Việt Nam Bus Club Part 21

Trạng thái
Thớt đang đóng

luckyboy

Xe container
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI

" Việt Nam Bus Club "

V.N.B.C

Việt Nam Bus Club nơi trao đổi, bàn luận, tìm hiểu về các xe khách chất lượng cao ở Việt Nam yêu dấu

.......................................................................................................................................

NỘI QUY VIỆT NAM BUS CLUB​

1. Sử dụng tiếng Việt có dấu khi đăng bài.

2. Không bàn luận các vấn đề về chính trị, tôn giáo, tình dục và các nội dung khác mà pháp luật cấm. Không quá lạm bàn, bình luận hoặc đưa các thông tin có liên quan tới các lãnh đạo ****, Nhà nước, các bộ, ngành, địa phương. Nếu thông tin lấy từ các cơ quan ngôn luận, báo chí trong nước, cần ghi rõ nguồn gốc.

3. Hành xử đúng mực và dùng các từ ngữ công chúng chấp nhận được. Không có hành động khiêu khích, mạt sát, phỉ báng, chửi bới cá nhân dưới bất kỳ hình thức nào. Không gây mất đoàn kết giữa các thành viên trong diễn đàn. Không mạo danh người khác.

4. Tôn trọng ý kiến của Ban Quản trị VNBC và tuân thủ theo sự điều hành của Ban Quản trị VNBC.

5. Không có các hành động làm xáo trộn hoặc ảnh hưởng đến sự hoạt động của VNBC.

6. Các bài viết, hình ảnh trích dẫn, sưu tầm phải ghi rõ nguồn gốc.

7. Thành viên tự chịu trách nhiệm về nội dung thông tin mình đăng trên VNBC.

8. Nghiêm Cấm mọi thành viên sử dụng những cụm từ liên quan đến " Tem Phiếu" Ví dụ như " B..óc tem".
Không đc viết những bài chỉ toàn những icon ( ví dụ: :D :D :)) :)) )
Không bàn luận những, pots những bài không liên quan đến nội dung Bus

9. Tuyệt đối nghiêm cấm những bài viết mang nội dung " Xin lô mặt tiền, anh tranh đất nhé, xin miếng đất mặt tiền..."

10. Tuyệt đối không lấy hình của những thớt Bus khác mà không có sự đồng ý của chủ thớt đó và người đã chụp hình
Mọi vi phạm của Ofer VNBC sẽ có hình thức gửi thư nhắc nhở lần 1, lần 2, và lần 3 sẽ nhờ sự can thiệp của Admin, Mod

bx an suong

Xe buýt
từ khi tham gia giờ e mới được có miếng đất mặt tiền đơi!

Chỉnh sửa cuối:

Lái máy ủi

Xe buýt
boy sửa lại tên nhà cho đúng em :-B 21 chứ ko fai 20

wavechien

Xe container

Biết ngay mà, kiểu gì chả có con Năm Mới này

luckyboy

Xe container
Báo cáo các bác em đã pm nhờ anh UAZ sửa rồi ạ :D. Em xl ae vì nhiều lúc oánh chữ nó nhầm nhọt. Em mới đi thể dục về ợ, giờ em bắt tay vào live show ngay đây :))

Uây đểu ơi cho Uây này :))

Con này bị sứt môi à chú?
Chuẩn anh, sứt môi lồi dốn =))

Universe luxury

Xe điện
Báo cáo các bác em đã pm nhờ anh UAZ sửa rồi ạ :D. Em xl ae vì nhiều lúc oánh chữ nó nhầm nhọt. Em mới đi thể dục về ợ, giờ em bắt tay vào live show ngay đây :))

Chuẩn anh, sứt môi lồi dốn =))
cho li vờ sho lên đi chú :P

luckyboy

Xe container
Mở đầu Live Show tối nay sẽ là Việt Hưng 2482, vâng xin thưa với quý vị đây chính là chiếc xe đợt em gửi thẻ ngành ra cho Uây đểu thưn iu nhà ta :x. Với tốc độ chạy và điểm đến của em nó thì em nó đã cho cụ Uây nhà ta phải đợi ở Giáp Bát đến 7h tối ( trong khoảng thời gian này em nhớ là đương ngồi cafe đèn mờ với ái bởi vì đương ngồi ở đó thì bị lão Uây này điện réo suốt hỏi xe đến đâu rồi làm e cụt hứng nhiều nhắm ợ ), sau đó cụ uây phải chạy sang Nước Ngầm lấy thẻ bởi vì xe đã về đến đó từ lâu mà cụ ý không biết cứ sun vòi vào ngồi ở Giáp Bát =)).

Mít đời 2k2.
Em nó mới làm đồng lại nên là trông rất là dễ nhìn

wavechien

Xe container
Mở đầu Live Show tối nay sẽ là Việt Hưng 2482, vâng xin thưa với quý vị đây chính là chiếc xe đợt em gửi thẻ ngành ra cho Uây đểu thưn iu nhà ta :x. Với tốc độ chạy và điểm đến của em nó thì em nó đã cho cụ Uây nhà ta phải đợi ở Giáp Bát đến 7h tối ( trong khoảng thời gian này em nhớ là đương ngồi cafe đèn mờ với ái bởi vì đương ngồi ở đó thì bị lão Uây này điện réo suốt hỏi xe đến đâu rồi làm e cụt hứng nhiều nhắm ợ ), sau đó cụ uây phải chạy sang Nước Ngầm lấy thẻ bởi vì xe đã về đến đó từ lâu mà cụ ý không biết cứ sun vòi vào ngồi ở Giáp Bát =)).

Mít đời 2k2.
Xoảng, xe này mà cũng tung lên à, ức chế lòi mắt ra, gọi nhiều phụ xe nó éo nghe, bảo thằng em gọi hỏi xem dư lào thì éo gọi, em mí chả út :((

luckyboy

Xe container
Xoảng, xe này mà cũng tung lên à, ức chế lòi mắt ra, gọi nhiều phụ xe nó éo nghe, bảo thằng em gọi hỏi xem dư lào thì éo gọi, em mí chả út :((
bác chả hiểu gì cả :D. lúc đới là cái lúc người ta đang bận b-(

bx an suong

Xe buýt

Mít đời 2k2.
thêm cái chụp mâm nữa thì được nhể?

Trạng thái
Thớt đang đóng