Chi hội Win Hà Thành Tầng 7

Trạng thái
Thớt đang đóng

khanh_8830

Xe máy
Anh đã tìm thấy người xưa chưa?
Kính thưa các cụ em xin trích nguyên văn cái này của cụ Hùng pots bên Quán Cà Phê nhé.
"tìm 1 người bạn làm giáo viên ở thái nguyên
kính các cụ chuyện là thế này: năm 1997 e có đưa thằng e trai đi thi tại trường dh công nghiệp thái nguyên có quen 1 bạn gái nhà ở tổ 26 phường phú xá tên là dương thị hiếu bây h hình như làm gv ở phường trung thành dạy môn giáo dục công dân bây h gọi là môn j e ko biết, hôm nay ngày 20-11 tự nhiên nhớ tới bạn, cuj nào ở thái nguyên giúp e vụ này với nhá
"
cuối tháng này em về thái nguyên 1 tuần cụ nhé

khanh_8830

Xe máy
Kính thưa các cụ em xin trích nguyên văn cái này của cụ Hùng pots bên Quán Cà Phê nhé.
kính các cụ chuyện là thế này: năm 1997 e có đưa thằng e trai đi thi tại trường dh công nghiệp thái nguyên có quen 1 bạn gái nhà ở tổ 26 phường phú xá tên là dương thị hiếu bây h hình như làm gv ở phường trung thành dạy môn giáo dục công dân bây h gọi là môn j e ko biết, hôm nay ngày 20-11 tự nhiên nhớ tới bạn, cuj nào ở thái nguyên giúp e vụ này với nhá
"
cuối tháng này em về thái nguyên 1 tuần cụ nhé

ngochuyen71

Xe hơi
Bát nhôm xịn fải có chữ GF6,côn không bị hú là OK rồi.Không cần mài bát đâu,vuốt dài 4 lò xo côn thêm ra 3mm,ép thêm 01 lá thép côn 1,3 li vào nữa là chuẩn luôn,đi khỏe như côn mới.Thân!

khanh_8830

Xe máy
Bát nhôm xịn fải có chữ GF6,côn không bị hú là OK rồi.Không cần mài bát đâu,vuốt dài 4 lò xo côn thêm ra 3mm,ép thêm 01 lá thép côn 1,3 li vào nữa là chuẩn luôn,đi khỏe như côn mới.Thân!
Vay bat nhom cua em la hang lom roi.
Vay con vu cai vong bi con,lap nhu nao la dung ha cu.

win100black

Xe máy

win100.zip

Xe hơi
ây zà. xe nhà em không chính chủ, cố tình đi vào những chỗ có xxx chốt mà chưa thấy bị rì. hehe...
nhà em vừa làm 1 chuyến phượt nho nhỏ text xe và thấy rằng em nó vẫn còn nuột lắm mặc dù độ bốc và tốc độ đã có phần bước sang giai đoạn tiền mãn .... kin....hehe
1 điều không tưởng làm em lăn tăn mãi, khả năng contermet xe nhà em sai. em đi 1 phát từ nhà ( văn điển ) đến đầu phố mới ( Bắc Ninh ) chính xác là đến đoạn rẽ của đường cao tốc HN Lạng Sơn với đường đi Phả Lại ấy ( khu bãi rác to tướng ý ) thì hết xăng, nạp 1 bình đầy hự rồi dông 1 mạch về Hạ Long, chơi chán Hạ Long rồi em lại ngược chính đường ấy về Hà Nội, hôm sau từ Hà Nội chạy 1 mạch theo đường Vĩnh Phúc Việt Trì em về ... thăm vợ thăm con ( đọc đến đây thì phải xin lỗi cụ chủ tịt Việt Trì nhé, em đi kết hợp công việc nên không qua thăm bác được, bác thông cảm ) thẳng đường quốc lộ dông về phía đoan Hùng , lúc hôm qua mò về tới Cây 7 mới hết xăng, đổ 1 phát 170.000d tiền xăng ( 7,2 lít ) và đo lại số km, lúc ở đầu phố Mới số contermet là 72830, lúc ở Cây 7 là 73352, trừ ngược đi có nghĩa là quãng đường em đi hết 522km với 1 bình xăng đầy. tính ra thì con Win nó xơi có 1,37931...Lít xăng / 100km thôi á?
nhưng tính ra cũng đúng, Hà Nội Quảng Ninh lượt đi lượt về + lang thang Hạ Long và về quê nội trong Đá Trắng - Hoành Bồ cũng rơi vào tầm hơn 350km rồi, số còn lại từ Hà Nội đi Thanh Ba rồi quay ngược về cây 7 chắc cũng tương đương với số km còn lại. lần đo cuối cùng cách đây hơn 1 năm em chạy cũng cung Hà Nội VĨnh Phúc Việt Trì Đoan Hùng Yên Bái là hết 1,52l/100km. chả lẽ giờ xe đểu hơn xuống cấp hơn lại ăn ít xăng hơn á?
đúng là trước khi đi em đã cho bảo dưỡng lại nhông xích, buzi thay mới, xúc xả lại chế hòa khí.... và trên đường đi hầu như chỉ duy trì ở tốc độ 40 50 60 70 km/h là kịch kim, không thốc ga bừa bãi....

[FONT=&quot]Quả bình bịch tiết canh của cụ thật tuyệt,em hiểu ý cụ rồi.Gửi giá fix vô inbox cho em nhé,cả xe,máy ảnh(chụp nét ghê),cần câu....hehe[/FONT] :-"
Vay bat nhom cua em la hang lom roi.
Vay con vu cai vong bi con,lap nhu nao la dung ha cu.
[FONT=&quot]Bát nhôm của em cũng vậy mà,hàng theo xe hịn đó cụ à.Nếu bát nhôm lởm thì không có mấy ký hiệu đó và cuống nhôm ngắn hơn,lắp vào phải thêm long đen.Bát nhôm xe cụ bị lá phíp va chỗ lõm sâu nhất có 1mm thì vẫn còn ngon chán ạ.Cụ tham khảo ý kiến của cụ Ngochuyen71 cụ ý rất thông thái.

[/FONT]

Chỉnh sửa cuối:

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net

[FONT=&quot]Quả bình bịch tiết canh của cụ thật tuyệt,em hiểu ý cụ rồi.Gửi giá fix vô inbox cho em nhé,cả xe,máy ảnh(chụp nét ghê),cần câu....hehe[/FONT] :-"

[FONT=&quot]Bát nhôm của em cũng vậy mà,hàng theo xe hịn đó cụ à.Nếu bát nhôm lởm thì có mấy ký hiệu đó và cuống nhôm ngắn hơn,lắp vào phải thêm long đen.Bát nhôm xe cụ bị lá phíp va chỗ lõm sâu nhất có 1mm thì vẫn còn ngon chán ạ.Cụ tham khảo ý kiến của cụ Ngochuyen71 cụ ý rất thông thái.

[/FONT]
cụ thì chỉ được cái hiểu ý em, đang thì định rao quả tiết canh 30 quả nhỡ đâu lừa được gà. hehe.
mà cái DỤNG CỤ dùng để chụp ảnh của em không phải là MÁY ẢNH cụ nhé, hehe. điện thoại thôi cụ ạ. cụ đã nghe thấy danh từ SHARP VODAFONE 903SH bao giờ chưa? 3.2mpx CCD SENSOR, 2x optical zoom đới. cụ nhìn cho kỹ lại đi nhé ( lại chém thêm 1 tí nhỡ đâu bán được cả cái điện thoại ;)) ) .

còn cái cần câu thì sau khi bị cụ SONIC chê là to và dài thế mà câu gái.... ý nhầm, câu cá ứ bằng cái cần dài có 20cm của cụ ý ( cụ thấy sợ chưa, cần nhà cụ ấy 20cm nhé ) nên em chán quá đâm tự kỷ cho ông anh vợ mất rồi.

cụ Ngochuyen với cụ Sonic ơi, nếu tự thay dàn cò thì có dễ không các cụ nhỉ? khả năng em tự nghịch vào xem thế nào vì đằng nào cò nhà em cảm giác gõ rồi, chỉnh chỉ đi dc 1 thời gian là lại bị lại. liệu mua bộ cò của Dream hay của Wave100 sang có vừa không hay phải loại riêng ạ?
thứ 2 là quy trình thay lá côn. gồm những thủ tục gì, phải đi mua những thứ gì ạ? bát nhôm của em cũng bị phang via hết ra rồi và khả năng là phải đến 2mm hoặc hơn cơ ạ. và cần có những dụng cụ đồ nghề phức tạp không hay chỉ cần tròng , càle mỏ lết tô vít thôi ạ?

Chỉnh sửa cuối:

giang_nq

Xe buýt
điện thoại như phạch, có cái áo đồng phục thì đẹp :D

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
kính thưa tồng chí ESTEBANO: tồng chí cứ liệu đới, tồng chí nên nhớ là cái PHẠCH đấy mà ra đường gặp 141 là tớ phải giấu đi ko bị quy kết vào 1 dạng của hung khí, mà đã gọi là hung khí thì càng phải liệu, tết này tồng chí ra ra ngoài bắc này thì tôi chết với tồng chí. hừ. liệu mà giữ ví nhé.hehe

win100.zip

Xe hơi
"
Rồi sẽ có 2 người tới tận nhà tìm anh Hùng.Đến lúc đó lại thêm bát,thêm đũa.Em cứ Gia Cát Dự thế!hẹc hẹc:D
kính thưa tồng chí ESTEBANO: tồng chí cứ liệu đới, tồng chí nên nhớ là cái PHẠCH đấy mà ra đường gặp 141 là tớ phải giấu đi ko bị quy kết vào 1 dạng của hung khí, mà đã gọi là hung khí thì càng phải liệu, tết này tồng chí ra ra ngoài bắc này thì tôi chết với tồng chí. hừ. liệu mà giữ ví nhé.hehe
Khi nào đi úp sọt cái cụ kia thì ới em úp cùng nữa nhé cụ Cú Xám!>:) Hung khí của em là cắp nách 2 chai hơ hơ.

ngochuyen71

Xe hơi
cụ thì chỉ được cái hiểu ý em, đang thì định rao quả tiết canh 30 quả nhỡ đâu lừa được gà. hehe.
mà cái DỤNG CỤ dùng để chụp ảnh của em không phải là MÁY ẢNH cụ nhé, hehe. điện thoại thôi cụ ạ. cụ đã nghe thấy danh từ SHARP VODAFONE 903SH bao giờ chưa? 3.2mpx CCD SENSOR, 2x optical zoom đới. cụ nhìn cho kỹ lại đi nhé ( lại chém thêm 1 tí nhỡ đâu bán được cả cái điện thoại ;)) ) .

còn cái cần câu thì sau khi bị cụ SONIC chê là to và dài thế mà câu gái.... ý nhầm, câu cá ứ bằng cái cần dài có 20cm của cụ ý ( cụ thấy sợ chưa, cần nhà cụ ấy 20cm nhé ) nên em chán quá đâm tự kỷ cho ông anh vợ mất rồi.

cụ Ngochuyen với cụ Sonic ơi, nếu tự thay dàn cò thì có dễ không các cụ nhỉ? khả năng em tự nghịch vào xem thế nào vì đằng nào cò nhà em cảm giác gõ rồi, chỉnh chỉ đi dc 1 thời gian là lại bị lại. liệu mua bộ cò của Dream hay của Wave100 sang có vừa không hay phải loại riêng ạ?
thứ 2 là quy trình thay lá côn. gồm những thủ tục gì, phải đi mua những thứ gì ạ? bát nhôm của em cũng bị phang via hết ra rồi và khả năng là phải đến 2mm hoặc hơn cơ ạ. và cần có những dụng cụ đồ nghề phức tạp không hay chỉ cần tròng , càle mỏ lết tô vít thôi ạ?
đồ nghề thế thôi!mua 05 lá thép,04 lá phíp.bát nhôm via quá thì hàn đắp vào.chỉ thay 2 ốc cò mổ xịn thôi nhé,ko nghe đài địch!

vietpt1973

Xe tải
Máy ảnh của cụ Grayowl... xịn đới nhỉ. chẹp... chẹp.....Ảnh đẹp

win_100

Xe điện
Cóp cái này vào đây cho Kụ viet1973 ngân cứu này

[/SIZE nói:
Vietpt1973 chi hội win Hà Thành
- Đơn ca: Đoản khúc thu Hà Nội của Trịnh Công Sơn, thời gian: 5'

[/SIZE nói:

Nhạc công sẽ chỉ có 01 người chơi đàn organ có mặt từ 16h00 ngày 01/12/2012 (trước khi chương trình bắt đầu 1 giờ) để kết nối thiết bị và khớp nhạc cho 10 tiết mục nên BTC khuyến cáo người hát mang theo nhạc vào USB cho chủ động.

Chỉnh sửa cuối:

win_100

Xe điện
Danh sách tham dự siêu offline ở đây, các cụ đã ủng hộ rồi thì vào đăng ký cái đê

1/ Win HÀ Thành: 04 người, đại diện: Sonicvang 0903 206 691
1. Sonicvang
2.Win_100
3.Vietpt1973
4.Ngochuyen71

5.

vietpt1973

Xe tải
Nhạc công sẽ chỉ có 01 người chơi đàn organ có mặt từ 16h00 ngày 01/12/2012 (trước khi chương trình bắt đầu 1 giờ) để kết nối thiết bị và khớp nhạc cho 10 tiết mục nên BTC khuyến cáo người hát mang theo nhạc vào USB cho chủ động.
Em hát là cứ hát thôi-Từ sân khấu ngó xuống thấy các cụ nhà mình là vững tâm rùi

CuongDKH

Xe buýt
Nhận được SMS của Solic,ko đi đc áy náy quá.
Giải thích chút mong cả nhà cảm thông cho cái thân cháu
Công việc còn đang bề bộn, mới xong giai đoạn 1 là nhà thuốc:

Giai đoạn 2,PK test UT sớm.
Giai đoạn 3, nhà trọ cho bệnh nhân...tất cả đang gấp rút hoàn thành.

Trạng thái
Thớt đang đóng