Xe Hàn hiện khá hơn Toy.

Nhôm nhựa

Xe điện
cụ cool nói thế lại để mất thời gian cho mấy chú ngồi lùng sục cả chiều nay rồi :D

coolpix8700

Xe ngựa
cụ cool nói thế lại để mất thời gian cho mấy chú ngồi lùng sục cả chiều nay rồi :D
Chắc bác định nói là tìm bài viết của em ở mấy cái boxes?
Không chỉ mất công, mà ngay cả các admins có phần mềm nào mà trace được cái nick của em, cố tìm cái cursor của con chuột "cursor on" trên link dẫn vào cũng chẳng thể thấy được chứ đừng nói vào đấy viết!

Thực ra cách nhìn của em chắc khác họ. Đi làm mà có người chỉ ra lỗi của mình thì chắc chắn là mình không thích, nhưng mà nếu nghĩ kỹ một chút thì chính là họ đang giúp mình. Tự nhìn thấy lỗi của chính mình thì khó lắm, người khác thấy dễ hơn rất nhiều. Khi còn làm ở Nhà nước, cùng phòng tụi em hay nhờ đọc hộ văn bản vừa soạn xong. Người đọc họ phát hiện rất nhanh các lỗi chính tả trong khi người soạn lại không thấy được. Đã không thích, tại sao lại phải giúp họ như vậy?

Chỉnh sửa cuối:

Blackfish

Xe tăng
Like cụ Cool :-bd
Mấy hôm nay không thấy bóng cụ RAVA vào nhớ phết. Hay em thử gieo 1 quẻ xem hung hay cát nhể ?;)

X-trails

Xe cút kít
OF cái gì mà chả có, đi đâu xa cho nó mệt
E khg thích thằng nào là cạch mặt thằng đó luôn, khg bao giờ ghé nhà nó. Còn bác thì lạ thật, nói là kh thích như vẫn thích xông vào nhà người ta mà 8 . Tánh khí này hình như khg được chuẩn men lắm phải khg ah?=P~
Kụ nói thế là ngược rồi, tính iem k chấp vặt, k thích song vẫn cố tìm ra cái thích để hòa đồng (mặc dù tìm chưa ra), chứ hơi tí tự ái vặt chuyện nọ sọ chuyện kia thì mới k được chuẩn men chứ kụ, hehe.

Luu Lehong

Xe container
Nhiều bác đi xe hàn nhưng ko sinh hoạt bên box nhà, thích bên này! có lẽ em mở 1 chuyên đề về xe Hàn để các bác sinh hoạt cho tiện khỏi loãng các thớt nhể:D
Ý các cụ thế nào :-/

Smile Lion

Xe buýt
Nhiều bác đi xe hàn nhưng ko sinh hoạt bên box nhà, thích bên này! có lẽ em mở 1 chuyên đề về xe Hàn để các bác sinh hoạt cho tiện khỏi loãng các thớt nhể:D
Bác nên mở thêm vài thớt phụ chuyên về các Hãng xe khác trong box Toy như H, K, Mit, Nis, Mec...cho 1 số bác lấy chỗ sinh hoạt, chứ để các bác ấy toàn đi ngủ nhờ ntn thấy cũng tội!:))

Blackfish

Xe tăng
Hình như xưa em đi học Triết thầy có dạy : Có mâu thuẫn mới có sự phát triển .
Nặng đòn quá mâu thuẫn nó triệt tiêu nhau thì khí box này nại trì trệ :P

raklei

Xe điện
ờ cụ mở thớt bàn về các hãng xe khác ở trong toy đê, sang các box khác mấy chú mod sợ ảnh hưởng đến doanh số hơi tí xóa nhiều khi mất công gõ lạch cạch.

Hằng Lê

Xe tăng
Thớt này nghe chừng khó có thể ra biên bản tổng kết đc các cụ nhỉ :D

catrinh

Xe buýt
Cuộc chiến này chỉ kết thúc khi 1 trong hai hãng xe Hàn hoặc Toy không còn xuất hiện trên thế giới nữa.

X-trails

Xe cút kít
Cuộc chiến này chỉ kết thúc khi 1 trong hai hãng xe Hàn hoặc Toy không còn xuất hiện trên thế giới nữa.
Iem tưởng khi Hàn k còn coi TOY là đối thủ nữa, hehe.

treem13t

Xe hơi
Hai cái có 1 lợi thế riêng chứ các bác phán như đúng rồi.Cháu nói thật TQ nó có lợi thế giá bèo nên ms có người mua.Mấy xe có độ bền cũng tại người thế kể cả xe Hàn người ta vẫn di đc 10-20 năm cũng chả sao

SmallRiver

Xe điện
Xe Toy cũng của bền tại người chứ chả riêng hãng nào. FT đi 7 vạn dzơ thước lái (thớt bên) thì đâu có gọi là bền!

X-trails

Xe cút kít
Iem tưởng khi Hàn k còn coi TOY là đối thủ nữa, hehe.
Bác ngồi rỗi nên bịa ra cả thông tin à?:-o
Kụ k thấy đây là giả thiết ahf, mà giả thiết thì có thể sai cũng có thể đúng đấy, hehe.

Smile Lion

Xe buýt
Kụ k thấy đây là giả thiết ahf, mà giả thiết thì có thể sai cũng có thể đúng đấy, hehe.
Bác có lẽ nên học lại môn ngữ pháp, thế nào là câu giả thiết, sau câu giả thiết thì có dấu gì, chứ viết khơi khơi như trên thì đừng trách người khác hiểu sai trong khi mình thì viết sai?:((

Gia Cát Lạng

Xe buýt
Bác có lẽ nên học lại môn ngữ pháp, thế nào là câu giả thiết, sau câu giả thiết thì có dấu gì, chứ viết khơi khơi như trên thì đừng trách người khác hiểu sai trong khi mình thì viết sai?:((
Ah, cụ này học văn giỏi như cụ gì hôm nọ đọc Thơ đây. :D

Blackfish

Xe tăng
Xe Toy cũng của bền tại người chứ chả riêng hãng nào. FT đi 7 vạn dzơ thước lái (thớt bên) thì đâu có gọi là bền!
Cấp bảo dưỡng 4 vạn của Toy có hạng mục kiểm tra độ dơ vô lăng, các thanh liên kết và thước lái .
Xe công, 4x4 hay dùng đi đường xấu 7v dơ thước lái có gì bất thường không cụ ?