Xe Sonata độ tại 3M Xã Đàn, xin ý kiến các cụ???

Dominico

Xe buýt
dọ mặt sau ghé lái và ghế phụ + DVD + hốc để rượu thì bao nhiêu bác.
mà có độ dc cái nẹp cửa thay vì hình con rồng và chữ limited thành tên mình dc ko bác
Em cùng câu hỏi nhưng bóc hộ em cái giá cho mỗi cái hộp đựng rượu thôi :D

ductuanl

Xe hơi
ảnh shop nhiều quá, ảo vãi chưởng, nhìn như là mấy cái ảnh mà showroom nào trong Nam quảng cáo mẫu này ý.
3M Xã Đàn làm đc dzậy thật thì cụ cho cái ảnh nature ko PShop để a e ngắm cho thích mắt ạ.

xecutkit66

Xe hơi
ảnh shop nhiều quá, ảo vãi chưởng, nhìn như là mấy cái ảnh mà showroom nào trong Nam quảng cáo mẫu này ý.
3M Xã Đàn làm đc dzậy thật thì cụ cho cái ảnh nature ko PShop để a e ngắm cho thích mắt ạ.
Để em hỏi xem rổ rá dư lào rồi sẽ trình các cụ...theo em được biết thì 3M Xã Đàn chính là chi nhánh của một công ty chính có trụ sở chính nằm tại TP.HCM, các kỹ thụt viên độ xe em thấy phần lớn đưa từ trong nam ra...nên hình ảnh cụ thấy ở showroom trong nam...có lẽ cũng là cùng một công ty đấy ạ...

binhcasau

Xe máy
Nhìn đẹp đấy cụ ạ em kết nhất cái đường viền có hình rồng và chữ Limited :D

Dragonhidden

Xe tải
Cá nhân em thấy có mỗi cái hộc để cốc với rượu vang bên dưới cửa điều hòa giữa hàng ghế sau là hay, còn lại thì xấu, tất cả mọi thứ chẳng cái gì ăn nhập với cái gì cả.
Em trông nội thất nó như bị Lang Ben í. Xấu nhất là cái tay lái.

Mr.Impression

Xe hơi
ảnh này PTS đỉnh cao rùi. Nhưng nói chung em thấy là đẹp. Giá cả thế nào hả cụ?

DuyAnh8xHN

Xe hơi
em ko rõ anh bác chủ thớt lấy ở đâu nhưng cái ảnh em post là của Huyndai Bến Thành chính xác là trong nam rồi còn gì bác :D

xecutkit66

Xe hơi
Báo.Cáo các cụ, em đã hỏi bên 3M Xã Đàn (460 Kim Liên Mới) về rổ rá gói sản phẩm độ nội thất cụ thể dư lày:
Trọn bộ: bộ nôi thất bao gồm bọc da Connoly (của Anh) toàn bộ ghế, tapluy cửa, volang, 2 tựa lưng, hộc đựng rượu, ly, 2 khay để đồ mặt sau ghế (lái, phụ) trị giá 39,6tr
*thêm 2 màn hình gối đầu Rosen (Mỹ) với 2 tai nghe và 2 tay chơi kg dây, tem rồng viền quanh xe, viền đèn sơn bạc, 4 nẹp bước chân....tổng trị giá sẽ là 60,5tr

Khoai lang

Xe buýt
Em đang ngâm cứu quả Kia Forte phiên bản rồng@};-
Cụ nào có ý tưởng gì cho nhà em học tập vấy

inochi

Xe điện
Trông ngoài thì ổn, chứ nội thật độ trong xe trông chẳng sang gì cả

Dominico

Xe buýt
Báo.Cáo các cụ, em đã hỏi bên 3M Xã Đàn (460 Kim Liên Mới) về rổ rá gói sản phẩm độ nội thất cụ thể dư lày:
Trọn bộ: bộ nôi thất bao gồm bọc da Connoly (của Anh) toàn bộ ghế, tapluy cửa, volang, 2 tựa lưng, hộc đựng rượu, ly, 2 khay để đồ mặt sau ghế (lái, phụ) trị giá 39,6tr
*thêm 2 màn hình gối đầu Rosen (Mỹ) với 2 tai nghe và 2 tay chơi kg dây, tem rồng viền quanh xe, viền đèn sơn bạc, 4 nẹp bước chân....tổng trị giá sẽ là 60,5tr
Thanks bác, làm riêng cái hộc đựng rượu ng ta có làm ko bác, nếu làm thì giá mấy hìu, rẻ thì e cũng đú tí :))

DuyAnh8xHN

Xe hơi
bác cho em hỏi là em muốn thay cái nẹp của hình rồng thanh chữ khác dc ko bác??
dẫu sao theo phong cách riêng mình vẫn hay hơn :D

NN minhchau

Xe tăng
nói chung là e ko thích độ:))
túm lại là độ rất tốn nếu tay nghề non còn chập cháy lung tung beng rất nguy hiểm :))
em nghĩ nhà sản xuất đã tính tương đối đúng và đủ cho sản phẩm của họ rồi, nếu độ ko khéo lại gây ra phản cảm

DuyAnh8xHN

Xe hơi
nói chung là e ko thích độ:))
túm lại là độ rất tốn nếu tay nghề non còn chập cháy lung tung beng rất nguy hiểm :))
em nghĩ nhà sản xuất đã tính tương đối đúng và đủ cho sản phẩm của họ rồi, nếu độ ko khéo lại gây ra phản cảm
tất nhiên là phải đến các gara uy tín chứ bác. có phải mang ra hàng điện máy cho nó đấu nối đâu mà bác nói vậy. nói như bác thì các gara độ xe và bán phụ tùng họ đóng của cho song. như bác cũng biết nhà sản xuất chỉ tính tương đối và đủ dùng thôi. còn muốn đẹp hơn nữa thì vẫn phải độ vào bác à. chính các hãng xe họ còn bán luôn các đồ để độ cho xe đó thôi bác. Nhiều hãng như mec họ toàn ăn vào dịch vụ sau bán hàng đó thôi bác