[Funland] Vui, buồn chuyện tình yêu-tình báo thời HS-SV ...

Manhpd

Xe cút kít
Đến giờ này ra trường bao năm rồi em còn chưa có mối tình đầu,nói gì đến thời sinh viên :(( :(( :((

manhvpcp

Xe buýt
Toàn các cụ giấu chuyện tình yêu SV làm của riêng nhé

Tuấn 3s

Xe tăng
Quá khứ mà cụ, ai ng ta ghen :))
Mà mợ nhà có chơi trên này à? :-s
Hum rồi vừa về đến nhà, thả cái cặp xuống, nghe gấu nói "em đang đọc bài chọn trường chuyên trên Otofun hay phết" mà em giật mình. Thôi fải tém tém cái miệng lại kẻo...

Nghỉ tết DL năm nhất đại học em không về mà ở lại KTX, cô bạn học gọi sang phòng nhờ cạo gió, đánh cảm vì mọi người trong phòng cô bạn đã về nhà nghỉ tết, tiếp nữa là đi mua thuốc cảm cho cô bạn uống. Sau khi ra trường khoảng 10 năm thì vô tình gặp lại cô bạn và được biết rằng không có 1 chiếc cảm cúm nào cả. Lần gặp này cô bạn uống khá nhiều và say nên em đưa về nhà, hôm sau bạn nhắn mess là không có 1 chiếc say nào cả.
Em thì lại là người bị cảm, cũng nhờ cạo gió, xong cũng ngủ lại, và hết! Nãy giờ ngồi cố nhớ cảm giác lúc đó như thế nào mà ko nhớ nổi huhu =((

nguyenvu171

Xe buýt
Đố ai định nghĩa được tình yêu
Có khó gì đâu một buổi chiều
Hai đứa gặp nhau đang buồn...ấy
Anh nhường em trước ấy là yêu

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net
Ơ hs yêu là bt chứ? Tớ còn yêu từ lớp 5 cơ. Nhưng yêu kiểu trẻ con thôi. Mãi lớp 9 lớp 10 mới biết yêu kiểu ngừoi lớn. :D . Toàn yêu bạn học nên cũng vui. Nhớ nhất là cô bạn nối khố, nhà sát vách. Đang chơi vui vẻ từ thời cưởi truồng tắm mưa tự nhiên cảm nhau. Lần đầu kiss xong quay sang bảo tao thích mày mà buồn cừoi. Sau đấy thay đổi xưng hô a e đến tận bh.
Thế mà k cưới, buồn k cụ?

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

Mytv

Xe điện
Thế mà k cưới, buồn k cụ?
Cưới choá j mợ. Lên c3 e chuyển nhà yêu nhau thêm dc hơn năm thì bạn ấy cắm sừng e.:(( Mà có khi cắm luôn từ lúc e chuyển nhà ấy. Thời đó làm j có đt hay phương tiện j kiểm tra nhau đâu. Nhà 2 đứa cách nhau mười mấy cây số. Chính thức thì e nghe dc bạn ấy yêu luôn thằng cùng lớp vào cuối năm lớp 11. Sau này khi vảo học đại học cùng khoa nhau bạn ấy cứ đòi quay lại nhưng e lại yêu bạn vk bh mất rồi.:D .

Monteiv

Xe hơi
Nghỉ tết DL năm nhất đại học em không về mà ở lại KTX, cô bạn học gọi sang phòng nhờ cạo gió, đánh cảm vì mọi người trong phòng cô bạn đã về nhà nghỉ tết, tiếp nữa là đi mua thuốc cảm cho cô bạn uống. Sau khi ra trường khoảng 10 năm thì vô tình gặp lại cô bạn và được biết rằng không có 1 chiếc cảm cúm nào cả. Lần gặp này cô bạn uống khá nhiều và say nên em đưa về nhà, hôm sau bạn nhắn mess là không có 1 chiếc say nào cả.
Cứ bảo yêu nhiều thì ốm. Nhưng em thấy ốm thường là cái cớ để bắt đầu cuộc yêu cụ ạ. ;))

DonaldTrump79

Xe buýt
Năm 1996, em đưa bạn gái sv xuống thăm bạn của bạn đang học ở TC Bưu chính chỗ Hà Đông. Tối về trên Xuân Hòa không kịp nên vào KS Phương Nam (em nhớ đi ra cơm niêu Tố Uyên gần) mà suốt đêm chả dám làm gì !
Em cũng dính tình cảnh gần giống cụ, hôm đó cả xóm về nghỉ tết còn mỗi em với bé phòng bên cạnh bận hôm sau mới về... Tối hơn 10h em nó gọi sang ngủ cùng vì sợ ma, em sang nằm cùng mà người cứ cứng đơ ra trả biết làm gì, cả đêm không ngủ nổi lúc máu lên cũng tính... mà nghĩ không có bcs trong người nên cũng rén nghĩ nhỡ em nó dính bắt cưới thì bỏ mẹ :((:((:((

DonaldTrump79

Xe buýt
Gái gửi thư tình đến nhà là có tí đào hoa rồi cụ. Tiếc là ngố quá
Hồi mới nhập học lớp 10 cũng có bé xã bên đứng đợi ở cổng đưa thư tay trực tiếp cho em mà hồi đấy ngu ngơ quá gái nó không ngượng mà mình ngượng chín cả người... Hôm sau viết thư hồi âm cho em nó nội dung là chúng mình cần ưu tiên chú trọng việc học hành đúng là ngu người :((

lenhhoxung1980

Xe điện
Hồi mới nhập học lớp 10 cũng có bé xã bên đứng đợi ở cổng đưa thư tay trực tiếp cho em mà hồi đấy ngu ngơ quá gái nó không ngượng mà mình ngượng chín cả người... Hôm sau viết thư hồi âm cho em nó nội dung là chúng mình cần ưu tiên chú trọng việc học hành đúng là ngu người :((
Haha, hôm sau em kia gọi điện, em cũng bẩu như cụ. Em nó đòi lại thư nhưng em không trả. Tiếc là sau này thất lạc, không đưa cho gấu đọc cũng vui

minhmo

Xe cút kít
Cô bạn này chả rơi vào tay lão thớt.;)

TrungUce

Xe tải
Năm 2 đại học, em trọ bên Hoàng Liệt, Hoàng Mai. Nàng học NN Quốc gia HN bắt buýt sang em chơi nhờ sửa máy tính. Nấu cho một bữa rõ ngon thì em cũng cài win xong. Hết buổi em chở nàng trên con xe đạp cà tàng ra bên xe buýt trên bán đảo Linh Đàm. Vừa đi nàng vừa hát em nghe bài Love Paradise, trời mát gió nhẹ, giọng hát nhẹ nhàng dễ thương. Dù sau đó cũng không tiến triển gì thêm, nhưng nghĩ đến kỷ niệm đó em thấy thật đẹp :D

lenhhoxung1980

Xe điện
Vấn đề là trong nguyên tác, LHX phải ham rượu, chơi bời tung trời cơ. Cụ mà giống vậy gái tgeo không kịp ấy nhỉ. Kkk
Ấy là nguyên tác của KD cụ nhé
Ơ có khi đúng đấy cụ ạ. Hình như con gái bị hấp dẫn bởi trai hư. Hồi c3 em học cũng khá, nhưng toàn trốn học, hút thuốc, đánh bi-a. Sau này mới biết là trong lớp ngoài bạn viết thư tình, còn có mấy người thích nữa mà mình chả biết

lenhhoxung1980

Xe điện
đúng rồi, ngày xưa có dám đâu, hôn là hết, nhiều lúc nghĩ nếu được quay lại thời cấp 3, thì chắc chén được khối, ngày xưa chưa có nhà nghỉ mà chỉ dám ra công viên ngồi
Chả phải mình lão nghĩ vậy nhá

lolotica

Xe điện
thời sinh viên em gắn liền với mối tình kéo dài 10 năm (yêu từ năm 2), sau nghĩ đúng là ngu, đúng ra 10 năm nên yêu 10 em thì hơn =))