[Thảo luận] Vừa bị xxx bắt ở li thường kiệt...

letu

Xe máy
em vừa ngồi cafe tuyết 39 lí thường kiệt,em đỗ xe bên đường gần điểm dừng xe buýt thì bị xxx đi xe ô tô tuần tra giao thông bắt thu bằng lái và đưa biên bản vi phạm đỗ xe trái quy định,sau đó em hỏi xxx sao các xe ô tô kia cũng đỗ ở chỗ điểm dừng xe buýt sao các ông kg bắt,thì xxx bảo đang tìm chủ xe mấy xe đấy,bọn xxx đi loanh qoanh tim kg đc sau đó bỏ đi.em cú quá mấy xe kia cũng đỗ xe sai mà chủ xe kg ra thì kg bị sao,mình lại chạy ra thì bị tóm,biết thế em ngồi mẹ trong quán cafe đếch ra thì kg sao.đau quá các bác à!có lẽ lần sau em cử ngồi im 1 chỗ kg ra xe ô tô xem bọn xxx làm gì?các bác cho em hỏi lỗi em bị phạt bao nhiêu?có bị giữ băng lái 30 ngày kg?

Keineem

Xe buýt
8 lít và 30 ngày tạm giam.
Lấn sau thấy cẩu thì mới ra nhé !

Minh Huan

Xe hơi
Bác khờ qua! Chia buồn với bác!

Pet_HUT

Xe container
Cụ mà ko ra xxx điều cẩu đến còn mệt hơn. chắc xxx biết cụ là khách vào cafe nên mới bắt còn mấy xe kia là thường trực đỗ đó rồi.

Tamagochi

Xe tải
em vừa ngồi cafe tuyết 39 lí thường kiệt,em đỗ xe bên đường gần điểm dừng xe buýt thì bị xxx đi xe ô tô tuần tra giao thông bắt thu bằng lái và đưa biên bản vi phạm đỗ xe trái quy định,sau đó em hỏi xxx sao các xe ô tô kia cũng đỗ ở chỗ điểm dừng xe buýt sao các ông kg bắt,thì xxx bảo đang tìm chủ xe mấy xe đấy,bọn xxx đi loanh qoanh tim kg đc sau đó bỏ đi.em cú quá mấy xe kia cũng đỗ xe sai mà chủ xe kg ra thì kg bị sao,mình lại chạy ra thì bị tóm,biết thế em ngồi mẹ trong quán cafe đếch ra thì kg sao.đau quá các bác à!có lẽ lần sau em cử ngồi im 1 chỗ kg ra xe ô tô xem bọn xxx làm gì?các bác cho em hỏi lỗi em bị phạt bao nhiêu?có bị giữ băng lái 30 ngày kg?
XXX mà khôn thì sẽ trả lời: Bác đã đi câu bao giờ chưa? Bác có bao giờ câu được hết cá trong hồ không? :))

Công Nông

Xe điện
Bị phát mới sáng ra cụ nhỉ :)

Em có lần cũng đỗ ở Ngô Quyền vào VCB lúc ra lấy xe cũng thấy mấy chú xxx đang đi xung quanh hỏi xe ai, em đứng cạnh cứ lờ đi lấy thuốc ra hút, lúc sao các chú trèo lên xe đi trước thì em mở cửa vào xe đi sau, mấy chú nhìn thấy chắc cú lắm:)

fuxe

Xe container
Em kể bác nghe câu chuyện này:
Thằng bạn em đi 2b trên đường Nguyễn Trãi, chỗ có đèn đỏ cho người đi bộ qua đường (gần cao su SV ấy), nó vượt đèn đỏ vì thấy rất nhiều người cũng đi thế.
Thật không may cho nó, bị xxx tóm luôn.
Nó : "sao mấy người kia cũng vượt đèn đỏ mà anh không bắt ?"
xxx : "Anh chưa đi câu cá bao giờ à ?"
Nó : ... đang nghĩ !
xxx : "Có bao giờ đi câu mà câu cả đàn cá không ?"
...
Thế là xong film, tình huống này có vẻ gì đó giống với bác :-?

ABCD

Xe tải
ko phải họ ko bắt mà họ không bắt được, vì đỗ ở đó đa số là làm ở 40a hàng bài.

hanav3

Xe hơi
Bị phát mới sáng ra cụ nhỉ :)

Em có lần cũng đỗ ở Ngô Quyền vào VCB lúc ra lấy xe cũng thấy mấy chú xxx đang đi xung quanh hỏi xe ai, em đứng cạnh cứ lờ đi lấy thuốc ra hút, lúc sao các chú trèo lên xe đi trước thì em mở cửa vào xe đi sau, mấy chú nhìn thấy chắc cú lắm:)
Bác thế là may đấy ạ, em đã chúng kiến ở Ngô Quyền rồi, GTCC + xxx hỏi xe ai -> ko ai nhận -> vác khoan tay ra lấy luôn cái biển số -> lập biên bản bảo bà bán sổ xố làm chứng -> dán 1 cái tem lên kính hẹn ra Lạc Long Quân giải quyết.

kin_ha

Xe tăng
e cũng đỗ hoài, nên cũng chẳng thèm ra, tại bác nhanh chân nhanh tay chay ra

letu

Xe máy
cám ơn các bác,em mới lấy bằng dc 2 tháng nên non quá,lúc bị bắt xog em mới thấy mình dốt quá.các bác cho em hỏi trong biên bản ghi hẹn 8h ngày 28-10 lên trần nhật duật giải quyết,thế thu bằng 30 ngày thì tính từ ngày nào hả các bác?

lolotica

Xe điện
em hay ngồi cafe Văn Việt 36 Lý Thường Kiệt (đối diện cafe Tuyết), xe toàn để ở dưới hè hay trên vỉa hè thoải mái vì chủ quán bao hết khu đó rồi. Các bác hay để xe ở đó lại toàn là xxx làm ở quanh đấy. Cụ nào vào cafe Tuyết mà ko biết chỗ gửi xe thì đúng là toi rồi.

Ryukenden

Xe tăng
Website
love-nxxx.myminicity.com
cám ơn các bác,em mới lấy bằng dc 2 tháng nên non quá,lúc bị bắt xog em mới thấy mình dốt quá.các bác cho em hỏi trong biên bản ghi hẹn 8h ngày 28-10 lên trần nhật duật giải quyết,thế thu bằng 30 ngày thì tính từ ngày nào hả các bác?
tính từ ngày bác ký vào biên bản ợ :))
bác chờ đủ 30 ngày, rồi lên đó nộp xèng, lấy bằng 1 lần cho tiện, đỡ fải đi lại :D
có thể sẽ bị mấy em trong fòng đó nhăn nhó, fàn nàn tẹo :))

buyacar

Xe đạp
Lần sau người ta mời cụ ra cụ biết là công an thì nhanh chân nhanh mồm kéo theo bà chủ quán ra để người ta khóc thuê cho nữa cơ.
Mà nói thật e mà có bị thế thì cứ trả giá đắt gắp 10-20 lần là đi ngay phải không các cụ!

letu

Xe máy
Lần sau người ta mời cụ ra cụ biết là công an thì nhanh chân nhanh mồm kéo theo bà chủ quán ra để người ta khóc thuê cho nữa cơ.
Mà nói thật e mà có bị thế thì cứ trả giá đắt gắp 10-20 lần là đi ngay phải không các cụ!
cụ kg ngồi cafe ở lí thường kiệt rồi,ngồi ở đấy để xe bên đường nếu cụ vào điểm trông giữ xe thì kg phải lo bị bắt,còn nếu kg gửi như em thì bị dính.cafe ở đây chẳng quán nào lo trông giữ o tô chỉ trông xe máy thôi cụ à nên có gọi chủ quán ra cũng làm dc gì đâu.mà cụ bảo cứ trả gấp 10-20 lần cái gì cơ?

letu

Xe máy
em hay ngồi cafe Văn Việt 36 Lý Thường Kiệt (đối diện cafe Tuyết), xe toàn để ở dưới hè hay trên vỉa hè thoải mái vì chủ quán bao hết khu đó rồi. Các bác hay để xe ở đó lại toàn là xxx làm ở quanh đấy. Cụ nào vào cafe Tuyết mà ko biết chỗ gửi xe thì đúng là toi rồi.
em ngồi quán đấy gần 2 năm rồi đây là lần đầu tiên em thấy bọn xxx bắt ô tô đỗ xe chỗ đấy mà lại chính là xe mình.hehe.

thaonguyen

Xe buýt
bác đừng ngồi nhà chị (tuyết) nữa đen lắm trước em cũng dính phát ở đấy xoa cháy hết cả da bàn tay mà xxx cứ đè giấy bút ra ghi như bắt được ăn cắp ấy

vinh.hoang.cau

Xe hơi
Bác thế là may đấy ạ, em đã chúng kiến ở Ngô Quyền rồi, GTCC + xxx hỏi xe ai -> ko ai nhận -> vác khoan tay ra lấy luôn cái biển số -> lập biên bản bảo bà bán sổ xố làm chứng -> dán 1 cái tem lên kính hẹn ra Lạc Long Quân giải quyết.
Vác máy quay ra quay, cho tháo thoải con gà mái