Việt Nam Bus Club part 31

Trạng thái
Thớt đang đóng

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chào cả nhà em đã về, các bác bình luận sôi nổi ghê ạ:D Em chàp cụ sương mù TB ạ:D

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

sương mù TB

Xe đạp

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

pham_thanhtung

Xe điện
Website
www.otofun.net

xedonglanh_6994

Xe điện
1.Luckyboy
2.kienbinh
3.Dinhminhtan
6.wavechien
7.47V-4747
8.Universe luxury
9.Hi-class
10. hoaanh2210
11.xedonglanh_6994
12.Hoangtu_xaydung
17. Phuongauto
19.greendiver
20.76M-1146
21.NH1G
23. Tienhuy19932002

33. kiet_ac
34. bx an sương
42. pham_thanhtung
45.HuyNy
46.chiuchiu_cz
49.Lái Máy Ủi
52.27A-001.88
53.cuong_noble_vjp
Ý kiến của LÁT mỗ sau khi loại còn nhõn bằng này thành viên.
ps: suýt nữa gạch nhầm giáo đầu với ku BOI=))
giữ lại Bác Mui thủng vs BX An Sương,Đà Nẵng k ạ

phuong auto

Xe điện
Website
www.facebook.com
Anh biết chứ, trước khi đưa ra cái này biết bao lần anh kêu gọi lập quỹ rồi, có ai ủng hộ? Anh đã suy nghĩ rất nhiều trước khi kêu gọi mọi người, vì nhà này toàn là HSSV, nhưng chả nhẽ có 50k ko đóng nổi, để rồi mà lặn như cá trê với nhau, tắt đèn làm âm binh?

Anh nói thẳng luôn nhá, éo ai bỏ mãi tiền túi ra mà thuê server cho mà chém mãi đâu, thất sự đấy, cứ 3 đến 5 ngày là bay 1 thớt. mà thớt toàn ảnh chứ có phải như nhà khác toàn Text đâu?

Chơi chỗ nào cũng thế thôi. Mệ, anh cũng sơ múi được đồng éo nào, chả qua vì cái bộ mặt cái nhà nài, ham hố líu gì, dính vào tiền bạc là đau đầu.
Anh ơi oánh thuế đê anh:)) Mỗi người 50K/2 tháng.=))
ở các chi hội khác người ta có quỹ sinh hoạt riêng đó chú ợ, nghĩ nhà mình mang tiếng là mem trải dài mà chán quá đê :(.
Èo, sao nhà mình chán quá vậy ạ, đất rộng người đông, cứ làm cái quỹ như anh Hưng nói cho nó tiện.:D Mọi người toàn HSSV thì 50K/2 tháng/ 1 người cũng được ạ.:D Hết thì thu tiếp, còn thừa thì cuối năm chia ra cho ae 2 miền làm bữa Tất Niên. =))
mỗi người 50k/tháng là ok nhất chú ạ, số tiền góp đc mình đem đi từ thiện cùng OF là hay nhất, haizz. A nghĩ mà buồn cho nhà mình quá đi :(
Em thì thấy 50K/2 tháng cho ae thoải mái bác ạ. Nếu thiếu thì kêu gọi đóng tiếp, còn thừa thì chia ra cho ae 2 miền làm bữa Tất Niên cuối năm:D Nếu ít thì 100K/3 tháng là OK
Đóng quỹ 50k/tháng or /2 tháng nghe đc đó, dùng để thăm hỏi ốm đau hoặc gây quỹ từ thiện hoặc thi thoảng đi phượt cũng đc đó. Do trải dài từ Bắc chí Nam nên cứ tính riêng 2 quỹ ở 2 miền cho khách quan. OK ko ạ?
Em nói thẳng tiếp lần 2 đây nài;

Mệ, có 50k cho mỗi đợt nài còn đang chầy chợt ra với nhau còn chả thu nổi được 20/50 mạng, giờ đòi đóng đủ, xin lỗi, quên đi. Ko phải là em bàn lùi. Nhưng sự thật to như cái liếp ấy, các cụ cứ nhìn.

Em nói thật chứ, người đóng kẻ không, ko choảng nhau mới là lạ, em éo muốn dính dáng đến tiền nong nữa, nhất là sau vụ này, nói thế cho nó nhẹ cái đầu.

Còn như hội khác nhá, em ko phải so bì tị nạnh đâu, 3 tháng ko đóng quỹ cho out luôn.
sau một hồi im hơi lặng tiếng nghe các bác thảo luận,e xin đưa ra ý kiến thế này:đúng là một khi đã động vào vấn đề tiền nong là rất nhạy cảm.a e trải dài từ bắc vào nam,lác đác thế này thì lập quỹ làm ji.chả phải e tiếc một vài trăm nhưng cứ thử nghĩ mà xem vấn đề cách thức nộp quỹ thế này,nhỏ lẻ thế thì làm làm ji.a e cứ off đc với nhau là quý,off buổi nào cam pu chia buổi đấy.OF có việc cần đóng góp thì hô hào,ai nộp đc thì nộp chả nộp thì thôi,fun đc thì fun ko fun thì phắn.đôi lời ý kiến.trân trọng!
Tuy đông nhưng đúng là có nhiều đồng chí vào chỉ để hóng với spam, chả có tý gì gọi là xây dựng cả, đề nghị ae làm ngơ mấy đồng chí ấy đi, ko trích dẫn, trả lời mấy đồng chí ấy nữa
Chả cứ vào sau hay vào trước anh ạ, vào sau mà giúp hội phát triển được hội, em còn quý gấp vạn lần vào trước mà chỉ có spam
tỉa đểu mình đây :))

Trạng thái
Thớt đang đóng