Chi hội Wagon Club - Niềm đam mê giản dị.....( tập 37 )

Trạng thái
Thớt đang đóng

EZdong

Xe điện
Lạnh dư lày làm tý vịt nướng được không các kụ nhờ ;))

Chẹp chẹp!
Chỗ em ở đang âm 3 độ, dân tình đang hát hò ầm ầm, hơn 2h sáng rùi mà chưa được yên! Chạy xuống đường xách lên vài chai thì ngon dưng rét quạ=))

TL_Vietnam

Xe lăn
Kụ đang phương nào thế? Nhắc đến chai làm anh em sốt hết cả ruột :D

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Chẹp chẹp!
Chỗ em ở đang âm 3 độ, dân tình đang hát hò ầm ầm, hơn 2h sáng rùi mà chưa được yên! Chạy xuống đường xách lên vài chai thì ngon dưng rét quạ=))
Cụ cho tý ảnh lên để ae ngồi đoán đc ko ạ? :)) . Lâu rồi ko đc (b) cùng cụ :D.

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
@ hunghm cái đấy thực chất chống côn trung phi thẳng kính lái là một chuyện nhưng cả Vịt và Wagon đều có đặc điểm là kính lái dựng thẳng nên bao nhiêu bụi, bùn đất đều dính kính lái hết. Em đi sedan rồi em biết mà, thỉnh thoảng mới phải bơm nước rửa kính. Từ dạo em đi Vịt em thấy phải đổ nước rửa kính liên tục. Suy ra cái kính thẳng nó hứng hết, nên em quyết gắn cái Bug Shield lên để nó hất gió lên, hất bụi và bùn đất lên ko phi thẳng vào kính nữa. Ngu ý của em là thế, các cụ hay đi Tây thì giúp em toại nguyện với
@ TL Em nói thật là em chưa thích logo mới, mặc dù dạo này em bận quá không có đầu óc nào nghĩ đến thiết kế. Em góp ý chân thành mong cụ thông cảm. Em tự xưng hoasy nhưng chưa tham gia thiết kế logo cho club là em cũng hơi buồn nhưng đúng là dạo này em nhiều việc phải nghĩ nên không còn đầu óc nào nữa :-D cụ đừng bảo em ném đá nhé.
Theo e là bỏ chữ niềm đam mê giản dị đi. Giản dị là không cần phải nói...hãy cảm nhận về chúng tôi ;;)
Theo ngu ý của nhà cháu lược bớt gạch ở dưới cho đỡ rối để tập trung vào hình chính, cũng như để sử dụng lâu dài thì không cần thể hiện 4 năm làm gì. Xin hết và mời các kụ khác có ý kiến đóng góp ah :D
Rất cảm ơn ý kiến đóng góp nhiệt tình của của các cụ. Tuy logo mới chỉ đưa ra ý tưởng vì vậy rất mong các cụ đóng góp thêm các ý tưởng khác để cho Logo của ưagonclub thêm ý nghĩa. :)

luongkt

Xe tăng
Các cụ đang quẩy ơi đâu đấy.

luongkt

Xe tăng
Bắt quả tang.

Chỉnh sửa cuối:

TL_Vietnam

Xe lăn
Ông kụ nào ăn mảnh thế ah?

meoxinh

Xe tăng
Hôm nay e đi Bavi, Oa gông nhà mình tổ chức SN ở đây cũng rộng rãi ạ

meoxinh

Xe tăng
Có đồi thông đẹp, thích hợp kiểu picnic

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Phải công nhận rằng dạo này phong trào văn hóa văn nghệ của các cụ nhà WGC ngày càng lên....le vờ :D
Ảnh đây nhé ko các cụ lại thắc mắc :))
Xem lại ảnh thì....hình như cụ luongkt đang cầm đt trên tay hay sao ấy nhở =))

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Dạo này thấy các cụ nhà WGC hát pro quá, em quyết đầu tư 1 bộ về nhà để " luyện thanh " , năm sau còn thi thố giật giải ( bàn tay vàng ) chứ :)) .Hôm nay em đã nhờ cụ Luongkt rồi đấy nhé! Nhờ cụ sắm cho em 1 bộ hát karaoke để tết đến ....cả nhà em chùm chăn luyện thanh cho ấm ! Mờ em định dùng cái laptop thay thế cái đầu karaoke đc ko cụ nhể ?

meoxinh

Xe tăng
Cụ chụp bằng máy gì mà ảnh trong đẹp vậy ? Nhìn đường sạch sẽ ....em cứ tưởng ở trời Tây :D.
E chụp bằng Canon. Ảnh đẹp do cảnh đẹp ạ:D
E đi từ chân núi lên trên mất 50p hầu như toàn số 2, thỉnh thoảng số 1 và 3.

alex_pagulayan

Xe điện
Dạo này thấy các cụ nhà WGC hát pro quá, em quyết đầu tư 1 bộ về nhà để " luyện thanh " , năm sau còn thi thố giật giải ( bàn tay vàng ) chứ :)) .Hôm nay em đã nhờ cụ Luongkt rồi đấy nhé! Nhờ cụ sắm cho em 1 bộ hát karaoke để tết đến ....cả nhà em chùm chăn luyện thanh cho ấm ! Mờ em định dùng cái laptop thay thế cái đầu karaoke đc ko cụ nhể ?
Lap top thay dc tốt lão nhé...mua bộ echo là ổn ;)

thang_capit

Xe buýt
Phong trào ăn và hát của các kụ nhà ta hồi này có vẻ đều nhỉ, em toàn phải hóng :((

Trạng thái
Thớt đang đóng