Thảo luận Xin hỏi về For Fucus Hackback 2017

Toietmoi

Xe điện
Đúng rồi, nhiều loại thành phần thật. Nhưng ghét nhất loại thành phần đi phá đám topic của người khác. Nói đểu nói giả chia rẽ ngta. Loại đấy coi khinh
Topic của ai bị phá đám vậy? Cụ đưa dẫn chứng tôi xem nào.
Còn trong topic này tôi chỉ thấy cụ thể hiện cái vô học của mình cho thiên hạ xem thôi.

vietduc187

Xe hơi
nếu cụ xác định mua 1 chiếc xe an toàn và tiện ích. phụ vụ gia đình mình thì e khuyên thật cụ nên mua Ford. còn nếu cụ xác định mua cái xe để cụ phục vụ nó thì cụ nên mua Toy vừa đi vừa lau chùi để sau bán còn giữ giá. và có an toàn hay k thì trời mới biết đc.
e khẳng định luôn 100% các cụ ở đây gàn cụ k nên mua thì 100% các cụ đó chưa bao giờ đi Focus đâu =.))
E đang đi Focus 2014 . hộp số Ps bao nhiêu cụ nói này nọ... e thấy có sao đâu :D còn chuyện mua xe mà lỗi này lỗi nọ thì e nói thật. bên Nhật có cụ mua RollRoys PhanTom còn lỗi hỏng luôn động cơ k sửa đc. nói gì đến mấy xe hạng cùi này.
mục tiêu chính : an toàn + tiện ích.
Kính các cụ.

Em chuẩn bị mua xe mới, năm ngoái đi thử con ford forcus hackback thấy cách âm và tăng tốc ổn.

Em chưa có trải nghiệm gì về xe, định mua thì nhiều người gàn quá, bảo máy nhanh xuống, đồ đắt,

ít người biết sửa xe ford, em hoang mang đến giờ mà vẫn chưa quyết định mau xe được

Các cụ trải nghiệm xe ford focus rồi thông não cho em với

MrBuiHien

Xe máy
Nếu vợ con cụ ko quá cao thì ngồi ghế sau đc. Việc lưng ghế hơi dựng có thể khắc phục bằng 1 cái gối nhỏ nên phải ng ko quá cao để chân ko chạm hàng ghế trước. Nếu chấp nhận đc vụ này thì xúc đi cụ ạ. Lái rất thích lại an toàn cao, nhiều option đáng tiền

họa sỹ già

Xe buýt
Topic của ai bị phá đám vậy? Cụ đưa dẫn chứng tôi xem nào.
Còn trong topic này tôi chỉ thấy cụ thể hiện cái vô học của mình cho thiên hạ xem thôi.
Cụ phân tích giúp tôi thế nào là từ vô học mà cụ dùng để mặc định người khác. Cụ chắc j đã ko "vô học". Tôi ko phải trình bày hay chứng minh với cụ. Còn cụ tự hiểu cụ đã làm j( nếu cụ có học)

Toietmoi

Xe điện
Cụ phân tích giúp tôi thế nào là từ vô học mà cụ dùng để mặc định người khác. Cụ chắc j đã ko "vô học". Tôi ko phải trình bày hay chứng minh với cụ. Còn cụ tự hiểu cụ đã làm j( nếu cụ có học)
Những kẻ vô học thường không biết mình vô học vì không được giáo dục đầy đủ ở gia đình.

họa sỹ già

Xe buýt
Những kẻ vô học thường không biết mình vô học vì không được giáo dục đầy đủ ở gia đình.
Nhiều người lại nghĩ khác. Những kẻ vô học thường nghĩ mình có học và hay tưởng tượng mình dc gia đình day dỗ đến nơi đến chốn. Nhưng thực chất gia đình toàn dạng con buôn ko có học. Ra XH học dc tý của người khác ti toe tý chữ ra vẻ giáo điều vặt

Không Gian

Đi bộ
Kính các cụ.

Em chuẩn bị mua xe mới, năm ngoái đi thử con ford forcus hackback thấy cách âm và tăng tốc ổn.

Em chưa có trải nghiệm gì về xe, định mua thì nhiều người gàn quá, bảo máy nhanh xuống, đồ đắt,

ít người biết sửa xe ford, em hoang mang đến giờ mà vẫn chưa quyết định mau xe được

Các cụ trải nghiệm xe ford focus rồi thông não cho em với
Mình đang dùng chiếc focus 2017 5 cửa full, chạy dc 8k km, cảm nhận chung là hài lòng, ko có gì phải phàn nàn, máy vọt, vỏ cứng cáp (mấy lần đường đông ủi xe máy hoài mà chỉ bị trầy ko móp tí nào), cảm khác lái khác nhiều so với mazda 3, mazda6, và cả cerato 2.0 (do bãi xe mình có nhiều xe nên nhiều lúc dời xe lấy chạy thử kaka), vài lời chia sẻ cùng bác nhé. Chúc bác chọn được xe ưng ý.

ATB

Xe buýt
Mình đang dùng chiếc focus 2017 5 cửa full, chạy dc 8k km, cảm nhận chung là hài lòng, ko có gì phải phàn nàn, máy vọt, vỏ cứng cáp (mấy lần đường đông ủi xe máy hoài mà chỉ bị trầy ko móp tí nào), cảm khác lái khác nhiều so với mazda 3, mazda6, và cả cerato 2.0 (do bãi xe mình có nhiều xe nên nhiều lúc dời xe lấy chạy thử kaka), vài lời chia sẻ cùng bác nhé. Chúc bác chọn được xe ưng ý.
Thăn ku. Không tìm được con CRV tầm 700 đời 2013 thì em cũng múc focus thôi.