[VHGT] Xe thuộc đối tượng nào được lắp đèn còi ưu tiên

manhhaibcvt

Xe tải
Cái loại còi bọp bọp là như thế nào đấy các bác. Em thấy mấy ông ở trường đạo tạo lái xe của HVCS cũng có.

HnKhangKhangHn

Xe tăng
Ko nhường là có ngay xe khác nó lên húc thẳng luôn đó @-) vụ thanh niên SH đó .

ngugat

Xe tải
Nhiều lúc mấy 4B lắp đèn kiểu này cứ dúi *** xin vượt, bực mình lắm ấy. Không phải xe ưu tiên mà cứ thích tỏ ra nguy hiểm.

superdrives

Xe điện
Bọp, bọp thì còn lâu em mới nhường, phải phát đủ các loại tín hiệu: Đèn, còi ủ, khắt khe hơn nữa là phải có cả cờ cắm.
Cụ nhầm rồi nhé, vừa rồi xe phó thủ tướng đi chỉ gắn trên nóc lọ mực xanh và cái còi kêu tò tò (ko có xe xxx dẫn đường nhé), thês mà chú SH ko chịu nhường đường là bị bớ rồi đấy! Ko biết bên CA và Quân sự thế nào chứ bên dân sự thì cấp bộ trưởng là có lọ mực xanh và còi tò tò rùi ạ! Và chắc chắn là xe đc quyền ưu tiên cấp thấp nhất trong mức độ ưu tiên và dĩ nhiên xe cụ ko có quyền ưu tiên là phải nhường nhé ko là sai luật đấy ạ!

Ericsson337

Xe buýt
Em chỉ nhường trong trường hợp có cả đèn và còi ủ thì em mới nhường. Có lần gặp một chú biển xanh bọp bọp em ứ nhường, em xin nhan trái, được một lúc chú đấy bật đèn, còi ủ và bọp bọp thì em nhường. Còn nếu mỗi bọp bọp không thì còn lâu em mới nhường, em có cam dám trèn không??? Còn từ thứ trưởng trở lên là được lắp còi đèn

Phung Thuy

Xe buýt
Một vài trường hợp thôi. Còn lại đa phần là rởm.

Em chỉ nhường trong trường hợp có cả đèn và còi ủ thì em mới nhường. Có lần gặp một chú biển xanh bọp bọp em ứ nhường, em xin nhan trái, được một lúc chú đấy bật đèn, còi ủ và bọp bọp thì em nhường. Còn nếu mỗi bọp bọp không thì còn lâu em mới nhường, em có cam dám trèn không??? Còn từ thứ trưởng trở lên là được lắp còi đèn