XIN LỖI TÌNH YÊU - Kien Vang vs Xe Cang Hai

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
E vừa ngâm cứu lại kỹ chiến thuật , đúng là nếu nab đến chân 3 đảo trc XCH 30" thì hơi gay go , hay là mình chơi thêm cái này XCH nhỉ , trọng lượng toàn bộ cả pin và motor có 1.5 kg , 0 thấy luật lệ đề cập , chắc là 0 phạm luật đâu nhỉ :))

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
E vừa ngâm cứu lại kỹ chiến thuật , đúng là nếu nab đến chân 3 đảo trc XCH 30" thì hơi gay go , hay là mình chơi thêm cái này XCH nhỉ , trọng lượng toàn bộ cả pin và motor có 1.5 kg , 0 thấy luật lệ đề cập , chắc là 0 phạm luật đâu nhỉ :))
Không hổ danh...:)), đúng là anh em với nhà Khôi Phệ=))

Hung Ngo

Xe buýt
Tình hình là sau cuộc chiến danh dự này, giới xe độp Việt nam sáng tạo ra thêm hình thức tập luyện trong thi đấu mới: Quay dẻo vs Choém gióa. Kết quả thế nào hồi sau sẽ rõ! =))

xe_cang_hai

Xe tăng
@khọm: ko chơi thế No fair :))
cầu hôm đấy trời nắng, càng nắng càng tốt, nab sẽ mất nước xuống sức nhanh hơn :)) ,nếu nab leo 3 đảo như lần vừa rồi thì thua chắc :D

-Hiện giờ đã phân ra 2 trường phái rõ ràng:
1. Ủng hộ Nab: Fiat, cá đen, jim, noza, sói nhỏ... những bác này ủng hộ nab trên phương diện Tình Cảm :)) chứ không dưới góc độ chuyên môn
2. Ủng hộ XCH: Hungngo, Dũng khọm.. XCH được ít người ủng hộ hơn do chuyên đóng vai ác nên nhiều người ghét =)) tuy ít người ủng hộ nhưng toàn đại gia trong ngành CÁ ĐỘ với kinh nghiệm cờ bạc các anh biết phải đặt cược vào ai :))
Chém kinh quá ... thông thường trước trận chiến thì đấu thủ phải nhờ người khác "nâng bi", đằng này XCH là 1 cao thủ tự buộc dây vào kéo bi của mình lên ... he he ...

Độp xe ngoài sức khỏe thì còn kinh nghiệm và tinh thần, Nab và cụ Fi ác là 2 nhân vật em rất nể vì có sức khỏe tốt và kinh nghiệm dày dạn. Việc đánh giá dựa trên cái gì cũng được, nhưng rõ ràng phải có 2 phe thì mới máu ... em thấy thua đau nhất là lúc trước khi đua chém mạnh quá ... he he gió càng to thì thua càng đau :)

xe_cang_hai

Xe tăng
chả cần quay dẻo, em sẽ luyện món dắt xe :)), quay dẻo được 7-8km/h mệt lại nghỉ. Dắt xe được 5km/h lại không phải nghỉ, kết luận: dốc cao dắt nhanh hơn đạp =))

HoàngXThảo

Xe máy
Copy từ comment trên Phây búc của bác chủ thớt 'mỗi đấu thủ có một đấu pháp riêng - HLV riêng - trường phái riêng, HLV Fi ác nặng về chuyên môn kỹ thuật, HLV Khọm nặng về hô phong hoán vũ. Kết quả thế nào thì cụ Nô thấy rõ roài'

Thế này Nab thắng đến 99% rồi, khỏi phải thi nữa ;))

xe_cang_hai

Xe tăng
Chém kinh quá ... thông thường trước trận chiến thì đấu thủ phải nhờ người khác "nâng bi", đằng này XCH là 1 cao thủ tự buộc dây vào kéo bi của mình lên ... he he ...

Độp xe ngoài sức khỏe thì còn kinh nghiệm và tinh thần, Nab và cụ Fi ác là 2 nhân vật em rất nể vì có sức khỏe tốt và kinh nghiệm dày dạn. Việc đánh giá dựa trên cái gì cũng được, nhưng rõ ràng phải có 2 phe thì mới máu ... em thấy thua đau nhất là lúc trước khi đua chém mạnh quá ... he he gió càng to thì thua càng đau :)
- Có thua cũng chả việc gì phải đau, đây vốn chỉ là cuộc đua cho vui, gió bão hay mối thâm thù giữa Nab và XCH là do con Khọm nó dựng chuyện =))
- Lâu lâu box xe đạp chả có trò gì vui, anh em lên đây chém tý cho nó xôm :))

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com
***, nghe con Khọm chém kinh quá nhưng nghe mà hừng hực :D
E ủng hộ cho XCH phát cho cân bằng lực lượng nào :D

Các cụ đổi ngày đi, mùng 3 chủ nhật là OK với em đấy. Nếu cấm hỗ trợ kỹ thuật thì em chở 1 dàn quân ngồi a tô hỗ trợ tinh thần và ăn uống cho cụ Nab ... chơi là phải máu, ko cần biết bố cháu là ai nhé ... hé hé

xe_cang_hai

Xe tăng
Các cụ đổi ngày đi, mùng 3 chủ nhật là OK với em đấy. Nếu cấm hỗ trợ kỹ thuật thì em chở 1 dàn quân ngồi a tô hỗ trợ tinh thần và ăn uống cho cụ Nab ... chơi là phải máu, ko cần biết bố cháu là ai nhé ... hé hé
1h chiều đã về đến Mỹ đình rồi mà :D, nếu ko đi được cụ cứ cho mượn xe em sẽ tổ chức cổ vũ :))

chậc, cụ lại ủng hộ em theo kiểu tình cảm duy ý trí rồi :))
He he ... giống em chơi kiểu người dân tộc. Tao ưng cái bụng rồi đấy ... he he
Mà sao hôm nay XCH bàn chuyện kỹ thuật nhiều thế nhể ... bình thường thì chém em chả cần gì, chả cần học cũng độp được. Hôm nay động đến đua lại phân tích kinh thế ... hế hế

xe_cang_hai

Xe tăng
He he ... giống em chơi kiểu người dân tộc. Tao ưng cái bụng rồi đấy ... he he
Mà sao hôm nay XCH bàn chuyện kỹ thuật nhiều thế nhể ... bình thường thì chém em chả cần gì, chả cần học cũng độp được. Hôm nay động đến đua lại phân tích kinh thế ... hế hế
có phân tích gì đâu, thằng đạp chỉ biết đạp, chuyện phân tích tính toán kỹ thuật dành cho con Khọm ;))

1h chiều đã về đến Mỹ đình rồi mà :D, nếu ko đi được cụ cứ cho mượn xe em sẽ tổ chức cổ vũ :))
Ngu gì đưa xe cho đối thủ ... em nằm trong ban tổ chức nên phải mất 2 hôm trước đã bận rồi. Chém vừa thôi ko hôm đấy lại hỏng hết nhuệ khí ... he he

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
em thấy thua đau nhất là lúc trước khi đua chém mạnh quá ... he he gió càng to thì thua càng đau :)
Trong vụ này XCH thua thì phải xin lỗi thôi , lời nói gió thoảng chứ có j đâu mà đau với đớn , trong thi đấu thể thao ngoài các thông số kỹ thuật thì còn phụ thuộc và ông zời và lòng người , thua keo này ta bầy keo # ( có thể lần sau e đặt cửa nab =)) ) . E với Hung ngo nếu có thua ( trộm vía , bập bập ) thì cũng là thua 1 đám đông ném đá hội nghị theo tâm lý đám đông và vẫn là thua trong thế thắng . Thử hỏi đám đông kia có đủ dũng cảm để đặt cửa vào XCH như bọn e 0 ;))

nab2195

Xe tăng
yên tâm là sẽ ko đua ngày 2/6 đâu =))

Dũng Khọm

Xe điện
Tưởng nhớ
Người OF
***, nghe con Khọm chém kinh quá nhưng nghe mà hừng hực :D
E ủng hộ cho XCH phát cho cân bằng lực lượng nào :D
Kon nghé ọ nôn ngay ra đây 1 củ nhá , hay mày gia đình có đk , nôn luôn 10 củ đi , đằng nào chẳng thắng ;))

xe_cang_hai

Xe tăng
Ngu gì đưa xe cho đối thủ ... em nằm trong ban tổ chức nên phải mất 2 hôm trước đã bận rồi. Chém vừa thôi ko hôm đấy lại hỏng hết nhuệ khí ... he he
có phải cuộc đua mất xe hay sống chết đâu mà không chém gió, cứ vui lên đi, sao phải căng thẳng làm gì :)), thua xin lỗi là BT mà :D, đâu như Jim già thua xong chả thấy lập thớt xin lỗi :P

yên tâm là sẽ ko đua ngày 2/6 đâu =))
Đây rồi ... em mừng quá. Mai choén luôn đi cụ ... vụ này hót nhất từ hồi có box xe độp đến giờ đấy ạ. Em xin tình nguyện nghỉ làm đi theo cụ từ đầu đến cuối ... he he ...