[Funland] Vẫn là vấn đề đỗ xe oto trước nhà

Linh Net

Xe buýt
Càng nhiều tầng càng thấy cụ chủ có vẻ như là một người trong vùng cấm,cụ vẫn có ý nghĩ là trước cửa nhà cụ là của cụ (tận bên kia đường) ko ai đc đụng đến, nhà 9 tỷ, xe ô tô, có quan hệ với các nhà chức trách, và tại otofun ai trái ý là có thể mời ra chỗ khác
Tiên sư.... Kiểu c...cậy gần nhà g... cậy gần vườn ,ra ngoài cứ giữ kiểu này thì sớm muộn cũng về nhà bằng cáng
Xã hội thế mới đa dạng, phong phú cụ ơi

titit2023

Xe tải
Đất công cộng, ai cũng có quyền đỗ xe. Thích chiếm thì cụ mua 3,4 con xe máy đểu khóa vào vứt ở đấy. Còn không thì ông nào về trước thì đỗ. Sổ đỏ nhà mình đâu mà đòi sở hữu.

Trần Đoành.

Xe container
Cụ chủ lặn đâu mất rồi, đã xử lý đc chửa

DurexXL

Xe lăn
à vâng, e hiểu cái này mà, chỗ e thì cả dãy ngoài đường to thì trước nhà nào nhà ý đỗ, bao năm rồi, giờ nhà này nó nhảy vào em mới cú, chủ yếu lên hỏi cách thức thế nào để xử lý, em thì tính cho mấy cái xe máy nhà e ra đấy để luôn cho nó máu, Em cho xe vào trong nhà cũng được. Nhưng e muốn xử lý nó luôn thể, mấy thằng đấy tù ra, nhưng e thì có quan hệ chính quyền, xxx ở đó, nên đang tính sao cho nó hợp lý nhất. Hoặc trường hợp nó đỗ đấy, e cũng cho xe máy e ra đỗ chặn luôn đầu xe nhà nó, chơi luôn, nhất là bét, còn e cho xe vào nhà :))
Cụ lấy cái tua vít, khắc lên nắp capo nó dòng chữ: Không được đỗ xe ở đây
Ký tên đàng hoàng

Khongdoxelao

Đi bộ
Em ko hiểu được nhầ
Thưa cụ! chủ xe cho xe dừng&đỗ ngã 3 như Chí Phèo ăn vạ ý cụ! Xe nó cứ nằm trình ình ra đấy! Coi trời bằng vung!
Em xin bổ sung 1 link web của shop thưa các cụ: https://shop vat nuoi. vn/
Gian hàng Shopee và Lazada: Nai.....pet....shop và shop....vat.....nuoi (bỏ dấu ...)
Các cụ nên lưu ý ạ!
Thanks các cụ!

Chỉnh sửa cuối:

kiemtienmuamec

Xe hơi
luật không cấm nó thì được làm chứ cụ :D hàng xóm thì kiếm cách bảo nhau thôi