Chi hội Win Hà Thành Tầng 8

Trạng thái
Thớt đang đóng

F.I.A.T

Xe điện

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Cái BXL mang ra thợ sơn họ lấy giáp nước trà cho phẳng rồi bả matit vào xong sơn là ok,tháo bánh ra mang lên Trần sơn họ đóng lại ca cho là xong khoảng 90nghin,cần côn phải tháo bưởng ra,thay cái gioăng cao su bên trong mới hết chảy dầu nhé,đầu xe lệch do càng trước,do vai bò thử kiẻm tra lại xem bị ở đâu nhé.
Xe Win là phải bỏ được hai tay lúc đi tốc độ thấp,nếu bị lệch đầu rất nguy hiểm,do thân xe dài,đầu lệch lúc sử lý tình huống dễ đổ xe và ảnh hưởng đến mình và người đi đường.
Tốt nhất để lại cho anh,anh về làm lại rồi dựng cạnh xe của anh,không đi đến làm bộ sưu tập là chuẩn.

Cụ ngochuyen đã thăm khám và kết luận e nó bị lệch chạc 3 và ko quên giới thiệu cụ Sonic đang sở hữu món Lày ạ, nếu đúng vậy thì cụ Sonic để lại cho e nhé, e tin là sau khi cái chạc 3 được lắp sang xe em + ghi đông cụ Ngochuyen tặng e nữa thì khẳ năng e sẽ gả e nó về với cụ sẽ tăng lên đấy ạ, trước khi dựng cạnh xe cụ thì e sẽ dựng cạnh con đen của e trước xem nó đẹp chừng nèo đã ( con đen của e cũng gần giống của cụ thì fai)

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Thông báo!
Tại buổi off trước đã quyết định chi hôi chúng ta sẽ off tất niên vào buổi trưa Củ Nhật,ngày 27-1 tới đây.Nhưng do có nhiều bác không tham gia được trong đó có cả em,và em cũng đã hỏi các bác trên này.các bác đa phần chọn vào buổi chiều thứ 7 ngày 26-1.

Vậy em xin Thông Báo Chính Thức Buổi Off Tất Niên.
Chi hội Win Hà Thành chúng ta sẽ off tất niên vào chiều thứ 7 ngày 26-01-2013 này.
Thời gian từ 14h30 chiều đến tối.
Chúng ta sẽ tập chung tại Đại Bản Doanh là cafe Lối Cũ số 9 Lê Thánh Tông.
nội dung gồm cafe chém gió,xếp xe chụp ảnh lưu niêm.
Khoảng 17h30 chúng ta sẽ di chuyển đến quán Rượu Chít hay Sít gì đó trên đường Phó Đức Chính( bác SonVu sẽ dẫn đường).
P/S:Do em chưa có đủ số điện thoại của các bác,nên bác nào không nhận được SMS của em đến điện thoại,em mong các bác xem thông báo này như SMS của em tới các bác.
Rất mong các bác tham gia đầy đủ ạ.
Cáo lỗi các cụ hôm đó e không đi được rồi ạ:
+ Thứ nhất e chỉ có xe Win để đi ( e sợ bị luộc đồ lắm ạ).
+ Thứ nhì là e ko thể đi được

F.I.A.T

Xe điện
Em vừa nhận được SMS của chủ tịch: Hội nghị tổng kết chiều mai, chủ tịch sẽ mở kho đồ zin và mang đi phát quà cuối năm cho AE, ai cũng có đồ cả, mọi người đăng ký đê, em tập hợp danh sách để đến chở đồ giúp chủ tịt, ai chậm chân là mất quà nhóe

win100.zip

Xe hơi

Em nhớ không nhầm đây là xe của cụ Manhnguyen28 mà.
Em mấy hôm nay toàn ngồi tưởng bở về vụ xẻ thịt win về đắp vào xe. Giờ biết bị xịt rồi ỉu quá. Hẹn các bác chìu t7
Cụ cứ yên tâm,cụ Sonic sẽ lo đâu vào đấy ạ.Cả vài con xe cụ í còn ấy được nói chi mấy thứ nhỏ như cụ đang tìm.Như xe em đây này:
Đầu bò,xi lanh hịn theo xe(Cụ Sonic nhặt trong miềm nam bán cho em)
Đôi thụt sau và yên xe đều hịn theo xe (Cụ Giang_nq sưu tầm ở miền trung mang vào miền nam phục hồi,mông má rồi cho cụ Sonic,sau đó cụ Sonic không cho em mà bán đứt 8-}
@ Sonic: Chiều mai cụ nhớ mang cho em viền và kính đèn pha nhé (chóa đèn).Hy vọng lần này anh cho em chứ không bán>:D<

Xe em giờ khoác lên mình tinh hoa của cả 3 miềm Bắc - Trung - Nam oách ra phết đấy.Chứ không nhập nhòe toàn hàng ngoài như xe của cụ F.I.A.T và cụ Cú Xám nhà mềnh khé..khé=))
Em vừa nhận được SMS của chủ tịch: Hội nghị tổng kết chiều mai, chủ tịch sẽ mở kho đồ zin và mang đi phát quà cuối năm cho AE, ai cũng có đồ cả, mọi người đăng ký đê, em tập hợp danh sách để đến chở đồ giúp chủ tịt, ai chậm chân là mất quà nhóe
Mai anh em mình ngồi gần nhau nhé...em đòi vụ vodka hehehe.

Son Vu

Xe tăng
Đề nghị ngày mai tất cả các cụ+ vợ 2, vợ 3 đều phải tắm rửa sạch sẽ nhé. Lý do: ..............

vietpt1973

Xe tải

Cụ cứ yên tâm,cụ Sonic sẽ lo đâu vào đấy ạ.Cả vài con xe cụ í còn ấy được nói chi mấy thứ nhỏ như cụ đang tìm.Như xe em đây này:
Đôi thụt sau và yên xe đều hịn theo xe (Cụ Giang_nq sưu tầm ở miền trung mang vào miền nam phục hồi,mông má rồi cho cụ Sonic,sau đó cụ Sonic không cho em mà bán đứt 8-}
@ Sonic: Chiều mai cụ nhớ mang cho em viền và kính đèn pha nhé (chóa đèn).Hy vọng lần này anh cho em chứ không bán>:D<

Xe em giờ khoác lên mình tinh hoa của cả 3 miềm Bắc - Trung - Nam oách ra phết đấy.Chứ không nhập nhòe toàn hàng ngoài như xe của cụ F.I.A.T và cụ Cú Xám nhà mềnh khé..khé=))

Hoan hô tinh thần của SÔ CHỦ TỊCH

nickname

Xe buýt
Xin phép các cụ cho em post ảnh em tập chụp bằng máy phim của cụ Phong ạ.

[IM
Em mới chụp máy phim nên còn có nhiều chi tiết thiếu sót mong các cụ xem gạch đá nhè nhẹ. Thanks các cụ ạ :-s
Máy phim thì cụ nên chụp chỗ tối, chỗ thiếu sáng sẽ thấy ấn tượng hơn máy số.
Và chơi phim thì cũng nên học cả scan ảnh nữa để có được kết quả như ý mình!

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net

vớ vẩn, có xe nhà cậu bị tính vào loại CŨ KHÔNG ĐỀU nhá nhá :P. xe nhà tớ được lên điểm ở khoản lô xưa nhé. hé hé. tớ đố cậu kiếm được 1 con xe màu tiết canh với cái tem lô hịn lại còn dán lệch như xe tớ nhé, hề hề. nhà cậu cứ yên tâm là xe em ra đường ối người nhầm với xe tàu nhá. kaka.
mà bỏ mợ, xe em bẩn lem nhem xích thì nhìn như ngọn chông của cụ TỜ NÚ, vành thì đi theo hình chữ chi.... liệu có được ọp không nhể? thôi, theo tinh thần của cụ TUAN IMS ngày xưa, em đi ọp với con xe tay ga lead biển 30k9-2882 mượn của vợ + cái cần khởi động lô của win tiết canh cho lành, lỡ riệu say có mất cái lô xưa cũng đỡ hố . kaka. mà tình hình nhà Sơn cần thơ ( réo tên cúng cơm cho sướng cái thằng người. hehe ) thế nào rồi nhể, đã tìm được ví chưa? em vừa say bí tỉ vừa mò về nhà xong. há há

Chỉnh sửa cuối:

Grey_owl_wild

Xe buýt
Website
www.cuadep.3-a. net
Máy phim thì cụ nên chụp chỗ tối, chỗ thiếu sáng sẽ thấy ấn tượng hơn máy số.
Và chơi phim thì cũng nên học cả scan ảnh nữa để có được kết quả như ý mình!
em ấn tượng nhất với máy film ở khoản chọn những gam màu lành lạnh ở chỗ rêu rêu mốc mốc cũ cũ cụ ạ.... dòm nó hoài cổ kinh khủng.... như 1 thời trai trẻ lang thang đi tìm mùa thu ấy nở trắng hoa sữa ngạt ngào dưới sương đêm đến lạ....

cũ dư lày em mới ưng cái bụng

Chỉnh sửa cuối:

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
Hình ảnh buổi off tất niên hôm nay,xin hầu các cụ.
Bác giang_nq từ quê Lúa lên Thủ Đô và vào nhà em lúc 12h,sau khi em với bác giang_nq mỗi người bát mỳ tôm up,hai anh em thẳng tiến ra Lối Cũ.

Hơn 16h bác giang_nq xin phép ra về không tham gia được tăng hai.
Các bác tới quán

Vào trong quán thì thấy cái này

Các món nhậu được đưa lên

Và nhập tiệc

khoinguyen

Xe điện
Các cụ cho nhà cháu hỏi, có kiếm được gối đỡ cao su cho ghi đông nó gật gù ở đâu ko ạ? Cháu muốn phục hồi, xe còi của cháu cứng quá đi ko sướng.

Sonicvang

Xe tăng
Các cụ cho nhà cháu hỏi, có kiếm được gối đỡ cao su cho ghi đông nó gật gù ở đâu ko ạ? Cháu muốn phục hồi, xe còi của cháu cứng quá đi ko sướng.
Cái này bác lên Phố Huế mua cao su của xe Win nhà anh Tập lắp vào thôi,của Win Indo thì không có mới,nếu có thì cũng là hàng cũ và đã lõa hóa nên cũng cứng lắm ạ.

mizuyama77

Xe buýt
Đi OFF mới biết xe mình lởm đến độ ko thể sài đc. Ngán ngẩn quá, giá như trước khi mua xe biết về diễn đàn thì tốt bít mấy.

mizuyama77

Xe buýt
Kiểu này sau tết các bác đi du xuân không dám bám càng rồi. Cụ Chủ Tịch kiếm gấp giúp tôi vợ vừa tầm để còn theo a e nhé.:-bd cảm un trước nhé

Sonicvang

Xe tăng
Đi OFF mới biết xe mình lởm đến độ ko thể sài đc.
Bác nói thế này thì lần sau em cũng chẳng dám đi off nữa đâu,em mà đi off các bác lại lôi xe em ra xem xét lại thấy nó XXX thì em cũng giống bác thội.
Em cũng ghét mấy bác nhà mềnh lắm,xe người ta đẹp thế mà cứ phán như đúng rồi làm người ta buồn.

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Kiểu này sau tết các bác đi du xuân không dám bám càng rồi. Cụ Chủ Tịch kiếm gấp giúp tôi vợ vừa tầm để còn theo a e nhé.:-bd cảm un trước nhé
bác qua 61 khương ha đoạn giưã cầu lủ và câu khương trung có 1 e thúy kiều tem vắt đang bày bán, e mới nhìn thấy hôm qua, e vốn chỉ thich thị Lở và cũng đang chạy e Lở thấy vẫn tự tin khối người vẫn ngước nhìn đấy chứ.

Chỉnh sửa cuối:

tacke135

[Tịch thu bằng lái]
Đi OFF mới biết xe mình lởm đến độ ko thể sài đc. Ngán ngẩn quá, giá như trước khi mua xe biết về diễn đàn thì tốt bít mấy.
e bái phục khả năng dìm hàng của 1 số cụ tham gia buổi off,

Trạng thái
Thớt đang đóng