Chi hội Win Hà Thành Tầng 10 Vì Đó Là EM

Trạng thái
Thớt đang đóng

quangnmq

Xe hơi
Tuần vừa rồi mưa suốt, em chả lôi đc xe ra đi cho nó mới. Để ở nhà ngắm đẹp quá mà ko khoe đc với ai :-|

afk_rmk

Xe tải
66 Nguyễn Trãi, Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
hondawin100.wordpress.com
Tuần vừa rồi mưa suốt, em chả lôi đc xe ra đi cho nó mới. Để ở nhà ngắm đẹp quá mà ko khoe đc với ai :-|
:)) bác phải cho em nó đi ra ngoài đi! rỉ hỏng do trời mưa mới đúng chất nam tính của xe win chứ haha!
P/s: bác ở chỗ Hoàng QUốc Việt đúng k

vinhb3.416b

Xe hơi
Sáng nay vớ được bộ đèn fa, và đôi gương zin ở phố Huế đã quá, mỗi tội không biết post ảnh lên diễn đàn....:-??
anh vào cái mũi tên xanh ở cuối (upload Immage) bên tay phải up lên trực tiếp từ máy lên xong copy đường link bên trên vào là xong
(Bác sonic ngại chưa nhắc các bác đấy. Nhiều bài vừa đăng có 3,4...9 cái ảnh bên trên, các bác lại chích y nguyên bằng đấy ảnh xuống dưới. đọc nghe vô duyên lắm mà tốn dung lượng. Kính các bác em không có ý gì đâu.)

Chỉnh sửa cuối:

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
chào buổi sáng các anh hà lội ạ:
@ anh hai thư rãn cần thơ máy lạnh: chụp thế mà cũng đòi chụp, mẫu gái che khuất hết cả mẫu giai rồi. tớ là tớ chưa nhìn thấy thằng đứng bằng đầu gối sau mẫu gái trốn đằng nào =))

Làm gì mà chú thù anh thế? Sáng gọi điện đến lấy thì đi có việc. Chiều gọi điện thì không nghe máy. Tối thì lại thông báo đã lên đường
cụ ơi, phải sống lâu tiếp xúc nhiều với chủ tịch thì mới biết tính cụ ý, chung quy lại là do ăn mặn cụ ạ =))

170k làm đẹp cho 2 món này, các cụ thấy thế nào. Đồ E mại ở ngõ Thanh Báo mà các cụ chỉ chỗ cho đấy

ngõ Thanh Báo là ở chỗ nào cụ Hắc ơi?

win100.zip

Xe hơi
Hôm trước em qua nhà chủ tịch lấy cái bxc lúc về cụ ấy dấm dúi cho em mấy cái dây chão này:

Em hỏi:" Thế Cụ còn găm những món đồ nào nữa?Bỏ đây em xem." Nhưng....NHẤT ĐỊNH KHÔNG NÓI.Thế mới sợ chứ!
Chiều qua rảnh em lôi mớ dây ra thay mấy cái dây cũ,nhìn ấy hơn hẳn,bóp sướng.Cảm ơn chủ tịch!

giang_nq

Xe buýt
Ôi những chiến binh trên những chiến mã,xem ảnh mà bồi hồi quá.
Cung đường này mềnh đã từng đi,với bao kỷ niệm.
thôi thì tặng bác bài này
em tặng lại anh bài này, nghe mấy cô ca sĩ hát ngán thấy mẹ, anh em hát hay hơn nhiều:

[video=youtube;lERRyc4mPRo]http://www.youtube.com/watch?v=lERRyc4mPRo&feature=youtu.be[/video]

Chỉnh sửa cuối:

Vespa 946

Xe hơi
Chúc mừng Chi hôi. đội hình rất chuẩn

DucHuyen

Xe hơi
Em hỏi:" Thế Cụ còn găm những món đồ nào nữa?Bỏ đây em xem." Nhưng....NHẤT ĐỊNH KHÔNG NÓI.Thế mới sợ chứ!
Chiều qua rảnh em lôi mớ dây ra thay mấy cái dây cũ,nhìn ấy hơn hẳn,bóp sướng.Cảm ơn chủ tịch!
Tóm lại là chú còn đựơc thêm món nào nữa mà không dám nói ra... HẢ ?!!!%-(

vietpt1973

Xe tải
Hôm trước em qua nhà chủ tịch lấy cái bxc lúc về cụ ấy dấm dúi cho em mấy cái dây chão này:

Sô chủ tịch nhớ để dành cho anh cái dây côn này nhé.Hàng hịn nó phải thế chứ GF6 ... nó có phản quang, hàng Federral in do thế là ngon rùi phải không các cụ!

vietpt1973

Xe tải

Cụ Chủ tịch phải còn lo cho các anh em khác nữa chứ phải không các cụ.Em là em thích cái tính của chủ tịch nhà mình THích là NHÍCH mà đã nhích thì các cụ biết rồi.chiều tới bên nuôn

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
em tặng lại anh bài này, nghe mấy cô ca sĩ hát ngán thấy mẹ, anh em hát hay hơn nhiều:
hát hò giề, 2-9 các cụ định thía nào, khả năng e sẽ bắt oto xuống CT rồi phiền cụ chủ tịt cho e mượn vợ 3 đi nhé ( e định đi mấy tỉnh miền tây),

Chỉnh sửa cuối:
Trạng thái
Thớt đang đóng