưu :D) mà lúc cần thì bất nhẫn được), nên gái rồi cũng khổ với cụ thôi và phần nào phải có ngược lại.
Cụ này khả năng học hành có kết quả tốt đấy, hơn thực lực, có vẻ chăm chỉ.
Edit: à bỏ mẹ, giờ mới nhìn ra Âm nữ :D, gớm cái quoted ảnh nó nhom nhem quá. Thế này thì xin nữ nhân tha cho thiên hạ 1 số anh hùng nhế, yêu đương từ tốn thôi :D
Xem tử vi mà phải edit thế này thì chết

Nine

Xe điện
Dạ vâng lá số cháu nhà e là gái. E ngại con địa kiếp hãm cung thiên di hội đủ hoá lộc đào hoa đại hao thôi
Đọi cháu nó 20 tuổi hãy xem. Giờ xem ko chuẩn lắm đâu.
P/s: Cách cục của cháu là cơ nguyệt đồng lương là 1 cách cục tốt cụ đừng lo