[Funland] Xét nghiệm ADN người đàn ông Hà Nội phát hiện bí mật động trời

buicongchuc

Tháo bánh
Lúc nhỏ em được chỉ dẫn rửa mặt bằng khăn. Do nhà nghèo nên điều kiện khăn khô không phải 100%. Độ khoảng 10-12 tuổi gì đó em thấy úp cái khăn chưa khô vào mặt thấy có mùi không văn minh. Từ đó đến nay em toàn rửa mặt bằng tay và dùng khăn khô thấm mặt cho khô...Cả nhà nhà em giờ không ai rửa mặt bằng khăn.
Cụ tỉnh thật.

buicongchuc

Tháo bánh
Lội còm của các cụ e thấy chia 3 loại:
- dẫn các vị dụ tương tự.
- chỉ trík câu view rẻ tiền.
- rửa mặt không/có khăn...

:D
Cụ rửa mặt không khăn hay có khăn, giờ có kiểu rửa mặt bằng tia nữa đới :))

chỉ xâu kim

Xe hơi
Em thấy 99.99% bài báo này là câu view và nhằm mục đính PR kiếm tiền cho dịch vụ xét nghiệm ADN. Dạo này nhiều bài tương tự lắm :))
Em cũng thầm nghĩ như cụ,
Xong đến 1 ngày nào đó, chính nhà báo này lại đập dịch vụ xét nghiệm này.
(Tại em nhớ đến 1 trường đại học, năm nào cũng được nhà báo tâng bốc lên mây,
nhưng đến 1 ngày thì nhà báo lại đập cái trường này bẹp cái xuống ao)

ngocquybk

Xe điện
Chúc mừng anh Lộc đã quay vào ô mất lượt :D cháu bà ngoại lúc nào cũng đúng, còn cháu bà nội phải xét đã :((

phuongmit

Xe cút kít
Dân mình cứ sành sỏi đâu đâu k biết, va phải cái tus ất ơ trên phây mà cứ tin sai cố rồi thò mũi ra cho media nó dắt :))

hungboy

Xe buýt
Em gái em làm bên cty xn gen và ADN ạ. Nhiều tình huống dở khóc dở cười lắm, mà e ko kể đâu....cũng có thể là PR nhưng cs có cung thì có cầu thôi.
Ah vde đàn bà là những niềm đau, em ko đồng ý đâu ạ. Đàn nào cũng như nhau thôi cụ. Ở đâu, và giới tính hay độ tuổi nào cũngng này ng kia. Nói gì thì nói, vui chơi quá đà hoặc quá chủ quan để rơi rớt con ntn thì thật sự cần phải xem lại nhân cách...

Mr.V1

Xe tải
10 ngõ 33 phố nguyễn an ninh quận hoàng mai hà nội
Ngày xưa chuyện đọc bên Liên xô, chả biết thật không:

Cô gái Nga ck người Nga đẻ ra đứa con đen xì, đúng lai da đen, bị nhà ck hắt hủi không nhận, ấm ức chả biết giải thích thế nào. Thời gian sau bà mẹ ck mới nhớ lại và thú nhận là hồi trẻ qua lại với anh sv da đen, để ra đứa con trai giống hệt người Nga, nhưng gien da đen đến đời cháu mới hiện rõ.
Giả cụ ah.Da đen là sắc dân gene mạnh nhất thế giới nó đồng hóa mọi chủng thành màu đen.Không bao giờ có chuyện gene đen lặn đi ra Da trắng được đâu

garungrobi

[Tịch thu bằng lái]
Ở Pháp thì ko dc xét nghiệm adn rồi. Bố mẹ da trắng con da đen thì vẫn là con nhé :)))

Patriots

Xe lăn
Ơ thế là bị cắm văn sừng 2 lần à?
Mà máy cô vợ nhạy nhỉ, không nhạy máy chồng mà nhạy máy người ngoài ;))
Vấn đề là có khi hai đứa lại không trùng nữa chứ, mà kameno chuyện thiên hạ. Trung tâm ADN thuê viết bài thôi

bomong

Xe điện
Giả cụ ah.Da đen là sắc dân gene mạnh nhất thế giới nó đồng hóa mọi chủng thành màu đen.Không bao giờ có chuyện gene đen lặn đi ra Da trắng được đâu
Có cuốn truyện nổi tiếng 2 số phận đới.

vdtours

Xe container
Website
www.youtube.com
Vấn đề là có khi hai đứa lại không trùng nữa chứ, mà kameno chuyện thiên hạ. Trung tâm ADN thuê viết bài thôi
Em cũng chém gió tý ấy mà, chứ chuyện thiên hạ đâu đến lượt em lo ;))

beSuSu

Xe điện
Lắm thèng ngờ u.
Ví con mình bị fake, bị lừa với việc cá trong ao nọ kia rồi tưởng thế là hay, là ok.
Suy nghĩ thế xứng đáng bị cắm lắm.

Vợ mấy đứa đấy thấy thằng chồng ngu vậy nó chắc sướng chảy nc loz. Đứa cười và nghĩ thằng chồng ngu chắc là con vợ. Bị phát hiện vẫn cố ngu chấp nhận :))
Chịu.
Thế mà cũng lắm đứa vodka.

Xmind202X

[Tịch thu bằng lái]
Vâng vì thường chúng ta không cho phép, không chấp nhận ai lừa mình . Nhưng thực tế cuộc sống nó thế đó mợ . Trước em làm với 1 đội SALE chuyên đi thị trường, xa nhà suốt, ông nào chả có lúc có bồ. Nên vợ các ông ấy có bồ cũng dễ hiểu , cái thời điểm xa nhau nó khó nói, rồi bập 1 lần thôi có bầu khéo chả biết, chồng về vẫn xxx bình thường. Gốc rễ vấn đề đó mợ. Chứ trường hợp luôn bên nhau, khăng khít gắn bó mặn mà, thì khó mà có chuyện đẻ tu hú.
Thường cú bập 1 lần gặp kiu lạ nó lại sướng. Tột đỉnh liên tọi càng dễ dính bầu. Hố hố..

Tội nghiệp cụ nào ở đây vẫn còn sống = niềm tin. Với em cái j check đc = khoa học là em check ngay cho chắc. Tin tin cái ccc

7vienngocrong

Xe tăng
E là đàn bà đây mà e thấy còn ngán ngắm vụ con rơi con rớt đây. Chồng bạn e có bồ và bà bồ vẫn đang có chồng nhưng đẻ ra đứa con riêng với chồng bạn e. Con nhỏ bạn e ghen thôi rồi, nó lồng lên muốn xác minh ADN e bé kia. Các cụ có biết muốn lấy tóc con nít nhà người khác để xét nghiệm phải tốn kém ủ mưu mà bạn e vẫn làm e can k được. Nó biết trường e bé học và nó tới làm từ thiện tặng quà cả trường, các cô giáo quý nó mời vào lớp giao lưu nó cố í vào lớp e bé kia bồng bé cưng nựng đeo cho e bé cái cài tóc và nó tranh thủ cơ hội rứt tóc e bé. Sau đó âm thầm xét nghiệm với tóc chồng nó. Kết quả vc nó li dị. Chuyện cách đây 5 năm rồi mà e là người cản nó thuê thám tử điều tra ai đè nó vẫn thuê.

114hangbong

Xe lăn
Em thì chắc tuỳ loại da chứ em quen rửa mặt bằng khăn từ bé nên ko rửa bằng khăn là lên mụn. Rửa mặt bằng khăn thấy nó sạch sẽ và dễ chịu. Tuy nhiên em mua loại khăn xô sữa cho bé sơ sinh và dùng cho cả nhà. 1 tuần thay 1 lần thấy sạch và mặt ko bị mụn. Cái khăn xô sữa ấy nó mỏng nhanh khô lắm. Mà em dùng khăn thì ko có mụn mặt trơn láng chứ ông chồng em rửa tay xong thấm khăn thì mặt đầy mụn. Con gái bắt chước bố mặt đầy mụn. Sau em quán triệt bắt cả nhà dùng khăn mặt mới đỡ. Nên chắc tuỳ nhà tuỳ người và quan trọng khăn dùng xong phải vò sạch phơi khô, chăm thay khăn mặt.
Nhà em dùng khăn mặt 1 lần là cho vào máy giặt, nhưng chỉ bố nó dùng thôi. Ngày dùng 4 cái. 🤣

kenzzz

Xe buýt
Người Kinh mình rất khó chấp nhận chuyện nuôi con thằng khác, nhưng em lạ là người Thái lại khác, họ quý con riêng của vợ, hay con riêng của chồng như con đẻ, rất ít phân biệt.
Cậu làm cùng em, người Thái, vợ có con riêng, nó rất quý thằng bé, ko hề giả tạo, đi công tác mua quà đều cho các con,...
Đấy là quá khứ vợ nhé , chứ đang yêu mình lấy mình nó mới có con với thằng khác là mình bị nó coi thường , nó còn chửi mình ngu , nuôi con thằng bồ cho nó đấy

kenzzz

Xe buýt
Vâng vì thường chúng ta không cho phép, không chấp nhận ai lừa mình . Nhưng thực tế cuộc sống nó thế đó mợ . Trước em làm với 1 đội SALE chuyên đi thị trường, xa nhà suốt, ông nào chả có lúc có bồ. Nên vợ các ông ấy có bồ cũng dễ hiểu , cái thời điểm xa nhau nó khó nói, rồi bập 1 lần thôi có bầu khéo chả biết, chồng về vẫn xxx bình thường. Gốc rễ vấn đề đó mợ. Chứ trường hợp luôn bên nhau, khăng khít gắn bó mặn mà, thì khó mà có chuyện đẻ tu hú.
Riêng chuyện nuôi con của con đực khác nếu là con vật như
Sư tử nó giết hết đàn con
Rắn hổ chúa nó ăn luôn cả con mẹ con con
Còn nếu là người thì bỏ vợ bỏ con là nhẹ nhất , ra pháp luật con ai người đấy nuôi , kiếm vợ khác

doctor76

Xe ba gác
Đấy là quá khứ vợ nhé , chứ đang yêu mình lấy mình nó mới có con với thằng khác là mình bị nó coi thường , nó còn chửi mình ngu , nuôi con thằng bồ cho nó đấy
Đấy là ý nói nuôi con riêng của vợ, kể cả là quá khứ thì tôi cá là 99% các cụ trên này ít cụ nào có thể quý con riêng của vợ như con đẻ.
Còn chuyện kia thì đúng như cụ nói, giải tán nhanh kẻo mọc thêm sừng.

Website
casamia.vn
Thật hay giỡn đấy ạ, sao em cứ cảm giác sai sai