[Thảo luận] Vid 141HN: Cặp đôi chửi CSHS, "thách chiến" với 141

duongdat

Xe tải
Xin lỗi các cụ chứ đã cụ nào bị ăn nguyên cái bộ đàm vào thủ chỉ vì leo lên vỉa hè đi lúc cao điểm thì mới thấy rõ sự " lợi hại " của bọn "giống người nhưng không phải là người" này. Đồng ý là nó có vài thành tích lúc bắt được mấy anh dính mực nhưng tỷ lệ đó so với sự lọng hành hống hách nó không tương quan các cụ ah. Chiều thứ 4 tuần trước em chứng kiến cảnh một cu trông quê quê lanh chanh leo lên vỉa hè Quốc Tử Giám để len lên trước bị ăn nguyên cái bộ đàm của một thằng 141 vêu mặt. Theo các cụ như vậy có đáng không??? Còn cá nhân em từng bị kiểm tra hành chính ngay ngã tư Daiwoo mà không hề có lý do gì, không nhận được câu xin lỗi sau khi xe em bị lục tung lên mà không tìm thấy thứ gì ( em đi 4b ). Em thấy nhục cho cái nhân danh bảo vệ pháp luật đấy.
Với những loại vô ý thức, ích kỉ thế này, em lại ủng hộ cho những hành động mạnh tay kiểu này cho bỏ cái thói lanh chanh, không xếp hàng, tiện đâu phi lên đấy đi. Vụ bác bị kiểm tra xe mà không có lời xin lỗi đã làm phiền thì đúng là chối thật. Còn kiểm tra hành chính thì chắc là được rồi, có quyết định để kiểm tra rồi nên họ làm đúng luật thôi.

duongdat

Xe tải
E đồng tình với bác, hôm e đứng xem mà nó còn đuổi e xơi xơi, "*** bọn mày có đi ra chỗ khác đứng k" << xog nó lấy kìm điện ra với khả năng là dí thật, E thề chứ mình là dân đứng xem đấy, mấy thằng choắt con đấy ra ngoài đường đi với 2 3 thằng bạn nó nữa e cũng chấp tất, chả nhẽ lúc đấy lại solo với nó chấp nó kìm điện cả dùi cui, thằng nào cũng như mấy thằng ăn cắp ăn cướp, nói chung là cái thái độ làm việc của bọn này e không đồng tình, e cứ nghĩ phải có a bộ đội nào điên lên phi qua quẳng cho quả lựu vụ đấy nó mới gật tít :D
Dân mình hay có câu thách nhau kiểu : Mày cởi đồng phục ra tao chơi với mày :D. Em đồng ý là cảnh sát giao thông, trật tự có nhiều chú chỉ đi học nghiệp vụ 3 tháng về rồi làm, không được đào tạo khoản đánh đấm nên ra đường dễ bị bật, nhưng vấn đề là thằng nào bật chúng nó trong hay ngoài giờ làm việc đều ăn .... ứt hết :D.

Em có thằng bạn, cao 1m65 52kg, người bé loắt choắt, nhìn không có tí cơ bắp nào. Nghĩa là các bác nhìn nó sẽ nghĩ nếu hắt xì hơi phát là nó bay. Thế mà nó tay không mất có 15" để cho 3 bạn cỡ hơn 70kg nằm im :D. Đấy là nó còn chưa kịp rút dùi cui 3 khúc ra đấy. Nó học đặc nhiệm 2 năm rèn luyện có mỗi việc đánh người, leo tường, đột nhập.

***boagu***

Xe buýt
Đợi mãi không đến tập 3.
Công nhận mụ này có vấn đề thật, người mà mụ gọi điện mà xem được clip này chắc cũng phải vả cho mụ ý mấy cái.

sparkvan

Xe điện
141 hazzzz ! Lợi bất cập hại,chỉ giỏi bắt nạt dân thường thôi. Hôm trước bắt được giai HP có súng,vài hôm sau đã thấy giai ấy va chạm với CSGT ở đường GP rồi.Nếu BT thì có chuyện ấy không ạh? Nói chung là không ăn thua,nhìn lại rất phản cảm:nón sơn sùm sụp,ăn nói lấc cấc lại còn dùi cui điện lạch tạch nữa.Dùng những LL ấy thì bao giờ XH này mới tiến bộ được.
hôm em còn thấy 141 làm đầu khu nhà em buổi tối, chỗ dốc đường thanh niên, yên phụ, nghi tàm. Khiếp đứng đông thôi rồi. em rẽ vào thấy mấy thằng cu tóc tai dựng ngược lại còn đeo khuyên, đeo vòng nữa chứ đứng trước nhà nghỉ đầu ngõ 32 An duơng, (trông chẳng khác nào lũ ma cô) trời tối em thấy có cứ tạch tạch lóe sáng ở gần háng em mới để ý, hóa ra mấy thằng cu đang khởi động để nhẩy sang bắt một đôi nam nữ đi LI ko đội mũ chạy mấy xxx đầu cửa khẩu trốn vào đấy. híc
xã hội loạn đến nơi, thật giả chẳng biết đừong nào mà lần

longkn

Xe tải
đang hóng phần 3 kụ chủ ơi............

Thuy_Duong

[Tịch thu bằng lái]
em cũng hóng tiếp phần 3, xem về số 7 thì sẽ thế nào

thanhtung19

Xe tải
mợ ý máu chiến vãi :D

luugutv1

Xe tăng
mợ này hùng hổ thế sao mấy chú ko cho phát tạch tạch nhỉ.cứ ỷ đàn bà con gái mà to mồm thế.
He he, chưa đến lúc cụ ạ. Bọn em để cho họ chưởi, thậm chí giật áo, quân hàm, phù hiệu, ném gạch... rồi còng cũng chưa muộn.

chắc cũng có gì đó bức xúc nên mợ ấy mới như thế chứ e nghe có đoạn mợ ấy nói : "thích sai thì cháu nộp phạt mà nó mặc thường phục như cháu mà nó làm thế à ..." mà mấy ông sự làm 141 này nhiều ông cũng cư xử như bố đời ý chứ cũng đâu phải oan
Tất cả các tổ đều có xxx GT , CĐ, HS, thường thì xxxGT làm tổ trưởng. Phát hiện người điều khiển phương tiện có dấu hiệu vi phạm các xxx báo bộ đàm cho xxx GT vịn còn các vị trí khác lên phương án vây bắt để ko cho đối tượng thoát. Những trường hợp để xxx Hình sự vịn đều là đt chống đối hết, mà những loại này phải rắn mới được. Nhưng em này móng tay nhọn vãi...

Chỉnh sửa cuối:

namsang

Xe máy
Có phần 3 rồi các mợ các thím ơi

BonBonTT

Xe điện
Đàn bà, phụ nữ có tí cồn vào cũng ác ra phết, chứi bới om sòm kém gì anh em đâu, lại còn vỗ đen đét nữa chứ, hài vãi luyện

Sprinter 1626

Xe buýt
hôm đấy em cũng ở đấy, đi ngang qua, định đỗ xe lại xem cái gì, 1 chú cơ động toét bao đi ngay, em đi luôn. Nói chung, em ủng hộ 141 cho dù có nhiều điều nay hay điều khác. Xã hội thì cũng có lúc này lúc kia. Nhưng công nhận tỷ lệ tham gia giao thông vi phạm giảm hẳn, mà đi chơi tầm 22h về cũng vắng hẳn mấy chú tóc xanh tóc đỏ. Em có thằng bạn, thậm chí 3 thằng bằng tuổi em cũng ở đội 7, nằm trong 141, mấy lần thấy chúng nó. Ngày trước toàn thằng suốt ngày chỉ đánh nhau, học thì ngu giỏi mỗi đánh nhau. bg toàn làm CA. hihi. chắc máu anh hùng.
Cái này cụ không cần kể! Ai chả biết. Khốn nạn cho cái thiên đường này.