Vĩnh biệt 1 OFer

Trạng thái
Thớt đang đóng

nhatminhsm

Xe buýt
Buồn quá...xin chia buồn cùng gia đình,mong cụ ra đi thanh thản...!!!

BMW123

Xe hơi
Xin chia buồn cùng gia đình và tang quyến...

kienbinh

Xe điện
Kính viếng hương hồn - bác ra đi thanh thản

@ nhưng em hỏi ai pót bài lúc gần 19h00 hôm qua, mà nội dung lại bình thường thế này ạ
http://www.otofun.net/threads/255715-tim-dong-doi-di-navara?p=6447077#post6447077
Thưa các cụ tối qua bác ấy vẫn còn minh mẫn và tỉnh táo viết bài bên diendan.cuuho116.com.Đêm qua em về muộn vào diễn đàn thì gặp đc bài viết ấy nên hết sức bất ngờ.Trưa nay e hỏi con trai bác ấy thì chú ấy bảo tối nay hoặc ngày mai bác ấy sẽ đi.Vừa rồi em về nhà thì nhận được tin bác ấy đã trút hơi thở cuối cùng

CAP_bl

Xe điện
Xin chia buồn cùng gia đình cụ xe chua lua, mong cụ yên nghỉ.

tuctuc2010

Xe điện
Em chưa từng biết cụ ý, dưng mà cụ ý là ofer thì cũng như thân nhân mình, xin chia buồn cùng gia quyến cụ ấy và mong cụ ấy thanh thản ở nơi vĩnh hằng

xhuce

Xe hơi
Xin chia buồn cung gia đình cụ, mong cụ yên nghỉ nơi chín suối!

Văn Đoành

Xe điện
Xin thành kính phân ưu cùng gia quyến Bác Xe Chữa Lửa! Cầu mong hương hồn Bác về nơi cực lạc!

kienbinh

Xe điện
Bản thân em cũng ko ngờ được việc bác ấy lại ra đi như vậy.Đêm qua em mới biết bác ấy bị ung thư gan giai đoạn cuối nhưng cứ nghĩ bác ấy sẽ trụ được thêm 1 thời gian nữa.Thế mà ko ngờ.Sự việc đường đột quá

Okane

Xe container
Buồn quá.... Xin gửi lời chia buồn tới gia đình Đức Anh, mong XE CHUA LUA thanh thản nơi chín suối :(

Em copy bài của cụ xe chua lua viết bên diendan.cuuho116.com lúc 19h38' ngày 31/8/2011 nhé, bên đó nick của cụ ấy là Ducanh

Khi tất cả các bác đọc được, có lẽ em đã đi xa. Có lẽ nhiều bác không nói nhưng chắc đang thắc mắc, Đức Anh đi đâu lại để thằng em ăn nói bừa bãi quá mất hết uy tín, vậy thằng Đức Anh, em các bác đây này. Sau 2 tháng chữa trị, căn bệnh ung thư gan đã không giảm, đầu tuần vừa rồi bệnh tái phát, ngất lên xỉu xuống, có lẽ giờ đây là lúc em tỉnh táo nhất, không viết bài này thì sẽ hết cơ hội. Kể từ ngày tham gia diễn đàn, em và các bác đã có rất nhiều kỷ niệm vui buồn có đủ, chia sẻ, cãi lộn cũng có, em coi cả diễn đàn như nhà của mình. Giờ đây, đã không thể cũng các bác, những người đồng nghiệp thân mến nhất chiến đấu tiếp được nữa, em có vài lời gửi các bác:

cho đến bây giờ, em vẫn còn ước nguyện chưa thực hiện được và có lẽ là không thể nữa, trước đây khi nói chuyện với bác PIJCODN, anh em mong muốn 1 ngày tập hợp tất cả anh em lại giao lưu 1 bữa, định tết này xuống bác 116 rồi bàn luôn thể, ai ngờ. Em đoản mệnh, sống chắc chỉ đếm từng giờ nữa thôi. Ở đời ai cũng muốn sống, vậy thì không thể lôi chuyện sinh tử ra đùa. Con chim trước lúc chết hót hay, người sắp đi toàn nói phải. Chút tâm huyết cuối cùng mang ra chia sẻ cùng các bác, mong 1 ngày các bác hội tụ, dù không có em nhưng cũng thỏa lòng

bác admin: bác nắm vai trò điều hành cả diễn đàn, hãy cố gắng phát triển thật lớn bác nhé, em ra mạng đọc thấy người ta bảo đây chỉ là diễn đàn nhỏ của 1 trang web lớn, hãy cố gắng biến nó thành diễn đàn lớn bác nhé.

bác 116: bác là người em ngưỡng mộ nhất, xông pha khắp nơi, giúp bao nhiêu tài xế, tấm lòng của bác quá lớn, bác đừng cố gắng thành lớn nhất Việt Nam mà phải là lớn nhất Thế Giới nhé. Mong bác sớm tổ chức cho anh em 1 ngày gặp mặt, phải phấn đấu để luôn luôn là người anh cả bác nhé.

bác PIJCODN: bác luôn là người chân thật, bình tĩnh nhất. Có thể nói do đặc thù là bảo hiểm nên các thế làm của bác chưa thật tốt. Diễn đàn là đôi cánh giúp bác ngày càng chuyên nghiệp hơn.

bác thanh hóa: so với những người khác, em với bác có thể nói là thân nhất, hiện tại có thể Thanh Hóa nghèo, nhưng mai sau chắc chắn sẽ phát triển tốt, hãy biết tận dụng thời cơ bác nhé.

bác Phú Yên: nhà bác tuy rằng ít xe nhất nhưng lại đóng góp những pha cẩu hay nhất, xứng đáng cho bọn em học tập, cố nữa lên bác nhé.

bác bắc giang vĩnh thịnh: cả diễn đàn em với bác vừa là đồng nghiệp vừa là đồng hương, quê ta còn nghèo nhưng chẳng mấy chốc sẽ phát triển ầm ầm, đừng để hổ danh đội lớn và chuyên nghiệp nhất Bắc Giang bác nhé.

bác Thái Bình + Quảng Bình: cả diễn đàn có mỗi 2 bác em chưa nói chuyện lần nào, thiếu sót khá lớn, giờ cũng đã muộn, các bác hãy cố lên, mình là đàn em nhưng không bao giờ thua anh lớn phải không các bác

bác Nghệ An: em nằm giường bệnh, thằng em nó hơi quá, cho em xin lỗi bác nhá, chúc bác luôn khỏe và thành công.

và còn nhiều điều nữa em muốn nói, nhưng sức khỏe không cho phép, cáo lỗi cùng các bác, anh em ta có điều gì vui thì hãy nhớ kỹ còn điều buồn thì mau quên nhanh các bác nhé. thêm nữa, các bác đừng vì công việc mà quên đi sức khỏe, bệnh tình nó đến âm thầm, lặng lẽ, đến lúc phát hiện ra đã muộn, đừng bác nào giống em nhé. Có lẽ em dừng thôi, chúc diễn đàn phát triển thật nhanh, chúc các bác luôn luôn mạnh khỏe, thành đạt và trong thâm tâm sẽ còn thằng Đức Anh này, các bác nhé. Thân ái, tạm biệt các bác. Đức Anh
Bài cuối cùng trên OF cụ ấy viết lúc 18h52' ngày hôm qua 31/8/2011

Thật là một con người can đảm, cụ ấy đã dũng cảm chống chọ đối mặt với bệnh tật và kể cả khi cái chết cận kề thì sự bình thản vẫn không mất đi.
Xin được nghiêng mình trước cụ và mong cụ sớm siêu thoát về nơi cực lạc

phongboy

Xe tăng
Buồn quá, lại mất 1 ofer. Xin chia buồn cùng gia đình:((

mr.luan12179

Xe buýt
Xin chia buồn cụ :(

Be Grace

Xe điện
oạch ..nghe buồn nhỉ ..em ko bít nick bác í ..nhưng offer là thân thuộc roài ..cầu cho bác í yên nghỉ nơi chín suối ..chia buồn cùng gia đình

calibrationwater

Xe điện
Thật buồn ! Xin chia buồn cùng gia quyến !

"Các bác đừng vì công việc mà quên đi sức khỏe, bệnh tình nó đến âm thầm, lặng lẽ, đến lúc phát hiện ra đã muộn, đừng bác nào giống em nhé." Lời bác dặn tâm huyết em và rất nhiều người sẽ rất nhớ !

Tuanphim

Xe điện
Đọc những dòng tâm sự của người biết chắc mình sẽ phải ra đi sao mà nghèn nghẹn, chúc bác Xe chua lua bình an nơi xa đó... :(

Trạng thái
Thớt đang đóng