[Funland] Vào diễn đàn of máy nóng và chậm lắm

Duong2k

Xe hơi
Em dùng ip6s, đọc được 3 trang of máy nóng ran cứ tưởng bị sao, vào trang khác thấy bình thường

maykhoan

[Tịch thu bằng lái]
Đúng vậy. Máy em cũng bị như các cụ

Vivuvip

Xe buýt
Bị nửa tháng nay rồi. Trên đầu 1 cái quảng cáo, dưới chân 1 cái nữa to đoành. Không tinh chỉnh ảnh quảng cáo chỉ khổ các mem bị cà giật, tốn dung lượng!

Là em đoán vậy thôi!

tica

Xe điện
Cụ nào dùng chrome thì vào setting -- site setting -- javascript rồi chuyển sang block là mượt hơn.

Parejo_10

Xe điện
Em tưởng máy iphone của em lỗi ai ngờ cả làng bị. :D

Chào các Bác

Cám ơn các Bác đã thông báo và chia sẻ. Hiện kỹ thuật diễn đàn đã và đang khắc phục vấn đề trên, đến thời điểm này cũng đã khắc phục được 80% lỗi trên. Nếu còn hiện tượng trên mong các Bác comment trên này giúp chúng em. Lần nữa xin cám ơn các Bác!

TVPL

Xe container
Chào các Bác

Cám ơn các Bác đã thông báo và chia sẻ. Hiện kỹ thuật diễn đàn đã và đang khắc phục vấn đề trên, đến thời điểm này cũng đã khắc phục được 80% lỗi trên. Nếu còn hiện tượng trên mong các Bác comment trên này giúp chúng em. Lần nữa xin cám ơn các Bác!
Em đang vừa lướt vừa sờ lưng máy xem nóng chưa đây :)
2 phút sau: âm ấm rồi lão nhá, em out đây.

Chỉnh sửa cuối:

kinhcao

Xe buýt
Không biết các cụ thấy thế nào. Tầm khoảng 5 hôm nay vào vào dd để chém gió mà lúc nào máy cũng giật và nóng ran. Vào các web khác vẫn bình thường. Máy E vẫn sử dụng bt. E đang dùng ip6 plus. Có cụ nào bị như E ko?
Em dùng táo vỡ cũng bị tình trạng như cụ, hôm qua báo cáo gấu còn bị mắng cho là vớ vẩn, ức quá.

MiTa

Xe lăn
Chào các Bác

Thay mặt chã xin thông báo, cccm nào tuởng đt hư đi thay pin thì lập danh sách gửi lên OF sẽ chuyển khoản (bồi thuờng) cho cccm mỗi máy ít nhất 500k. Xin cám ơn cccm.

The Civic Art

Xe tải
Em dùng 6s cũng bị nóng máy và hao pin lắm, ko hiểu vì sao???

MiTa

Xe lăn
Cụ nào dùng chrome thì vào setting -- site setting -- javascript rồi chuyển sang block là mượt hơn.
E tắt rồi thì bị ko xem dc các clip trên of, e chụp màn hình thì ko đăng lên dc như mọi khi. E mù it ạ.

elantra 2.0

Xe hơi
Em xin phép hướng dẫn các cụ.

1. Các cụ lên appstore hay playstore kiếm app: Adguard. Các cụ muốn dùng miễn phí phiền các cụ vào tinhte để lấy app.

2. Các cụ mở văn bản, sau đó copy 7 dòng dưới, lưu với tên rules.txt:

||otofun.net/js/ws/*
||otofun.net/data/event/*$domain=otofun.net
||otofun.net/js/autoLoadAjax.js$domain=otofun.net
||connect.facebook.net^*/fbevents.js$third-party
/adservice.$domain=~adservice.io
/securepubads.
/xgemius.js

Hoặc link để các cụ tải về: https://www.dropbox.com/s/a24whxjfsyjbxk2/rules.txt

3. Các cụ mở app ADGUARD, vào phần cài đặt, chọn mục bộ lọc người dùng và nhập file rules.txt vừa tạo ở trên. Hoặc các cụ nhập dòng link: https://www.dropbox.com/s/a24whxjfsyjbxk2/rules.txt

100% sẽ hết bị lỗi ngốn pin nóng máy.

Chúc các cụ vui. Cụ nào muốn ủng hộ ads trên otf chỉ cần làm 2 dòng đầu ở phần thứ 2 thôi ạ.

Các cụ muốn dùng full tính năng thông báo của diễn đàn thì chỉ cần 5 dòng này thay vì 7 dòng:

/securepubads.
/xgemius.js

Chỉnh sửa cuối:

banmotnucuoi

Xe lăn
Em xin phép hướng dẫn các cụ.

1. Các cụ lên appstore hay playstore kiếm app: Adguard. Các cụ muốn dùng miễn phí phiền các cụ vào tinhte để lấy app.

2. Các cụ mở văn bản, sau đó copy 7 dòng dưới, lưu với tên rules.txt:

||otofun.net/js/ws/*
||otofun.net/js/autoLoadAjax.js$domain=otofun.net
/securepubads.
/xgemius.js

Hoặc link để các cụ tải về: https://www.dropbox.com/s/a24whxjfsyjbxk2/rules.txt

3. Các cụ mở app ADGUARD, vào phần cài đặt, chọn mục bộ lọc người dùng và nhập file rules.txt vừa tạo ở trên. Hoặc các cụ nhập dòng link: https://www.dropbox.com/s/a24whxjfsyjbxk2/rules.txt

100% sẽ hết bị lỗi ngốn pin nóng máy.

Chúc các cụ vui. Cụ nào muốn ủng hộ ads trên otf chỉ cần làm 2 dòng đầu ở phần thứ 2 thôi ạ.
Thôi em cứ tắt java cho lành, tý chửi oan cụ nào vừa thay pin cho em 2 tháng trc. Dùng chưa đầy 1 tiếng sụt gần hết pin