Vị thế nước mạnh hay là nước yếu đây?

Trạng thái
Thớt đang đóng

cocsku

Xe cút kít
cháu nghĩ cụ nên đăng kí đi cảm tử làm gương chứ múa phím thì ai cũng làm đc ạ
đời ng chỉ có 1 lần sao cụ cứ xui ng ta vào chỗ chết vậy?
chỉ một mình tu hú ngồi trog hầm múa bút mà đã lấy đi k ít mạng ng r
Toàn các cụ chém gió thôi, chứ ngoài kia toàn thấy tàu mình hỏng phải về sửa chứ tàu "lạ" có thấy rút cái nào đâu.

chiến xa

Xe hơi
Đọc được status của cậu nhà báo Trương Anh Ngọc cũng thấy ý nghĩa em đưa lên đây

Mấy hôm nay "biển động", mình đọc được nhiều ý kiến khác nhau của mọi người về yêu nước và hai chữ "Tổ quốc" quá. Mình nghĩ, lí tưởng là một chuyện, nhưng thực tế hóa điều đó thì lại là một chuyện rất khác. Hãy rời bàn phím, rời bàn nhậu, rời bàn điện tử... để đến với thực tế cuộc sống. Tổ quốc không cần những kẻ chém gió, những kẻ nghiện ngập rượu bia, những người yếu ớt, mà cần những người khỏe mạnh cả về thể lực lẫn trí lực. Và một trong những cách yêu Tổ quốc tốt nhất là ai đang làm gì, ở vị trí nào, hãy làm tốt nhất và tích cực nhất những gì có thể trong trách nhiệm và quyền hạn của mình. Bạn là học sinh, bạn hãy học cho thật tốt. Bạn là cán bộ công nhân viên, bạn hãy làm việc thật tốt. Chẳng có ích gì nếu lòng yêu nước chỉ được hô hào bằng lời nói, và rồi đâu lại vào đó....

inochi

Xe điện
Không thấy anh Ấn nói gì nhỉ ?

provtc

Xe container
Mẹ sư, giờ cứ chê đi toàn Mẽo và Nhật bổn nên tiếng bênh vực, mà e chả biết chúng nó có ý gì ko nhưng cứ hoạn nạn có thằng bênh là em sướng rồi. Tình hình có vẻ êm êm rồi các cụ ạ.

pháo BM21 grad

Xe container
Em đây, còn các cụ đâu hết rồi? Anh em OF tuyển đội "pháo dàn" hướng về Biển đảo với tinh thần "Còn cái lai quần cũng phải canh giữ"!

PS: Các cụ hạ hoả, xả stress, và lạc quan lên! ĐH 9 vừa khai mạc hôm nay, các cụ LĐ nhà mình đã liệu cả!
Em trực ở đây lâu lắm òy, cần giề phải tuyển :))

nguyenx

Xe điện
Nước mình mạnh khi vay tiền và yếu về đạo đức khi quan hệ với xóm giềng.

pháo BM21 grad

Xe container
Mẹ sư, giờ cứ chê đi toàn Mẽo và Nhật bổn nên tiếng bênh vực, mà e chả biết chúng nó có ý gì ko nhưng cứ hoạn nạn có thằng bênh là em sướng rồi. Tình hình có vẻ êm êm rồi các cụ ạ.
Thèng nhật nó bênh vì nó cũng cùng hội cùng thuyền, Thằng mẽo nó bênh vì nó đang muốn mình vào phe với nó để chống Khựa, em thấy lạ là hình như Anh Cà Ry chưa lên tiếng thì phải :-?

maximo

Xe tải
Các tàu bị đâm của ta nên được ký kết sửa chữa với một công ty nào đó tư nhân hoặc nước ngoài càng tốt, sau đó hóa đơn thanh toán nên gửi đến bộ ngoại giao tầu.

chiến xa

Xe hơi
Khựa nó làm vụ này vừa được lợi vừa nghe ngóng xem ta thế nào.
Bây giờ chỉ cần bảo: " Anh rút giàn khoan về đi, nếu không tôi dek làm phên dậu cho anh nữa. Tôi quay ra học bài thằng Miến điện" là nó rút ngay. Vấn đề là có dám nói vậy không thôi

Thangsd2

Xe tải
Mỗi năm trung quốc lại dấn thêm 1 bước, liệu giải pháp hòa bình thế giới còn giữ được nước

Muon_biet

Xe cút kít
Muốn ngoài êm thì trong phải ấm trước đã.

mepeo

Xe buýt
*** thằng chó khựa, bài nó giống y như hồi nó cắm chân vào Scarborough.

musiclife

Xe tăng
Trong lúc này mới biết ai là bạn ai là thù, hai anh ở tít bên kia từng là kẻ thù của mình thì nay lại bênh mình, hai anh suốt ngày mình nhường cơm xẻ áo ngay bên cạnh thì lại im thin thít

Walking Tall

Xe buýt
Website
www.sand.com.vn
Liệu có phải ló rủ mình cùng nhau khai thác
Chẳng có thằng nào mang cuốc sang nhà ng khác đào mà lại bù lu bù loa lên là tau đào rồi còn uýnh nhau cả. Đơn giản là nó chỉ muốn xoa dịu thế giới với hình thức tuyên truyền của Vietnam về sự hung hãn của nó. Các báo đừng ngây thơ mà lọt bẫy, phải tuyên truyền mạnh hơn. Đến lúc nào nó mang cái dàn mả tổ của nó về lúc đấy mới đàm phán với chả dịu giọng!

Trạng thái
Thớt đang đóng