Việt Nam Bus Club Part 4

Trạng thái
Thớt đang đóng

kienbinh

Xe điện
CHÀO MỪNG CÁC BẠN ĐẾN VỚI

" Việt Nam Bus Club "

V.N.B.C

Việt Nam Bus Club nơi trao đổi, bàn luận, tìm hiểu về các xe khách chất lượng cao ở Việt Nam yêu dấu

Nay HBC và HKMĐ đã tìm lại được tiếng nói chung, chính vì thế em lập thớt này nhằm cho ae sinh hoạt đoàn kết, gắn bó, không còn hiềm khích nữa. Chính thì thế em mong các bác đóng góp xây dựng một Việt Nam Bus Club phát triển toàn diện

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện
Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lâp- Tự do- Hạnh Phúc

KẾ HOẠCH

v/v: Tổ chức OFF Chào Đón Năm Mới 2012.

Kính gửi : Toàn thể các anh em là thành viên của Việt Nam Bus Club

Hôm nay ngày lành tháng tốt em mạn phép soạn thảo cái kế hoạch tổ chức off chào đón năm 2012 của ae VNBC.
Chẳng mấy chốc mà thời gian thấm thoát thoi đưa, VNBC cũng đã trải qua nhiều sóng gió và cuối cùng đã phát triển tốt đẹp đến ngày hôm nay. Thiết nghĩ anh em làm việc 1 năm qua chắc cũng có nhiều sự mệt mỏi, căng thẳng, nay em thay mặt BĐH VNBC đưa ra kế hoạch off nhằm tạo ra một sân chơi bổ ích lý thú cho anh em sau giờ làm việc giải tỏa những căng thẳng bấy lâu chất chứa trong một năm nay. Kế hoạch cụ thể như sau.
1. Địa Điểm: Thành Phố Mang Tên Bác. Hồ Chí Minh, BX Miền Đông, Miền Tây, Suối Tiên, Các khu tập trung nhiều chân dài
2. Thời Gian: Ngày 01-01-2012 lúc 8h00' tập trung tại BX MĐ
3. Thành Phần tham gia: toàn thể ae VNBC từ Bắc chí Nam.
4. Ngân Sách: tất cả theo thể chế Liên Bang Góp. 300.000/1 thành viên ( thiếu anh em ta tiếp tục góp )
5. Chuẩn bị: mỗi anh em chuẩn bị 1 súng ống loại hịn :D nếu không có thì camera điện thoại loại 3.2mp trở lên

Ghi Chú: Khuyến khích các anh em dẫn theo Gấu hoặc người yêu đi cùng để ra mắt ae, coi như là ae sẽ là người minh chứng cho tình yêu của Member đó.
+ Nếu hôm đó đông đủ có thể anh em ta thuê hẳn một chiếc Ford Transit để xuống Vũng Tàu bắn phá. Trường hợp không có thì ae ta không say không về.
+ Các anh em ở nơi xa xôi cụ thể có cự ly trên 600km tính từ thành phố SG đến nơi sinh sống, sẽ được miễn khoản đóng quỹ VNBC 300k. Số $ miễn đó chính là tấm lòng của ae VNBC gửi đến hỗ trợ Member tiền tàu xe để đến SG xe xôi off với ae.

Kế hoạch em đưa ra là như thế, có gì thiếu xót các Mem góp ý để em bổ sung thêm ạ.

Gia Lai ngày 09-12-2012

Người soạn thảo kế hoạch

LUCKYBOY

luckyboy

Xe container
NỘI QUY VIỆT NAM BUS CLUB​

1. Sử dụng tiếng Việt có dấu khi đăng bài.

2. Không bàn luận các vấn đề về chính trị, tôn giáo, tình dục và các nội dung khác mà pháp luật cấm. Không quá lạm bàn, bình luận hoặc đưa các thông tin có liên quan tới các lãnh đạo ****, Nhà nước, các bộ, ngành, địa phương. Nếu thông tin lấy từ các cơ quan ngôn luận, báo chí trong nước, cần ghi rõ nguồn gốc.

3. Hành xử đúng mực và dùng các từ ngữ công chúng chấp nhận được. Không có hành động khiêu khích, mạt sát, phỉ báng, chửi bới cá nhân dưới bất kỳ hình thức nào. Không gây mất đoàn kết giữa các thành viên trong diễn đàn. Không mạo danh người khác.

4. Tôn trọng ý kiến của Ban Quản trị VNBC và tuân thủ theo sự điều hành của Ban Quản trị VNBC.

5. Không có các hành động làm xáo trộn hoặc ảnh hưởng đến sự hoạt động của VNBC.

6. Các bài viết, hình ảnh trích dẫn, sưu tầm phải ghi rõ nguồn gốc.

7. Thành viên tự chịu trách nhiệm về nội dung thông tin mình đăng trên VNBC.

8. Nghiêm Cấm mọi thành viên sử dụng những cụm từ liên quan đến " Tem Phiếu" Ví dụ như " B..óc tem".
Không đc viết những bài chỉ toàn những icon ( ví dụ: :D :D :)) :)) )
Không bàn luận những, pots những bài không liên quan đến nội dung Bus

9. Tuyệt đối nghiêm cấm những bài viết mang nội dung " Xin lô mặt tiền, anh tranh đất nhé, xin miếng đất mặt tiền..."

10. Tuyệt đối không lấy hình của những thớt Bus khác mà không có sự đồng ý của chủ thớt đó và người đã chụp hình
Mọi vi phạm của Ofer VNBC sẽ có hình thức gửi thư nhắc nhở lần 1, lần 2, và lần 3 sẽ nhờ sự can thiệp của Admin, Mod

luckyboy

Xe container
Danh Sách thành viên VNBC.​

1. Luckyboy ( Ban Quản Trị VNBC )
2.Kien Binh ( Ban Quản Trị VNBC )
3.Dinhminhtan ( Thành viên tích cực )
4.County138
5.camry_muitran
6.wavechien ( Thành viên tích cực )
7.47V-4747 ( Thành viên tích cực )
8.Universe luxury ( Thành viên tích cực )
9.Hi-class ( Thành viên tích cực )
10. hoaanh2210 ( Thành viên tích cực )
11.xedonglanh6994 ( Thành viên tích cực )
12.Lái Máy Ủi ( Thành viên tích cực )
13. Ferari
14. dan 38 xi tin ( 1 thẻ phạt )
15. Honda tèo
16. Vip_sl7452
17. Phuongauto
18. Kylan
19.greendiver ( Nhắc nhở, khiển trách lần 1 )
20.76M-1146 ( Thành viên tích cực )
21.NH1G
22. Universe
23. xe cai hoan
24.Noble
25.Mrbeee
26.Ngocthang2124
27. Queen hi-class
28.Tiaudition
29.Tienhuy19932002 ( Thành viên tích cực )
30. Mini Tàu
31. Stavic
32.thewall821982
33. kiet_ac ( Thành viên tích cực )
34. 35N1169
35. nvt1289
36. Son_happy ( Thành viên tích cực )
37. Samco
38. hoabinhauto.com
39. thanhrobe
40. Nokia C7
.....................................

nếu có thêm Mem mới em sẽ bổ sung ngay :D

Chỉnh sửa cuối:

kienbinh

Xe điện

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Nhà mới nay em thông báo luôn thể.
Tình hình là BQT VNBC từ nay sẽ theo dõi những anh em không gắn bó với VNBC mà xóa khỏi danh sách thành viên nhé. Cụ thể là có đăng ký làm thành viên của thớt xe khách khác. Như thế thì không lý gì anh em ta lại không xóa khỏi danh sách thành viên đúng không nào. Mong anh em ai thấy trường hợp như thế thì thông báo ngay cho BQT biết để sớm loại những thành viên không gắn bó lâu dài với VNBC.

Chỉnh sửa cuối:

luckyboy

Xe container
Tin vui cho anh em ta, Anh Hưng alpha vừa call cho em, đợt này nhà ta chuẩn bị đón nhận hình VIP do anh ấy chụp tặng :)).

xedonglanh_6994

Xe điện
dạo này em ít đi chụp lo ôn thi em xin phét up lại vài tấm hinh nha:)

wavechien

Xe container
Cho em để con này chèn pháo cái

Thấy anh em nhà ta nên bác tài đá pha hỏi thăm, em cũng đáp lễ bằng cách nháy flash máy ảnh :D

Trạng thái
Thớt đang đóng