Xin các cao thủ chỉ giáo về lacetti ex

pito

Xe hơi
Xe bị xì dầu,kính nhờ các cụ?

Em là gà về máy móc,xe cộ,xin các cụ chỉ giáo ạh.
E hỏi ngu là:ở hình trên đường ống cao su to nhất bên phải ( cạnh đường ống của ga điều hòa,hình như để nối với két nước)là đường dẫn gì vậy ah?e thấy ở dưới đường ống đó ( chỗ từ đường ống nối với động cơ )bị rò rỉ giống như là dầu ạh,ở chỗ bị rò rỉ có hiện tượng " muội phấn màu trắng" ở những chỗ có kim loại.giống như bị mốc.
Mong các cụ chỉ giáo .Em mượn tạm hình trên mạng,xe em lacetti ạh

Chỉnh sửa cuối:

ChevroletAnHung

Xe đạp
KM 10.5 Quốc Lộ 32 Cầu Diễn - Từ Liêm - Hà Nội
Website
anhungoto.com.vn
Đó là đường ống nước từ két mát vào thân động cơ. cái chỗ cụ nhìn thấy như muội phấn màu trắng và như là dầu đấy là hiện tượng chỗ đó bị rò rỉ nước mát.có thể tháo ra làm vệ sinh bôi keo lắp lại. còn thấy cao su bị ải thì thay luôn cho an toàn

hoangthanhnb

Đi bộ
ối ồi, hình này là máy xe em nhá :)) cụ chủ trả xiền chính chủ êm đê.

phucloc8899

Xe container
Xe bị xì dầu,kính nhờ các cụ?

Em là gà về máy móc,xe cộ,xin các cụ chỉ giáo ạh.
E hỏi ngu là:ở hình trên đường ống cao su to nhất bên phải ( cạnh đường ống của ga điều hòa,hình như để nối với két nước)là đường dẫn gì vậy ah?e thấy ở dưới đường ống đó ( chỗ từ đường ống nối với động cơ )bị rò rỉ giống như là dầu ạh,ở chỗ bị rò rỉ có hiện tượng " muội phấn màu trắng" ở những chỗ có kim loại.giống như bị mốc.
Mong các cụ chỉ giáo .Em mượn tạm hình trên mạng,xe em lacetti ạh
Nhìn hình có bị rò chỗ nào đâu, hình xe này sạch đẹp chứng tỏ chủ xe giữ gìn cẩn thận.Nếu như cụ nói thì tốt nhất ra hiệu thông hàn két nước bảo họ xúc lại két và xử lý luôn chỗ đó là họ làm được cụ ạ(b)

Chỉnh sửa cuối: