[Funland] Văn hóa trẻ trâu genz tràn vào otofun, kính mong các mod phân xử vì văn hóa diễn đàn

Cháu đang đợi dây thép của cụ trẻ đó để hẹn ra Hồ Gươm bắt tripod live stream võ đài luôn ạ
Mời cụ G.O.D Pro

Em mạnh dạn giới thiệu: đây là Nữ trọng tài người Việt đầu tiên được Liên đoàn Quyền Anh thế giới công nhận đạt chuẩn 1 sao.

NNS

Xe ngựa
cụ nào tinh mắt chỉ giùm em xem 2 cụ ms nhắn nhao thì thằng nào trẻ hơn thèng nào giúp em phát =))

khanhnguyen09

Xe container
Em cũng bị cụ trẻ này gạ ra kèo, phải nói giai như rẻ rách ấy, chỉ vì mình khách quan là đội tuyển thua không phải hoàn toàn lỗi ông trâu mà còn do cầu thủ kém và phong độ đang xuống.:))

Trần Đoành.

Xe container
Chắc sấm chớp thôi cụ. Những trường hợp như thế này ít khi có mưa lắm 🤣🤣🤣
Anh Oắt kinh nghiệm quá, thế anh có sấm chớp nhiều ko
Em thì cứ lần nào sấm chớp y hịt ngan già nhà em lập tức nó mưa vào em ngay, giờ em cai hẳn sấm chớp rồi, hãi lắm =))

Utopia79

Xe buýt
Mới câu đầu đã "tao mày" thì đối tác nó trả lời đúng phong cách còn chê gì??

phuongmit

Xe cút kít
Đôi bên cái cân rồi, lên sàn chưa nhỉ :))

Batman

Xe điện
Người OF
Quả này thì tay bo bằng mồm mất thôi. :))

Abcdefghiklmnkl

Xe tải
99-2k giờ nó 2 mấy tuổi rồi còn đang bận cưa gái ko rảnh háng thế đâu.
Tấm 2k9-2k10 thì hợp lý hơn
Nick 2013 thì ít phải 6 tuổi biết đọc biết viết, trừ đi thì sớm cũng 2007 cụ ơi, em thiên về cụ thớt tuổi trâu hơn.

angkorwat

Xe điện
Anh Oắt kinh nghiệm quá, thế anh có sấm chớp nhiều ko
Em thì cứ lần nào sấm chớp y hịt ngan già nhà em lập tức nó mưa vào em ngay, giờ em cai hẳn sấm chớp rồi, hãi lắm =))
Anh thì lẳng lặng mưa rào luôn, ướt người thì chạy về nhà thay quần áo, sấm chớp làm gì cho mất thời gian😂😂😂

duyanhkaka

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
otodien.pro
Cụ chủ nick năm 2013 giờ chắc cũng tầm 4x rồi nhỉ.Có tuổi rồi 1 điều nhịn 9 điều lành cụ ạ.
Em đọc báo thấy bao anh hùng hảo hán nổi tiếng các tỉnh đều bị các cháu tầm 15 tuổi bắn súng hoa cải ra đi hết.Anh hùng còn nằm xuống nữa là những người bình thường như chúng ta.
Tốt nhất là không nên gạ đánh nhau gì cả,không thích thì ko nói chuyện,có thế thôi.

Chào bác chủ thớt và các bác đang, đã còm và hóng trong thớt

Lẽ ra thớt này bác phải mở trong khu vực Góp ý BĐH sẽ mới đúng, vì bác đang đề nghị thành viên BĐH phân xử.

Nhưng thớt đã mở ngoài cà phê này thì xem xem xét và xử lý luôn vậy.

Đọc tin nhắn bác chủ thớt chụp mà hình đưa lên. Chiểu theo nội quy, quy định diễn đàn:

36. Viết bài hay tin nhắn có ý xúc phạm, đả kích, lăng mạ, bôi nhọ danh dự đối với cá nhân, tổ chức khác hoặc khiêu khích, gây sự có dụng ý nhằm chia rẽ nội bộ Diễn đàn.

-Bác G.O.D Pro đã rủ rê cá độ bất hợp pháp vi phạm quy định Diễn đàn cũng vi phạm của Pháp luật Việt Nam, ngoài ra còn liên tục khiêu khích thành viên khác qua tin nhắn.

+Thay mặt BĐH em rút thẻ hạn chế truy cập của bác G.O.D Pro Diễn đàn 90 ngày.

-Bác antidau Sử dụng ngôn ngữ, xưng hô không phù hợp trên Diễn đàn. Thách thức đánh nhau, vi phạm pháp luật.

+Thay mặt BĐH em rút thẻ hạn chế truy cập diễn đang của bác antidau 30 ngày

Mọi thắc mắc, khiếu nại về thẻ phạt trên đều không được chấp thuận, thành viên nào tham gia khiếu nại, thắc mắc ngay lập tức bị hạn chế truy cập từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng kính báo!

MuathuHN252

Xe lăn
Chào bác chủ thớt và các bác đang, đã còm và hóng trong thớt

Lẽ ra thớt này bác phải mở trong khu vực Góp ý BĐH sẽ mới đúng, vì bác đang đề nghị thành viên BĐH phân xử.

Nhưng thớt đã mở ngoài cà phê này thì xem xem xét và xử lý luôn vậy.

Đọc tin nhắn bác chủ thớt chụp mà hình đưa lên. Chiểu theo nội quy, quy định diễn đàn:

36. Viết bài hay tin nhắn có ý xúc phạm, đả kích, lăng mạ, bôi nhọ danh dự đối với cá nhân, tổ chức khác hoặc khiêu khích, gây sự có dụng ý nhằm chia rẽ nội bộ Diễn đàn.

-Bác G.O.D Pro đã rủ rê cá độ bất hợp pháp vi phạm quy định Diễn đàn cũng vi phạm của Pháp luật Việt Nam, ngoài ra còn liên tục khiêu khích thành viên khác qua tin nhắn.

+Thay mặt BĐH em rút thẻ hạn chế truy cập của bác G.O.D Pro Diễn đàn 90 ngày.

-Bác antidau Sử dụng ngôn ngữ, xưng hô không phù hợp trên Diễn đàn. Thách thức đánh nhau, vi phạm pháp luật.

+Thay mặt BĐH em rút thẻ hạn chế truy cập diễn đang của bác antidau 30 ngày

Mọi thắc mắc, khiếu nại về thẻ phạt trên đều không được chấp thuận, thành viên nào tham gia khiếu nại, thắc mắc ngay lập tức bị hạn chế truy cập từ có thời hạn đến vĩnh viễn. Trân trọng kính báo!
Chúc mừng 2 cụ trẩu.. Hoan hô chã