xế Tung Của ?

Shinta

Xe tăng
bác nào chuyển hộ em sang photobucket 1 cái... hình load ở imageshack.us ở bên em bị chặn... nên ko xem được
khổ thân cụ... mấy hôm trc em ở Thượng Hải cũng loay hoay vụ facebook mãi ko vào đc mãi... hóa ra thấy mọi người nói do Tân Cương làm sao đó mà bọn Tàu nó chặn hết mấy trang chia sẻ mà nó ko "túm tóc" đc... hở ra mỗi flickr & yahoo :(

cocsku

Xe cút kít
Một bộ phận TQ có tư tưởng rất là trẻ con. Họ làm những chiếc xe thế này không phải để bán mà là để chứng minh với người khác là: "Đấy nhé tao làm được hết đấy, cao cấp như oto Benley, tao còn làm được". (Suy nghĩ đúng là hời hợt và không giống sự thâm thúy của phim dã sử TQ nhỉ!) Hiện tượng này khá là nhiều, kể cả trong các hội chợ triển lãm. Có những thứ họ cố gắng làm (cố gắng một cách tích cực và tiêu cực) và nó có tính chất là mô hình nhiều hơn là một sản phẩm thực thụ, để thể hiện rằng mình hoàn toàn có thể làm được. Và sau đó thì cũng có chính một bộ phần TQ bị ảo tưởng và ngạo nghễ thái quá với những mô hình đó. Cái này em nghe từ người khác, nhưng ngẫm thấy có nhiều cái đúng.
Bó tay mà đứng nhìn bọn tàu. Ý em ở đây là bọn tàu dù sao còn làm được hàng giả, hàng lởm còn Vịt nhà mình thì đến cái đinh ốc còn không làm nổi hoàn chỉnh chỉ biết đứng bó tay nhìn thôi.

Estonque

Xe điện
ơ thế các bác không nghe ông Hờ Củm Đảo tuyên bố à... giờ đánh nhau bằng vũ khí là nhà quê rùi... giờ phải đánh nhau bằng hàng hóa... ông cứ mang hàng ra ông bắn phá...

bác nào chưa nghe thấy... nhớ vote cho em nhé
Theo cách nghĩ ngu của em là mang Bentley Tàu sang chọi đầu với Bentley xịn ấy hả :21::21::21:

Sang Noir

Xe máy
Bó tay mà đứng nhìn bọn tàu. Ý em ở đây là bọn tàu dù sao còn làm được hàng giả, hàng lởm còn Vịt nhà mình thì đến cái đinh ốc còn không làm nổi hoàn chỉnh chỉ biết đứng bó tay nhìn thôi.
Chẳng qua Vịt nhà mình lười chưa làm thôi, đến máy bay còn làm đc nữa là Bèn lây :21:

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
Theo cách nghĩ ngu của em là mang Bentley Tàu sang chọi đầu với Bentley xịn ấy hả :21::21::21:
bác lại không hiểu ý thâm của họ rùi... mục đích là phá cơ bác... giờ mà hà lội có mấy con bentley TUNg làm giống hệt chạy loanh quanh... em đảm bảo mấy bác có bentley xịn bán hết luôn... đổi sang đi dòng chưa bị nhái...

em mà đang đi bentley em cũng đá đít nó ngay... khó chịu chết... vớ vỉn gặp người không biết... nó lại bảo e đi bentley TUNG

SondAuTo

Xe điện
Website
sondauto.blogspot.com
khổ thân cụ... mấy hôm trc em ở Thượng Hải cũng loay hoay vụ facebook mãi ko vào đc mãi... hóa ra thấy mọi người nói do Tân Cương làm sao đó mà bọn Tàu nó chặn hết mấy trang chia sẻ mà nó ko "túm tóc" đc... hở ra mỗi flickr & yahoo :(
bực mình lém cụ... bên này dạo này bị đói văn hóa dã man... nó cứ bắt xem cái của nó... còn bên ngoài coi như mù tịt... vào trang nước ngoài nào cũng trắng xóa... may là nó tha cho Photobucket/ Flick/ yahoo... còn mọi mạng xã hội khác nó đứt hết... :102:

huykendy

Xe buýt
Chiếc xe còn thiếu trong bộ sưu tập Siêu xe Việt Nam

1 siêu xe mang tên "Công Nông đầu dọc" hàng liên doanh của Mao Trạch Đông và Việt Nam.

Siêu xe được trang bị thân vỏ bọc thép chống đạn còn tốt hơn cả BMW
Với động cơ 8KW sẽ cho 1 sức mạnh bằng 2 xe ngựa.
Trang bị của siêu xe này là hệ thống chống bó cứng ABS, Cân bằng điện tưu EBC hay ABC gì đó ( không nhớ). Động cơ "Đi Ê Den - Hai Bờ Rít"
Giá của Siêu xe này vào khoảng 15 triệu....VND.:)):)):))

Phần đầu xe cứng cáp và lôi cuốn...

Khởi động không cần chìa mà phải "Quay tay".Hệ thống dẫn động 2 bánh, làm mát bằng nước

Số sàn 5 cấp

Ghế sắt bọc dây cu doa

Hệ thống khung gầm lằng nhằng và cực kỳ chắc chắn

Lốp chống trơn đắc biệt

Mông em nó rất to

Đèn Xenon chiếu sáng

Và cuối cùng là toàn thân em nó - rất rất lôi cuốn mà không bóng bẩy...

Chỉnh sửa cuối:

kutkit2468

Xe máy
Ặc ...... Đến chết với ông này thôi !!!!:)):)):))

hoangyenF430

Xe tăng
con này là con đứng số 1 trong thế giới xiêu se đới . bò với ngựa gặp em này chỉ có nước ngược cho nhanh :21::21::21::21:

huykendy

Xe buýt
con này là con đứng số 1 trong thế giới xiêu se đới . bò với ngựa gặp em này chỉ có nước ngược cho nhanh :21::21::21:
bác xem 2 con bò - 2 con ngựa có kéo khỏe băng con này không:77::21:

nhien_nguyen

Xe hơi
bác nói quá phải bò với ngựa mà gặp em này bị ngửi khói là chắc

OverView

Xe hơi
Con này quá khủng. Chỉ có tại Việt Nam:)):)):)):))

Mr_aston

Xe máy
haha , hai lúa đi siêu xe . :21::21::21:

mr_hieu1

Xe điện
siu xe thì có :)):)):)) không biết chạy con này bằng B hay A nhỉ ??
lái con này rất có lợi cho sức khỏe , mỗi lần ôm cua chắc phải vận ít nhất 8 thành công lực

buloonggi

Xe điện
Thêm tí nhá... đây là một siêu xe, chỉ có duy nhất một chỗ ngồi, khoang lái đặt chính giữa không khác gì những chiếc xe F1 danh tiếng. Siêu xe 1 chỗ, mui trần.... bán tải :)):)):)):))