Xe em bị hành hung đêm qua

CV18

Xe đạp
Các bác ạ, trước tiên em xin cảnh bảo các bác phải hết sức cẩn thận khi lái vợ hai qua đường ven hồ tây đoạn từ thụy khuê ra lạc long quân. Tối qua khoảng 10 giờ khi em đang trên đường về, qua đoạn này bị một hỗi (những thằng cặn bã của xã hội) ngồi uống bia rượu say sưa cầm lon bia ném (ruỳnh một cái) vào cánh cửa bên lái nhà em, hậu quả là 3 vết lõm ỏ cánh cửa và bia thì bắn tung tóe lên kính và nóc xe. Trước em có 1 bác nữa đi vios, đang đi cũng dừng lại, hình như xe bác ý cũng bị. Cảnh báo các cụ không lái xe qua đâu vào buổi tối, vì dân nhậu ngồi đây rất đông và phức tạp.

Có bác nào biết chỗ sửa vết lõm trên cửa xe em như lúc bán đầu mà không phải động đến rao kéo gì không ạ vì xe em không bị sước. Nhưng mỗi lần nhìn bực mình lắm. Mong các bác sớm chỉ cho em chỗ sửa để em đi làm luôn ợ.:102::102::102:
Mô phật ... thiện tai thiện tai (c)

kuphuong

Xe buýt
Người OF
một điều nhịn chín điều lành các bác à . theo em bác chủ thơt lần sau đi đường khác , tránh voi chẳng xấu mặt nào các bác nhỉ:21::21::21::21:
dù sao cũng xin chia buồn cùng khổ chủ

Davidang

Xe tải
Mấy lần trước em đi chiêù ngược laị thì không thấy gì, nhưng mà chắc nếu bị thì đi luôn nhưng phải gọi cho xxx để cho họ biết cái đã, nếu không thì xã hội nhiêũ nhương quá.

glssstn

[Tịch thu bằng lái]
xã hội giờ xuống cấp nghiêm trọng, cái loại cặn bã thế giờ nhìu lắm. Chia buồn với cụ(b)

kiamorningfun

Xe tăng
Trước em đưa Kingpin về qua đường này, sao không thấy ai hành hung nhỉ?
Hay nó sợ mình... (y)(y)(y)

CỬU VĂN LONG

Xe container
Các bác ạ, trước tiên em xin cảnh bảo các bác phải hết sức cẩn thận khi lái vợ hai qua đường ven hồ tây đoạn từ thụy khuê ra lạc long quân. Tối qua khoảng 10 giờ khi em đang trên đường về, qua đoạn này bị một hỗi (những thằng cặn bã của xã hội) ngồi uống bia rượu say sưa cầm lon bia ném (ruỳnh một cái) vào cánh cửa bên lái nhà em, hậu quả là 3 vết lõm ỏ cánh cửa và bia thì bắn tung tóe lên kính và nóc xe. Trước em có 1 bác nữa đi vios, đang đi cũng dừng lại, hình như xe bác ý cũng bị. Cảnh báo các cụ không lái xe qua đâu vào buổi tối, vì dân nhậu ngồi đây rất đông và phức tạp.

Có bác nào biết chỗ sửa vết lõm trên cửa xe em như lúc bán đầu mà không phải động đến rao kéo gì không ạ vì xe em không bị sước. Nhưng mỗi lần nhìn bực mình lắm. Mong các bác sớm chỉ cho em chỗ sửa để em đi làm luôn ợ.:102::102::102:

đúng là các nhà quanh hồ Tây mở nhậu như rịu mực - ốc nóng rất nhiều, nhưng nhà em cũng ở gần đấy em nên em nghĩ những kẻ cặn bã trên là những tụi chíp cũng thích thể hiện mình ngồi nhậu như ai khi say thì bắt đầu làm trò , còn những bợm nhậu tầm 30 đổ lên thì em nghĩ họ lịch sự hơn nhiều (c)

betothanglong

Đi bộ
Mấy thằng đấy phải cho ăn đòn.

quydu

Xe hơi
bác quá may đấy.
lúc ấy bác mà đang hạ kính xuống hóng mát không cẩn thận lại phải đầu, phải tai đấy.
Thôi của đi thay người bác ợ, đừng suy nghĩ làm gì cho nhọc thân.
Còn bác thích hành xử kiểu blacksocial thì bác hô 1 câu thôi chẳng lẽ anh em trên OF ko đến giúp bác san luôn cả cái Hồ Tây ấy chứ mấy cái ông xỉn ấy tính làm gì.
Em xin góp 1 e mã tấu dài 10m, bản rộng 2,5m.

toanvinh_forever

Xe điện
xã hội còn những loài chó cắn càn như thế thì bao giờ mới khá được. nghèo nhìn thấy ô tô ghét đây mà:mad::mad::mad:

tinhtinh1

Xì hơi lốp
Các kụ ngồi trên xe ô tô có khi ko biết, ngồi ăn lòng đường bị đèn xe hơi đi qua chiếu vào mắt hoa hết cả lên, bị đèn xe-non chiếu vào thì khỏi ăn uống.

Thi thoảng đi việc qua ven hồ Trúc Bạch, thấy bà con ăn uống đông vui 2 bên vỉa hè, xe cộ để đầy lòng đường. Zời đánh tránh miếng ăn nên em toàn hạ hết đèn, chỉ để đèn day time running hoặc đèn gầm để lách qua.

Chỗ nào người ta đậu xe ngang giữa lòng đường, e hạ kính xuống "anh ơi cho tôi đi nhờ cái, có việc gấp quá", thế là được nhường ngay, chứ lại còi pimpimpim là thế nào cũng xơi cái vỏ chai vào xe.

VN mình nó thế, thêm tí kinh nghiệm các kụ ợ, mình có nhiều thứ để mất. Nhịn tí giữ được nhiều thứ.

Chúc các kụ thượng lộ bình an
Xem hết gần chục trang, em thấy mỗi ý kiến của cụ kungfue này là hợp lý nhất! Ở VN mình, nhiều khi chẳng mất gì câu nói, có khi lại còn được nhiều hơn mất. Mình mềm mỏng không có nghĩa là mình sợ chúng nó. Nhưng phải xem tương quan lực lượng đã. Chứ mấy bác kia cứ nói cái giọng "nhảy xuống đánh bỏ m... bọn nó đi", thử hỏi lúc đó bác đang đi 1 mình, bọn kia có khoảng chục thằng đang ngồi nhậu, cởi trần xăm trổ đầy mình, bác có dám xuống thật không?
Nói chung cái gì nhịn được thì nhịn, cảm thấy mình ăn được nó thì hãy chơi. Mà cũng như vài bác ở trên đã nói, mình có nhiều thứ để mất hơn bọn nó bác ợ.
Chia buồn với bác (vì xe bị ném) :'( đồng thơi cũng chia vui với bác (vì bác đã không dại dột bước xuống xe). :21:

ddbin

Xe tải
Công nhận tác dụng của việc được học tác phẩm "CHÍ PHÈO" từ lúc còn cắp sách tới trường ác liệt thật! :77::77::77:
Mà e chưa hiểu, xxx bắt các e học sinh vn học tác phẩm đó để tránh trở thành anh Chí hay là a Chí là một tấm gương xuất sắc đây? :102:

Steven

Xe tăng
Làng em mà có mấy người thế này à? Em họp tổ dân phố góp ý ông phường suốt có ăn thua gì đâu

huce_vl

Xe tải
Website
uai.com.vn
Sao bác ko alo ngay cho 113, cảnh sát qua tống cổ chúng nó lên phường Tra tấn 1 trận nhỉ..cứ Mạnh dạng chi tiền cho anh em tăng phần chí khí để Phang..cho chết mấy cái bọn chó lợn ghen ăn tức ở...mia kiếp:mad:

Tungbin

Xe buýt
dã man quá .chia buồn

ferrari 599 GTB

Xe tăng
Xin chia buồn với bác, gặp cái loại cặn bã như thế thì tốt nhất là bỏ đi thôi chứ không thì mệt lắm...xã hội đang loạn theo kiểu đa dạng hóa rồi HÌnh như có cái ga-ra ở Bồ Đề (đường vào chùa Bồ Đề) chữa được bệnh cho vợ hai của bác đấy
chỗ gần biệt thự Tú Phương ý cụ ạ, cụ mang xe vào sửa thử xem được không, được thì cụ qua biệt thự bắn tỉa kon Audi TT nhà đó cho anh em ném đá, em đi qua đó nhiều nhưng toàn quên mang súng, toàn ngắm chay :)) =)) :)) =)) ...