Vá xe xong là phải thay... Răng côn

tainon

Xe điện
hôm trước em đang đi xe trên đường Láng thì tự dưng xe không đánh lửa được nữa nghĩ thầm trong bụng lại chết IC rồi. dất xe vào lề đường cụ sửa xe khoảng 50 tuổi tháo IC ra thổi thổi vài cái rồi lắp vào không thấy có phản ứng gì. thế là cụ tháo tung cả cụm phát điện ra, rồi phán là cháy cuộn cao áp, thay xong cuộn cao áp thì lại bảo là hỏng cả IC. DCM thế là nó bắt em thay cả 2 cái đấy. Lúc tính tiền IC 150k, cao áp 190k. DCM bình thường thay IC chỉ có 45k, cuộn cao áp cùng lắm là 100k, nó lại còn chém em thêm 30k tiền công nữa. Tức điên cả người mà vẫn phải móc tiền ra trả.

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
E cũng tức lắm định làm lớn nhưng mà ko có bằng chứng là nó vặn của mình. :((
Vâng, em cũng theo sát nó lúc nó sửa xe vì lúc nào cho xe đi sửa hay đi rửa em cũng đứng coi thợ làm chứ ko bao giờ lơ là... Thế mà nó làm quái gì mình cũng thua!!

IC china co gia 35 den 40k..IC zin va hin. thi tam 250->300k a..
E mà biết giá thì đã vui rồi... E gọi điện cầu cứu khắp nơi để hỏi giá con IC vì e sợ nó chém - ai ngờ nó chém thiệt; e còn gọi ra tận Hà Nội hỏi ku Cave trên OF này nhưng nó bảo ko biết giá nên... cuối cùng nó chém em đẹp luôn :(

tung043

Xe đạp
nó bẻ thì dễ thôi.cái trụ kia nó có 1 con ốc 10 vặn ở đầu để ép lò xo ,lúc nó vặn ốc ra nó dùng cái T10 bẻ nhẹ cái là gẫy, cá T10 nó dài lắm,nên chỉ bẻ nhẹ là gãy liền

Cụ bẻ thử bao giờ chưa :-/

amanoginji

Xe buýt
E mà biết giá thì đã vui rồi... E gọi điện cầu cứu khắp nơi để hỏi giá con IC vì e sợ nó chém - ai ngờ nó chém thiệt; e còn gọi ra tận Hà Nội hỏi ku Cave trên OF này nhưng nó bảo ko biết giá nên... cuối cùng nó chém em đẹp luôn :(
Cái này anh phải alo anh Bu với anh Pín mới rõ, dân chơi xe mà ;))