Xe Đạp TrinX M136 (2014) Thế này có ổn không

kakashi2011

Xe tải
hihi các cụ không rủ nhau mua một lúc cho zui. hôm nay lại một cụ nữa qua ^^ m136 thành lập một đội để cùng độp nào ! 8->
Hôm nay em đã qua rước em m136 của cụ ạ :D
Nhận xét chung là em này xứng đáng trong tầm giá :) Đừng so sánh em nó với các em nhiều tiền hơn [-X. Nói chung là hài lòng :)>-
Qua chỗ cụ mua khá là ok, xe được bảo hành 1 năm :) còn bảo dưỡng thì trọn đời =D>. Nói chung là quá ok, mỗi tội cái nhà tìm lòng vòng mãi mới thấy :-L

Getzcoi

Xe tăng
em là nữ, muốn tìm xe đạp nhẹ nhàng thể dục kết hợp đi làm tầm 9km/lượt thì mua Trinx có được ko các cụ ơi? e cao 1.56 thì chọn size bao nhiêu ạ? em thấy tầm tiền vừa phải phù hợp với e nên cũng thích, hôm trc e định lấy e Giant 777 của một cụ tầm 9tr nhưng hơi nặng đô và size hơi to với em nên e thôi. Các cụ cho em lời khuyên với để e quyết tâm lên đời em Thống Nhất đương kim với ạ :)

hunghm

Xe tăng
KimMobile.com 76/5 Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội
Website
KimMobile.com
Hôm nay em đã qua rước em m136 của cụ ạ :D
Nhận xét chung là em này xứng đáng trong tầm giá :) Đừng so sánh em nó với các em nhiều tiền hơn [-X. Nói chung là hài lòng :)>-
Qua chỗ cụ mua khá là ok, xe được bảo hành 1 năm :) còn bảo dưỡng thì trọn đời =D>. Nói chung là quá ok, mỗi tội cái nhà tìm lòng vòng mãi mới thấy :-L
EM tìm phát được luôn :) , có bác ở đầu ngõ chỉ nhà nhiệt tình, thấy e đang ngó ngó cái biển shop, bác hỏi luôn mua xe đạp à ... :)

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
em là nữ, muốn tìm xe đạp nhẹ nhàng thể dục kết hợp đi làm tầm 9km/lượt thì mua Trinx có được ko các cụ ơi? e cao 1.56 thì chọn size bao nhiêu ạ? em thấy tầm tiền vừa phải phù hợp với e nên cũng thích, hôm trc e định lấy e Giant 777 của một cụ tầm 9tr nhưng hơi nặng đô và size hơi to với em nên e thôi. Các cụ cho em lời khuyên với để e quyết tâm lên đời em Thống Nhất đương kim với ạ :)
Làm con TrinX m136 đi mợ, có màu Xanh lá mạ, hoặc Đỏ xì teen đẹp lắm :)

Khoe hàng vừa lấy chỗ cụ quanghuy :) :

kakashi2011

Xe tải
Làm con TrinX m136 đi mợ, có màu Xanh lá mạ, hoặc Đỏ xì teen đẹp lắm :)

Khoe hàng vừa lấy chỗ cụ quanghuy :) :

Có con màu đẹp nhất thì cụ rước trước của em:-w
Em vừa test thử xe, đạp qua cầu Vĩnh Tuy rồi về vòng vèo nữa. Thấy lip đi hay bị sượng sượng khi ở lip nhỏ nhất. Chắc mới lên thế :-s để vài hôm nữa xem có hết không.
Em mới đi mà đã thấy chỗ quý nóng ran cả lên:-ss thế mà làm hành trình gấp 3 thế này chắc cháy xem mất %-(. Em đang tính làm cái quần or cái độn yên không biết có đỡ không :). Chứ em vẫn còn gin :">

kakashi2011

Xe tải
Con m136 chỉ có size 17 thôi cụ ạ :P. Chắc cụ phải làm con khác :D

hunghm

Xe tăng
Website
KimMobile.com
Có con màu đẹp nhất thì cụ rước trước của em:-w
Em vừa test thử xe, đạp qua cầu Vĩnh Tuy rồi về vòng vèo nữa. Thấy lip đi hay bị sượng sượng khi ở lip nhỏ nhất. Chắc mới lên thế :-s để vài hôm nữa xem có hết không.
Em mới đi mà đã thấy chỗ quý nóng ran cả lên:-ss thế mà làm hành trình gấp 3 thế này chắc cháy xem mất %-(. Em đang tính làm cái quần or cái độn yên không biết có đỡ không :). Chứ em vẫn còn gin :">
Theo kinh nghiệm củ một số cụ là : chỉnh góc yên hơi nghiêng về phía trước 1 chút, giảm sự TÁC ĐỘNG đến chỗ ấy đáng kể :))

Mà cụ show cái ảnh lên đê, xem màu gì nào.

Vì màu này mà em phải hoãn sự sung sướng lại mấy hôm đấy, chứ ko là cũng đạp được mấy vòng HN rồi ấy chứ :D

kakashi2011

Xe tải
Theo kinh nghiệm củ một số cụ là : chỉnh góc yên hơi nghiêng về phía trước 1 chút, giảm sự TÁC ĐỘNG đến chỗ ấy đáng kể :))

Mà cụ show cái ảnh lên đê, xem màu gì nào.

Vì màu này mà em phải hoãn sự sung sướng lại mấy hôm đấy, chứ ko là cũng đạp được mấy vòng HN rồi ấy chứ :D
Của em đây cụ ạ :D

Chỉnh sửa cuối:

bematit

Đi bộ
Mình cũng mới mua M136 đc 3 ngày, không biết con này có thay lốp 27.5, thay líp 9 or 10 tầng đc không ace?

thongck

Xe tăng
Mình cũng mới mua M136 đc 3 ngày, không biết con này có thay lốp 27.5, thay líp 9 or 10 tầng đc không ace?
thay lốp to hơn vậy thay vành,nan hoa có khi cả phuộc nữa à :)) mà theo em nâng cấp làm gì có lúa làm em mới cấu hìh cao :D

Klinky

Xe tải
Các bác gửi e cấu hình e Trinx M306 và Trinx X1 đc k ạ?
E thì mù mờ về xe và cấu hình. Mong các bác so sánh hộ e ợ
Nhu cầu đạp xe luyện sk và đi quanh nhà thôi ợ.

Ngoài ra, nếu vs tầm tiền này thì mua xe bãi có e nào tốt hơn k ạ?

kakashi2011

Xe tải
Các bác gửi e cấu hình e Trinx M306 và Trinx X1 đc k ạ?
E thì mù mờ về xe và cấu hình. Mong các bác so sánh hộ e ợ
Nhu cầu đạp xe luyện sk và đi quanh nhà thôi ợ.

Ngoài ra, nếu vs tầm tiền này thì mua xe bãi có e nào tốt hơn k ạ?
Trinx X1 có phanh dầu tất nhiên ngon hơn rồi :D
Mà giá 2 em chênh lệch hơn 2 triệu mà :P

kakashi2011

Xe tải
cá nhân em vẫn thik em trinx 136 màu này hay đen xanh lá hơn :3

Hôm em xem thì màu xanh lá này là sơn bóng, nhìn có vẻ bóng loáng hơn nhưng em lại thích sơn sần k bóng nhìn sang hơn. Không biết có bền hơn không :-?

Klinky

Xe tải
Trinx X1 có phanh dầu tất nhiên ngon hơn rồi :D
Mà giá 2 em chênh lệch hơn 2 triệu mà :P
Mình thấy lệch có 1tr, trên xedaptot.jimdo đó bạn
Cơ mà mình thấy cấu hình của em Trinx M306 ở shop này so với ở những cửa hàng khác khác nhau chút chút, k biết có phải giá đẹp hơn do vậy k nữa ?
Ngoài bộ khung giống nhau thì k nói, và khác nhau về phanh đĩa dầu - đĩa cơ. Còn lại mấy bộ phận kia mình k am hiểu lắm ?

///Còn nữa, mình thấy Trinx M136 có bản M136DC, mầu Trắng-Xanh nhìn đẹp lắm, cũng k biết khác gì những bản khác k?

Chỉnh sửa cuối:

kakashi2011

Xe tải
Mình thấy lệch có 1tr, trên xedaptot.jimdo đó bạn
Cơ mà mình thấy cấu hình của em Trinx M306 ở shop này so với ở những cửa hàng khác khác nhau chút chút, k biết có phải giá đẹp hơn do vậy k nữa ?
Ngoài bộ khung giống nhau thì k nói, và khác nhau về phanh đĩa dầu - đĩa cơ. Còn lại mấy bộ phận kia mình k am hiểu lắm ?

///Còn nữa, mình thấy Trinx M136 có bản M136DC, mầu Trắng-Xanh nhìn đẹp lắm, cũng k biết khác gì những bản khác k?
Cụ mua ở đâu mà trên có 1tr thế /:)
COn này em chưa xem trực tiếp, ngoài phanh dầu thì thụt nó ngon hơn. Mà cái phanh dầu gần bằng cả cái xe m136 rôi còn gì :))