Xin nhận xét Samsung900i với GPS

phunuvietnam003

Xe hơi
Em lú lẫn lắm nên đi đường bị đạu phộng hoài t .Nay em muốn mua cái SS 900 (có Vm R12 phỉa không ạ) để dẫn dắt .Xin các cụ dùng rồi cho nhận xét hay dở và khuyên em đôi lời .Em cũng nghe nói là dùng WM thì hết pin dữ liệu bị xóa phải không ạ.... từ trước tới nay em chỉ dùng Symbian thôi .Nokia E66 có GPS mà không có bản đồ các tỉnh nên vô dụng.Có Hanoimap mà lên HN em thấy dùng khó quá(cái này có thể do em ngu) nên toàn dùng XEOM-GPS

thongnhat

Xe buýt
Em cũng rất quan tâm đến vấn đề này, em đi xa chả biết đường xá thế nào. Em thấy cái điện thoại đó đắt quá, không biết dùng có ngon không. Em thần tượng mỗi iPhone thôi, nếu không bằng thì thôi.
Hỏi các bác luôn là có cái thiết bị nào cài phần mềm Vietmap nào không, chứ mua cái điện thoại mà chỉ để có VM thì đắt quá.

taductoan

Xe điện
từ WM5 trở đi bill đã khắc phục được lỗi mất dữ liệu khi hết pin rồi. Đây là win mới nhất chắc là dùng tốt đấy không biết là phần cứng thế nào thôi

dac

Xe tăng
Dear các bác,

Ngày 13/11 này bọn em ra mắt ViMap là sản phẩm bản đồ, tìm đường, thông tin cộng đồng chạy trên mobile.
Sản phẩm hoàn toàn free, bản đồ chuẩn tới ngõ ngach, tích hợp GPS nếu phone có hỗ trợ.

Sản phẩm chạy trên đa số các phone có Java. Các bác cố đợi hoặc thêm 1 tuần nữa nhé :)

anhcobra

Xe container
Ngày xưa hội 2tek bọn em cũng có 2 con i900 nhưng mà bán khẩn cấp roài. Mua nokia Ê66 cũng được, có vietmap rồi đấy ạ

Bắp Bơ

Xe điện
Website
gomsuminhlong.net
Ngày xưa hội 2tek bọn em cũng có 2 con i900 nhưng mà bán khẩn cấp roài. Mua nokia Ê66 cũng được, có vietmap rồi đấy ạ

May mà còn bán được giá Rắn nhể. Tí toi.
@Phunu: Anh thân mến ơi. Cứ mua đi, chắc là A dùng được thôi. E dùng rồi nhưng ngu quá lên lại bán. E thề

dac

Xe tăng
Bác mua Nokia E71+ViMap của bọn em là bá cháy luôn.
PM cho em nếu muốn dùng ViMap trước ngày ra mắt nhé

Steven

Xe tăng
Dear các bác,

Ngày 13/11 này bọn em ra mắt ViMap là sản phẩm bản đồ, tìm đường, thông tin cộng đồng chạy trên mobile.
Sản phẩm hoàn toàn free, bản đồ chuẩn tới ngõ ngach, tích hợp GPS nếu phone có hỗ trợ.

Sản phẩm chạy trên đa số các phone có Java. Các bác cố đợi hoặc thêm 1 tuần nữa nhé :)
Quan trọng là có chạy được trên WM6.1 không bác? Cài vitalk cho PPC mà chạy cứ trúc tra chúc trắc bác ạ...

dac

Xe tăng
PPC thì chạy dc nhưng nói chung cũng có cái chưa tốt lắm
Nokia là ngon nhất cụ ạ

Đ

_đao phủ_

[Đang chờ cấp bằng]
oái , thế là ko dùng ngon trên PPC hả cụ . đen thế nhà em có mỗi con 1200 là nokia thôi cơ mà cũng bị bắp bơ cướp mất rồi:'(

khoa68

Xe buýt
Dear các bác,

Em đợi review của bác.

Steven

Xe tăng
Em lú lẫn lắm nên đi đường bị đạu phộng hoài t .Nay em muốn mua cái SS 900 (có Vm R12 phỉa không ạ) để dẫn dắt .Xin các cụ dùng rồi cho nhận xét hay dở và khuyên em đôi lời .Em cũng nghe nói là dùng WM thì hết pin dữ liệu bị xóa phải không ạ.... từ trước tới nay em chỉ dùng Symbian thôi .Nokia E66 có GPS mà không có bản đồ các tỉnh nên vô dụng.Có Hanoimap mà lên HN em thấy dùng khó quá(cái này có thể do em ngu) nên toàn dùng XEOM-GPS
Dùng được đấy. Còn bác nào thích iphone thì không nên mua i900

dac

Xe tăng
Đầu tư i900+Vietmap theo cá nhân em tốn hơn và ứ bằng E71+ViMap :)
Mà sắp tới có ViMap cho iPhone nữa thì bá cháy (l)(l)

phunuvietnam003

Xe hơi
1-VTalk : Vietmap R12 thì miễn phí theo SSi900 , em nghĩ là nó còn rất nhiều cái hay khác ngoài màn hình lớn ,lại cảm ứng ,giao diện đẹp ,sử dụng cũng dễ ,bàn phím đa dạng tùy chọn,fun QWERTY,rút gọn và phonekey,bộ nhớ lớn ,WinM dễ cài đặt sofware....Giá thì cũng không dắt nếu dùng GPS tốt , em thấy cũng ngang tầm tiền với các máy GPS khác thôi .Nhưng băn khoăn của em với SS là khi đi sâu vào chức năng có điều gì dở không (ví dụ với em chữ bé quá không đọc được ,nhiều phone khi bấm số thì to mà hiện số thì bé tý)...Với em thì nếu có ViMap của bác em sẽ để nguyên dùng E66 (như E71 mà không có QWERTY) Bác cho em dùng thử đi
2-Ian: Đồng ý với bác, với nhũng chủ đề kỹ thuật , công nghệ thì bao giờ chủ thớt cũng trông chờ váo kinh nghiệm của các bác đã qua sử dụng ,có so sánh phân tích để mọi người cùng hiểu rồi quyết định chứ những ý kiến tổng hợp trên mạng thì đã lứot web ai chẳng đọc quá kỹ . Một số bác dù có dùng rồi mà cho ý kến kiểu " được đấy ,dùng tốt ,vớ vỉn lắm ...." thì cũng chẳng ai dám quyết dịnh điều gì vì nó không có lượng thông tin nào để mà quyết định. Do vậy qua 2 trang em vẫn đang chờ ý kiến phân tích của cá bác đã dùng và đã dùng nhiều loại có GPSđây

Chỉnh sửa cuối:

phunuvietnam003

Xe hơi
ANHCOBRA: Mong bác vui lòng cho em biết lý do bán khẩn cấp không ạ , Em đang định mua con 16G đó bác

_Lex_

Xe buýt
cụ nên hỏi anh bắp bơ nhà mình cho chính xác :21::21:

For Escape

Xe buýt
Dear các bác,

khi nào có cụ thông báo rộng rãi để anh em down về dùng nhé , hoặc cụ pm đưồng link cho em . thank cụ nhiều , em đang hết đạn nợ cụ một phát nhé

For Escape

Xe buýt
Đọc hết 2 trang chà hiểu tư vấn cái léo gì, vòng vo tam quôc, có sao thì nói oạch phát xong cho nó lành, nói mãi chả hiểu gì, nên dùng hay không nên dùng, tù mù, như không
máy khác thì em không biết rõ lắm nhưng em đax dùng v12 cho 02 obit tốc độ kết nối gps rất chậm và rất hao pin nếu như không cắm sạc trên xe vào máy trong khi dùng thì em e rằng cụ chưa tối nơi thì đã hết pịn
mặc dù vậy không thể phủ nhận nó rất hay có chế độ dẫn đường băng giọng nói và hiiển thị hướng đi rất rõ ràng . Cái này em chỉ nối với cụ đén thế thôi ạ̣ do cụ quyết định hết

dac

Xe tăng
khi nào có cụ thông báo rộng rãi để anh em down về dùng nhé , hoặc cụ pm đưồng link cho em . thank cụ nhiều , em đang hết đạn nợ cụ một phát nhé
Dứt khoát rồi cụ ạ, nhưng do lý do khách quan nên bọn em sẽ ra mắt vào 18/11 chứ ko phải 13/11. Cũng chỉ 10 ngày nữa, các cụ chịu khó.

Nếu máu quá thì PM để em gửi bản alpha cho