Win Hà Thành (Tầng Ba)

Trạng thái
Thớt đang đóng

xewin

Xe đạp
nhìn con xanh như đit nhái mà...ực

hung84

Đi bộ
Tổ 42 ,Phường Hoàng Văn Thụ,Quận Hoàng Mai,Hà Nội
@hung84:ông ấy cũng bảo là máy móc thì còn nguyên bản chưa động chạm gì có điều cái lẫy gì ở số 2 nó bị mòn hay trượt ấy nên cần tháo hộp số ra để sửa
Cụ chú ý dòng chữ đỏ ở trên nhé,theo như cụ tả nhà cháu dự là xe này về phải làm lại khá nhiều về máy và cả dàn áo bên ngoài.Nếu là xe biển công (biển Xanh),xe mang tên dự án,xe biển ngoại giao,xe tên công ty thì giá khoảng dưới 10 đồng thôi cụ nhé,dính vào mấy xe này mệt lắm,cụ nên suy nghĩ kĩ,vì nếu mua những loại xe này về xác định là chỉ để đi,để thỏa niềm đam mê,chứ con bán thì mất giá,ít ai dám mua mấy loại xe như này.
ccccccccccccCCCC
cảm ơn cụ sonicvang có lẽ cháu tìm chiếc khác về sang tên đổi chủ cho yên tâm chứ đi xe vậy cháu cũng hơi ghê

Chỉnh sửa cuối:

win_100

Xe điện
Không có chữ Win đâu, anh làm theo cái logo gốc của OF. Lần sau anh sẽ làm thêm cái nick của các ae win hà thành luôn phía bên dưới

Sonicvang

Xe tăng
29 Láng Hạ - Thành Công - Ba Đình - Hà Nội
cảm ơn cụ sonicvang có lẽ cháu tìm chiếc khác về sang tên đổi chủ cho yên tâm chứ đi xe vậy cháu cũng hơi ghê
Không quan trọng mua xe là phải sang tên đâu cụ,quan trọng là cái xe mình thích,mua về phải làm lại những gì,và giá cả là bi nhiêu thôi cụ ạ.

tuancamau

Xe đạp
Chiều nay 5h offroad bãi giữa sông Hồng đi các bác ơi, có ae nào hứng thú k ạ

CuongDKH

Xe buýt
Không có chữ Win đâu, anh làm theo cái logo gốc của OF. Lần sau anh sẽ làm thêm cái nick của các ae win hà thành luôn phía bên dưới
:41::41::41::41::41:Anh Hà cố lên,khi nào có Anh phát cho bọn em nhé,em hứa sẽ hậu tạ bằng(b)ngay và luôn

CuongDKH

Xe buýt
Chiều nay 5h offroad bãi giữa sông Hồng đi các bác ơi, có ae nào hứng thú k ạ
Vội thế này thì bọn Anh chả theo kịp đâu, tốt nhất hôm nào off mình bàn và thu tiền luôn em ạ,ai ko đi mặc kệ.Chương trình ở bãi xong ta lên Tre Pơ lết làm tí cay luôn cũng đựoc đấy nhỉ

Ejum

Xe tải

Không thụt trước. :-ss
thiết kế lốp với tay lái thế kia em e cua hơi khó :))
Em này thiết kiểu Batman ;))

tuancamau

Xe đạp
Vội thế này thì bọn Anh chả theo kịp đâu, tốt nhất hôm nào off mình bàn và thu tiền luôn em ạ,ai ko đi mặc kệ.Chương trình ở bãi xong ta lên Tre Pơ lết làm tí cay luôn cũng đựoc đấy nhỉ
Tại em hay hứng ẩu:D

Hôm qua đi offroad sướng lắm. Win gầm cao, đi một mình nên cực phê. Loanh quanh HN chỉ có bãi giữa là phê nhất.

Còn xa xa lên mạn trên, sợ các a k hứng và k sắp xếp dc thời gian thôi. Chú lên mạn Tây Bắc phê lắm:D

giang_nq

Xe buýt
vậy chiều nay mình đi luôn nha

CuongDKH

Xe buýt
Tại em hay hứng ẩu:D

Hôm qua đi offroad sướng lắm. Win gầm cao, đi một mình nên cực phê. Loanh quanh HN chỉ có bãi giữa là phê nhất.

Còn xa xa lên mạn trên, sợ các a k hứng và k sắp xếp dc thời gian thôi. Chú lên mạn Tây Bắc phê lắm:D
Hê hê,thanh niên là phải hứng,phải ẩu chứ>:)
Ngày xưa cứ hứng lên là Anh với người iu qua cầu sang chỗ Anh Cừ offroad luôn:))

giang_nq

Xe buýt
năm ngoái còn thanh liên em cũng máu lắm đó cụ, đang ngồi nhổ lông nách chơi ở CT, bỗng dưng thấy chân tay bí bách quá thể, lập tức alo cho đồng bọn trên SG: đi Phan thiết không, 3 tiếng nữa miềng có mặt rồi dông thẳng tới đó luôn, khoảng 9h tối là ăn hải sản được rồi, gặp ngay mấy tay cũng hâm nặng: ok liền
kết quả ra đến bình thuận mệt gần chết luôn: 420km liên tục8-}

còn được nghỉ 15 phút hút thuốc:

sáng hôm sau:

đi hái thanh long ăn sáng cho đỡ tốn tiền

Ăn sáng xong lại về luôn( đúng hâm thật)

phong tục của người phương nam là mặc áo rét để chống nóng:

CuongDKH

Xe buýt
năm ngoái còn thanh liên em cũng máu lắm đó cụ, đang ngồi nhổ lông nách chơi ở CT, bỗng dưng thấy chân tay bí bách quá thể, lập tức alo cho đồng bọn trên SG: đi Phan thiết không, 3 tiếng nữa miềng có mặt rồi dông thẳng tới đó luôn, khoảng 9h tối là ăn hải sản được rồi, gặp ngay mấy tay cũng hâm nặng: ok liền
kết quả ra đến bình thuận mệt gần chết luôn: 420km liên tục8-}

đi hái thanh long ăn sáng cho đỡ tốn tiền
Cái ông cầm rổ nhựa chân to như tay (giống mình thía):)):)):))

tuancamau

Xe đạp
Nói thật khí k phải các bác bỏ quá cho em:D

Ae chơi win mà k đi Tây Bắc, Đông Bắc thì tiếc thật. Chỉ ở những nơi này win mới đúng chất nhất. Gần gũi dân dã với bà con dân tộc và ... thể hiện đẳng cấp vượt trội khi leo đèo (vua Tây Bắc) so với các loại xe khác.

Vi vu leo đèo, một bên là ruộng bậc thang mênh mông bát ngát, vang bên tai là tiếng gió ngút ngàn của núi rừng. Thêm tiêng pô của win nữa .... là vô đối luôn. Phê vãi *** con gà mái, vãi tè con cá mè luôn:D

K tin hôm nào các bác lượn thử:D

kimiRaikonen

Xe hơi
Nhìn em Win của Bác Sonic vang mà em thèm wa,hôm nào bác cho em mượn chạy 1 vòng nhé !mà em cũng đang muốn kiếm 1 em win đây

Trạng thái
Thớt đang đóng