Chi hội Win Hà Thành Tầng 9 Đam mê-Đoàn kết-Chia sẻ

Trạng thái
Thớt đang đóng

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Nhà cháu thừa 01 đôi nhún trước theo xe đỏ 94,đang giữ ko muốn để về tay giới Ngoại đạo.
E gọi cho a chả được, e đã nhận được xe:
- Đi có chậm có hiện tượng giựt giựt, kiểm tra lọc xăng trong BXL ok, đi nhanh ko vấn đề gì
- Nhông xích đã thay nên đi êm ko bị đảo.
- Ty phuộc trước bên trái chảy dầu, đã thay phớt nhưng ty bị xước khá sâu nên bác để lại đôi nhún trước kia nhé ( ty thôi thì càng tốt)
alo lại cho e

giang_nq

Xe buýt
Chỉnh sửa cuối:

mizuyama77

Xe buýt
E gọi cho a chả được, e đã nhận được xe:
- Đi có chậm có hiện tượng giựt giựt, kiểm tra lọc xăng trong BXL ok, đi nhanh ko vấn đề gì
- Nhông xích đã thay nên đi êm ko bị đảo.
- Ty phuộc trước bên trái chảy dầu, đã thay phớt nhưng ty bị xước khá sâu nên bác để lại đôi nhún trước kia nhé ( ty thôi thì càng tốt)
alo lại cho e
Xe của iem cũng bị giật giật khi đi chậm, có thể là do hơi đuối, cứ phải vê ga mới được, không vê ga là như chơi trò kéo co ấy. Các cao thủ phán giúp với ạ.

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
em chào các Cụ ! đi từ tầng 1 lên đến tầng thứ 7(tầng 2 3 4 5 6 em ko vào đc nữa ạh ).người em nó rạo rực quá rồi.năm 2009 em có một em đời 93 màu đỏ.nhưng do hạn chế về kiến thức.và mua phải xe ko còn chất lượng lắm nên em chia tay.từ ngày đó đến giờ vẫn chưa cưới thêm em nào hết.em mong các anh trong chi hội cho em xin một chân dự bị.vì em cuối tháng 6 này mới về Việt Nam ( có điều kiện sẽ tâm sự với các cụ khi off ).em tên là Khánh em sinh năm 88.Honda WIN đam mê rất lâu của em rồi.Mong các Cụ mở cửa cho em xin một chân dự bị.thân !
Rất hân hạnh được bác ghé thăm chi hội,bác về VN xin bác PM cho em số điện thoại,em sẽ SMS tới bác khi có lich off hàng tháng.

Sonicvang

Xe tăng
@All:mấy hôm em đi công tác Quảng Bình không có thời gian online,giờ về thấy nhà cửa đông vui quá.
Hôm trước em đi Quảng Bình có đi qua Tĩnh Gia thấy bác Son Vu nhà mềnh đanh sắn quần lội ao bắt cá,hai thằng F1 nhà bác ý thì đứng trên bờ cỗ vũ nhiệt tình.Đề nghị bác Son Vu cho mấy hình tấm ảnh thực họa về buổi đánh bắt cá hôm đó nhé.

Chỉnh sửa cuối:

nickname

Xe buýt
Xe của iem cũng bị giật giật khi đi chậm, có thể là do hơi đuối, cứ phải vê ga mới được, không vê ga là như chơi trò kéo co ấy. Các cao thủ phán giúp với ạ.
Bác đã thử đi xe Win khác xem có bị như vậy không? Có thể là bác đi chậm, số thấp mà lại ga to nên nó giật. Hoặc là đi số cao nhưng chậm quá cũng giật.
Nói chung muốn khỏi giật khi đi số thấp thì phải tăng giảm ga với biên độ nhỏ thôi!

Son Vu

Xe tăng
@All:mấy hôm em đi công tác Quảng Bình không có thời gian online,giờ về thấy nhà cửa đông vui quá.
Hôm trước em đi Quảng Bình có đi qua Tĩnh Gia thấy bác Son Vu nhà mềnh đanh sắn quần lội ao bắt cá,hai thằng F1 nhà bác ý thì đứng trên bờ cỗ vũ nhiệt tình.Đề nghị bác Son Vu cho mấy hình tấm ảnh thực họa về buổi đánh bắt cá hôm đó nhé.
Theo yêu cầu của chủ Tịt, em show mấy cái đây ạ:
Thích ăn nào thì vớt con đó:

Chiến lợi phẩm đây:

Có cụ nào ăn con này chưa? Ở đây gọi con này là Xôn (hay còn gọi là Vú Tiên)

Ăn rất dân dã (đập, bóc, móc, chấm và đút vào...miệng)

mizuyama77

Xe buýt
Các cụ đi nghỉ mát sớm nhể?
con này là con Hà hay bám vào thành tàu, cầu tõm chứ

Sonicvang

Xe tăng
Em làm thủ tục sang tên xe Win theo tt12 ạ.

Chuyện là thế này phường em hôm qua họp tổ dân phố,có phổ biến đến các hộ gia đình việc sang tên xe đã mua bán qua nhiều đời chủ.Em nghe có vẻ hay,và mình cũng chưa bao giờ đứng tên chính chủ xe lần nào,thôi thì cứ theo chính sách làm cho nó yên tâm mà lại còn sang cái thằng người vì lần đầu tiên được đứng tên chính chủ con trâu của mình.thế là tối nay em làm cái đơn ra phường xin xác nhận về việc mình đang cư trú tại đây.

Mai em ra nộp thuế rồi hầu tiếp các cụ.

HUNGBDA79

[Tịch thu bằng lái]
he các cu đi sn dạo này vui nhỉ, nhà cháu có cu e nó cho cái sim viettel số mới 0968267829. số kia 0916105559. e vãn dùng ạ, cụ nào thuận cái nào alo e.kính

giang_nq

Xe buýt
chết thật, sao hộ khẩu chủ tịt bị bọn xấu nó rời về tận tôn đức thắng vậy

mizuyama77

Xe buýt
Chủ tịt khai thế ko hợp với mẫu của bên Công Ăn ròi, phải khai theo mẫu của họ mới ok, ra đọc mẫu của họ mà khai thêm vào.

mizuyama77

Xe buýt
Có áo chưa Chủ Tịt ơi? đang nóng lòng muốn biết mẫu mã ra sao, với lại Gấu nói phải mang về giặt trước mới dám mặc.

mizuyama77

Xe buýt
Bác đã thử đi xe Win khác xem có bị như vậy không? Có thể là bác đi chậm, số thấp mà lại ga to nên nó giật. Hoặc là đi số cao nhưng chậm quá cũng giật.
Nói chung muốn khỏi giật khi đi số thấp thì phải tăng giảm ga với biên độ nhỏ thôi!
Bác nói có lý, nhưng chắc cũng tại em đi toàn vào thời điểm Phố phường đông đúc, nhộn nhịp mà đường lại xấu nên toàn phải vê ga.

nickname

Xe buýt
Hôm nọ ông tổ trưởng dân phố đến nhà em, hỏi xem trong nhà có bao nhiêu xe máy, rồi tên người đăng kí mỗi xe...
Ông giải thích rằng, lập bảng thống kê như vậy để xem xe nào không chính chủ thì sẽ làm thành chính chủ luôn một thể.
Em thì nghi ngờ rằng ông ấy thống kê để đóng phí bảo trì đường bộ!

DucHuyen

Xe hơi
Cái vụ " đăng kí kết hôn" lần "n" này thì em thấy cũng hơi oải các bác ah. Ở quê em, ngày 01/6 vừa rồi chính quyền địa phương cũng hô hào vận động ghê lắm, mặt khác cũng như So chủ tịt, em muốn vợ 2 phải có" đăng kí kết hôn" đoàng hoàng cho nó ...oách.
8h sáng có mặt tại UBND xã, xếp hàng lấy số ...102 ( thì ra bà con nhà mình hay lo xa nên đi từ 6h30 các bác ah). 11h15 vẫn chưa đến lượt cà SK,SM. Thông báo chỉ làm mỗi buổi sáng, các cán bộ thuế trước bạ đành cho bà con kê khai nộp trước bạ rồi đến cà số sau. 11h30, sau một hồi trật tự theo thứ tự, em cũng ứ chịu được đành phải chen lên nộp TTB mất những 44k.11h45 , năn nỉ mãi anh CSGT mới cà cho em phát. 12h05, dán SK,SM vào tờ khai, lại phải nộp lại tờ khai chờ đến lượt. Thôi thì có đến 50% bà con nhà mình phải khai lại, xin lại xác nhận...( tất cả là do CB địa phương do không hiểu rõ nên hướng dẫn bà con khai. ..be bét hết cả. Em cũng tỉnh táo tầu nên chỉ khai mỗi: mua qua nhiều người.
12h15,nghe cán bộ gọi đến tên, em lẩm bẩm-nếu phải khai lại , lẳng lặng cầm giấy tờ chuồn êm thôi!
Chẳng biết là may hay k nữa ,cán bộ cho em một giấy hẹn để đi đường và chỉ nói hẹn sau 30 ngày lên trụ sở CSGT Huyên nhận kq xác minh...lí lịch em nó. Sau đó sẽ nhận tiếp một giấy hẹn "n" ngày nữa. Nghe xong em suýt ...ngất.

vietpt1973

Xe tải
Vụ xe chính chủ bên phường Thành công chưa thấy gì cả thưa các cụ

Trạng thái
Thớt đang đóng