Vài cảm nhận ban đầu khi đi Kia Soul

Gcar

Xe container
Một chiếc xe đẹp và cá tính, em đang đi tìm hiểu xem KIA thuê ông nào thiết kế vụ này. Nếu em là sếp sòng của KIA, em sẽ phóng to nó lên một chút và đưa sang hạng xe khác cao cấp hơn, để ở dòng này hơi phí, và quá có lợi cho khách hàng :P

Chúc mừng bác (b)
Xe này là xe "giải trí", nạp nhiều đồ chơi hơn Forte nên giá cũng xấp xỉ. Tiêu chí của xe "giải trí" là phải đừng có đắt quá, mới dễ lập hội!!

Deconcon

Xe hơi
Một chiếc xe đẹp và cá tính, em đang đi tìm hiểu xem KIA thuê ông nào thiết kế vụ này. Nếu em là sếp sòng của KIA, em sẽ phóng to nó lên một chút và đưa sang hạng xe khác cao cấp hơn, để ở dòng này hơi phí, và quá có lợi cho khách hàng :P

Chúc mừng bác (b)
Bác có biết ai thiết kế Soul ko?
Chính là Peter Schreyer - Nổi tiếng ở Audi đó. Do vậy sau khi đầu quân cho Kia thì Forte và Soul là 2 sản phẩm mang đậm dấu ấn của người Đức.
Các bác đọc tiểu sử Peter ở link sau nhé. Thào nào Soul gây nên sốt ở US là phải
http://www.carbodydesign.com/archive/2006/07/26-peter-schreyer-kia-design/

training

Xe tăng
Em nghe giang hồ đồn thổi là sắp có Kia Forte coupe với lại Soul coupe về VN đấy. Em sẽ cố chờ để múc 1 trong 2 em này, nhu thế các bác nào đã trót có vợ 2,3... sớm tha hồ mà ghen tỵ với em:)):)):))

cocsku

Xe cút kít
Xe giải trí mà các cụ! Phù hợp với các cụ mua xe như một sự giải trí.

sv_ngheo

Xe điện
Bác có biết ai thiết kế Soul ko?
Chính là Peter Schreyer - Nổi tiếng ở Audi đó. Do vậy sau khi đầu quân cho Kia thì Forte và Soul là 2 sản phẩm mang đậm dấu ấn của người Đức.
Các bác đọc tiểu sử Peter ở link sau nhé. Thào nào Soul gây nên sốt ở US là phải
http://www.carbodydesign.com/archive/2006/07/26-peter-schreyer-kia-design/

Rất cám ơn cụ đã cung cấp thông tin, nhìn qua em đoán ngay dân thường không thể nghĩ ra được những đường nét phá cách kiểu ấy được.

Quả là sản phẩm để Peter Schreyer thể hiện đẳng cấp khi chuyển sang KIA, và khẳng định tiếng nói cho KIA có nhà thiết kế mới. Chứ thông thường các hãng xe không bao giờ đưa các thiết kế dư lày vào dòng xe dư lày, cho dù là giải trí hay không :6:

Video Rock Kia Soul ở đây, mời các cụ thưởng thức, nhớ bấm vào HQ ở phía dưới để có chất lượng video đẹp hơn

[ame]http://www.youtube.com/watch?v=KYmChMkLi7k[/ame]

Chabietgi

Xe máy
Sao em thay van hoi on khi di duong truong vay nhi? Bac chu thot dang tuan trang mat nen chua thay ro em no day thoi?!!

Deconcon

Xe hơi
Xe giải trí mà các cụ! Phù hợp với các cụ mua xe như một sự giải trí.

Một phuơng tiện tốt phải có đủ cả yếu tố giải trí chứ Bác. Nếu chỉ cần là phuơng tiện thì sẽ ko bao giờ có Audi hay Mercedes.

Deconcon

Xe hơi
Một vài ảnh My Soul

Em up một vài cái Ảnh Kia Soul mới chụp chiều nay:

Toàn thân Em nó

Phần mông khá ấn tượng

Đồng hồ qua ấn tượng. Kiểu dáng thể thao.

Khoang sau rất rộng. Khi gập ghế có thể nhét cả cái máy giặt vào.

Chất liệu da mềm mại . Đường viền làm tôn thêm vẻ sang trọng.

Em nó nhìn từ đằng sau

songlinh

Xe máy
Xe đẹp ghê ! Hôm trước ông anh cùng cty cũng bảo mua con này, nhưng tiếc là ko đủ xèng ! :'(

dunlopillo

Xe buýt
Con này quá đẹp và phá cách. Thế mà có ông hôm trước vào chê :))

ntt186

Xe hơi
Đúng là con này rất hợp với những bác cá tính hehe. Hôm trước em mượn bà trưởng phòng phóng thử quanh khu big c đúng là sướng ghê mỗi tội đang hỷ hả thì bị chú xxx túm lại vì tội ko có biển. hix:77:

manhodessa

Xe tải
Chúc mừng bác chủ thớt . Xe đẹp hợp đi trong phố HN

titbop

Xe đạp
Em up một vài cái Ảnh Kia Soul mới chụp chiều nay:

Toàn thân Em nó

Phần mông khá ấn tượng

Đồng hồ qua ấn tượng. Kiểu dáng thể thao.

Khoang sau rất rộng. Khi gập ghế có thể nhét cả cái máy giặt vào.

Chất liệu da mềm mại . Đường viền làm tôn thêm vẻ sang trọng.

Em nó nhìn từ đằng sau
bác tìm được cái phông đẹp nên trông xe càng đẹp hơn , chúc mừng bác, lại có thêm 1 fan của kia soul rồi(b)(b)

xì trum già

Xe tải
Đúng là con này rất hợp với những bác cá tính hehe. Hôm trước em mượn bà trưởng phòng phóng thử quanh khu big c đúng là sướng ghê mỗi tội đang hỷ hả thì bị chú xxx túm lại vì tội ko có biển. hix:77:
bác hài quá ko nhịn đựoc cừoi:21::)):)):)) .

Deconcon

Xe hơi
Hôm rồi đi chụp Ảnh em Kia Soul trên đường Hồ tây. Mấy bác đi tập thể dục xúm vào xem và khen nức nở thiết kế mới của Soul . Chắc phải một thời gian nữa bà con mới quen với cái mông vuông vuông của Em nó.

TrauSat

Xe tải
Hôm rồi đi chụp Ảnh em Kia Soul trên đường Hồ tây. Mấy bác đi tập thể dục xúm vào xem và khen nức nở thiết kế mới của Soul . Chắc phải một thời gian nữa bà con mới quen với cái mông vuông vuông của Em nó.
Chúc mừng bác! Xe đẹp lắm!
Em cũng đi SOUL, màu bạc, đỗ đâu cũng có người ra hỏi han, cảm giác như là chui chỗ nào cũng gặp người quen mới chết :))