[Thảo luận] Va chạm tại đường Lê Trọng Tấn tối ngày 20/5

hungcan82

Xe tải
ra đường ghét nhất bọn này, đúng là đường nhà nó mà.

thanhsquin

Xe buýt
80NG nào có ủ với đèn cụ, xe ngoại giao đâu phải trong danh mục xe ưu tiên, chỉ là xe miễn trừ về ngoại giao thôi, có mỗi xe 80NG-xxx-01 gạch đỏ là không động vào thôi, xe này bất khả xâm phạm.
Lần đâu em biết tới xe NG có đèn ụ. To nhất thì cũng đến xe chở đại sứ là cùng chứ gì hở cụ. Chỉ trang bị cái quốc kỳ gắn ở đầu xe và thêm cái quả biển số NG rồi có cái gạch ngang 1 phát. Bóp còi vẫn cứ bim bim thôi.

Điều này là đương nhiên vì xe NG không thuộc danh mục xe ưu tiên (trừ khi có xe dẫn đoàn). Nếu họ vi phạm giao thông thì chụp ảnh, lập thông kê và gửi về đại sứ quán hoặc tổng lãnh sự
80NG có gạch đỏ, đèn ụ xanh bên lái, không thấy cắm cờ bên mũi xe. Nó vượt ghê quá, em chỉ còn mỗi nước phanh nép vào lề để tránh va chạm thôi. Lúc đi qua thì là 1 thằng người ta (còn khá trẻ) cầm lái

chip179

Xe hơi
Em có quay được nhưng không hiểu sao không truy xuất được :(. Thằng 80 Vượt xe Bus tại chỗ đó( Công nhận là vượt ngu có đẳng cấp, lấn hết sáng đường trong khi đó sắp đến đoạn rẽ ) táng vào anh Civic, thiệt hại không đáng kể, gần như hai xe chỉ lún vào nhau 1 tí, em nhìn thì thấy có vẻ em Civic bị vỡ đèn thôi. 10h em đi về đến ngã tư chùa bộc, phạm ngọc thạch lại gặp 1 vụ 31A đâm 1 chị xe máy, xuống còn tát chị í, bị dân tình bủa vây. Có 1 anh tát cho 1 phát rồi nói, mày tưởng biến xanh là to à, tao với mày chơi đi, .....nghe cũng hả dạ. Cha cái bọn biển xanh, em ghét nhất.
Đọc cái này của bác mà cảm thấy sôi máu. Nhưng cũng thấy hả dạ. Nghĩ chị gái bị tát kia mà là chị/em/mẹ của mình thì 31A cũng cho vào Việt Đức nằm dưỡng.

paybackvcb

Xe điện
Hôm nọ ở đường Ngụy Như Kong Tum đoạn gần trường học. Thằng biển xanh 80 nó lấn cả xe sang làn của em. Em dừng xe máy, tắt máy, bế con lên vỉa hè. Quay lại đạp 2 cái vào cửa xe bắt nó lùi & nó cũng đã phải cúp đuôi lùi. Mẹ chúng nó cậy có tí biển xanh làm càn giữa thanh thiên.

minhtuan_ptn

Xe tăng
https://www.facebook.com/tuan.ngominh.908?ref=tn_t
Hôm nọ ở đường Ngụy Như Kong Tum đoạn gần trường học. Thằng biển xanh 80 nó lấn cả xe sang làn của em. Em dừng xe máy, tắt máy, bế con lên vỉa hè. Quay lại đạp 2 cái vào cửa xe bắt nó lùi & nó cũng đã phải cúp đuôi lùi. Mẹ chúng nó cậy có tí biển xanh làm càn giữa thanh thiên.
kụ/mợ ghê quá, em ghét biển xanh, biển đỏ thì bình thường

minhtuyen

Xe tải
Website
www.BichHa.vn
biển xanh với biển đỏ chạy láo nhất hà nội cụ ạ...mấy hôm nay em bị mấy cái biển nó nó đè rồi..mà mình đi xe máy chứ có ô tô đâu..đè thật cho phát chắc tèo...:|
Bọn lái xe như vậy toàn loại lìu tìu, ít học + tí quan hệ nên xin được chân lái xe. Sao cụ ko lên chặn đầu chơi với nó xem nó có dám làm gì ko. Bọn nó đi láo nhưng lại rất sợ có chuyện

td2000

Xe tăng
Bọn xanh đỏ 10 thằng thì 9 thằng chạy láo. Tức lắm nhưng chửi chỉ mình nghe thôi.

hongminhphat

Xe điện
phần lớn bọn lái biển xanh chạy rất ẩu ,cậy lái cho các bố nó thôi mà

2 tai 8 banh

Xe container
các cụ xưa nói : c.hó cậy chủ - cực đúng trong giai đoạn văn minh này