[Funland] Viện mắt TW hết thủy tinh thể

banmotnucuoi

Xe lăn
Em vừa nghe tư vấn, viện mắt Hà Nội (Hai Bà Trưng) , có phải là mổ phaco tốt hơn viện TW không ạ, chi phí BHYT giảm từ 80-100% chứ không như TW được giảm có 40%.
Nhiều khi bệnh nhẹ quá ra viện lớn không có là bình thường, nếu người trẻ mới ra đấy xem nguyên nhân còn người già như mẹ em mổ hơn chục năm trc ở viện huyện theo bảo hiểm vẫn tốt cho tới khi bà mất

blackpaint

Xe container
Em vừa nghe tư vấn, viện mắt Hà Nội (Hai Bà Trưng) , có phải là mổ phaco tốt hơn viện TW không ạ, chi phí BHYT giảm từ 80-100% chứ không như TW được giảm có 40%.
Các BV tuyến dưới còn phải lên học mổ Phaco trên BVMTW mà cụ. Nó giống như đẻ thôi, đẻ thường thì tuyến xã họ đỡ tốt, nhưng khi có biến cố thì không đâu bằng sản C. Bệnh nhẹ ở đâu điều trị chả như nhau, bệnh nặng hơn chút thì tuyến giữa xử lý tốt, còn bệnh nặng nữa thì phải lên tuyến trên.

dongxongte

Xe máy
Em năm nay hơn 40 muốn đi mổ mắt cho hết bị cận để đỡ vướng víu cái kính, các cụ có ai thạo về dịch vụ này cho em biết thêm tt với ạ? Em muốn biết kinh phí một ca hết bn? Ở viện mắt tw làm có ok không? Em xin cảm ơn