Xin tư vấn về máy rửa xe gia đình

Trạng thái
Thớt đang đóng

quanggong

Xe đạp
Con vj90 giá ở đâu ok và chất lượng hở cụ

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Con vj90 giá ở đâu ok và chất lượng hở cụ
Của hãng VJet thì chỉ có đại lý của Vjet tốt nhất thôi. mà Vjet thì có ti tỉ cái đại lý. nhà e cũng có. hôm nào cụ rảnh thì ghé qua xem thôi. có cả mấy con Lavor cũng ở đó luôn mà. ko dám đảm bảo nó rẻ nhất , chỉ ở mức TB thôi ạ. Nói thất e bán con đó chả đc mấy đồng nhưng mà nó chất lượng nên mới Bảo cụ ngía xem sao

quanggong

Xe đạp
Ok. Cụ inbox cho em giá, cả con vj11 con này hút dc nc ko ạ.. Địa chỉ cụ ở đâu

Chỉnh sửa cuối:

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Em đang định sắm cái Fumak loại cảm ứng từ không biết dùng có tốt không các cụ nhỉ, cụ nào biết chỉ em giúp

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Em đang định sắm cái Fumak loại cảm ứng từ không biết dùng có tốt không các cụ nhỉ, cụ nào biết chỉ em giúp
Dòng này e không rõ nữa vì bên e ko bán loại này Cụ ạ

YZF-R3

Xe đạp
Thím @backieuphong cho em hỏi nhờ con Vjet90 dùng động cơ từ hay chổi than thế

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Thím backieuphong cho em hỏi nhờ con Vjet90 dùng động cơ từ hay chổi than thế
Con Vjet phần lớn toàn động cơ từ. nhà e dùng đc đúng 1 năm rồi mà chưa hỏng gì hết nhé, vẫn xịt rửa thoải mải luôn ạ. hôm nào Cụ rảnh đến e xem, xịt rửa luôn xe cho Cụ xe .

Chỉnh sửa cuối:

YZF-R3

Xe đạp
Con Vjet phần lớn toàn chổi than nhé. nhưng ko lo vấn đề chôi than lắm đâu, nhà e dùng đc đúng 1 năm rồi mà chưa hỏng gì hết nhé, vẫn xịt rửa thoải mải luôn ạ. hôm nào Cụ rảnh đến e xem, xịt rửa luôn xe cho Cụ xe .
Em đang nghiêng về con STM 160 hơn..nhưng giá hết đẹp rồi hự hự...

ManhkieMobile

Xe đạp
Cụ mua loại gì mới ổn, ở đâu, giá thế nào ạ?
Đầu nén thì Cụ mua đầu 45, Của hãng nào tí về em nhìn lại rồi báo cụ thể cho Cụ - Nhưng Mô tơ thì cụ phải mua Loại 1.5KW và phải bảo chỗ bán cam kết dây đồng thì cụ mua - ( Giờ toàn lõi nhôm mạ đồng thôi cụ ợ, ngoài vàng , cạo ra toàn trắng tinh , nhiều bọn tinh vi hơn mấy vòng ngoài đồng , trong toàn nhôm - cụ cứ nhấc thử - Loại 1.5KW lõi đồng nếu mình cụ nhấc lên thì ặc è chưa chắc mình cụ bê nổi, nếu nhôm thì nhẹ phèo -) Giá thì cho cả bộ giao động từ 3.2 - 3.5 tr Cụ ợ - Cụ nhớ chọn Bệ chắc chắn tí! Em tư vấn cụ thấy vừa ý thì Cho nhà em 1 Ly ạ

Chỉnh sửa cuối:

anhhoangkim

Đi bộ
Chào các bác. Em theo dõi thông tin các bác bàn về máy rửa xe cho V2 của mình. Em thấy cần phải nói ra điều này.
Hiện tại các hãng đều khai báo thông tin về sản phẩm và thông tin về website của hãng.
như Kacher, bác nào muốn mua dùng thì qua DNTT Hoàng Nam ở Quận 2 là đại lý của Karcher từ 1993 tới giờ. Phụ kiện thì các bác không phải lo, từ chi tiết nhở nhất đều có. Nhưng hàng Karcher thì hơi đắt nhé máy bác.
Các hãng khác thì em biết là sản xuất ở China hết. Nhưng em bực mình là mấy ông nhập khẩu hàng Lavor sản xuất ở China về rồi làm tem lại để xuất xứ italy để bán.
Hành động này dể kiểm tra thôi. Các hãng thường hiệu thì trên bao bì và máy có tem đều có mã vạch để xem sản xuất ở đâu. Lavor thì có trang Lavorchina. Em nói thật, nhìn hàng Lavor là các bác nhận ra nó xuất thân đâu liền, chỉ tội là cái tem nó làm giả lại mình không biết thôi. Thêm cái tên Hiclean nữa, cũng của China và mua hàng thì nó nói là hàng Thailand giả mạo lừa người khác. Bác nào có người quên ở Thailand xem có cái thường hiệu nào Hiclean ở bên đó đâu.
Thời buổi này tụi nó lừa đảo nhiều quá, không biết đâu mà biết được.

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Chào các bác. Em theo dõi thông tin các bác bàn về máy rửa xe cho V2 của mình. Em thấy cần phải nói ra điều này.
Hiện tại các hãng đều khai báo thông tin về sản phẩm và thông tin về website của hãng.
như Kacher, bác nào muốn mua dùng thì qua DNTT Hoàng Nam ở Quận 2 là đại lý của Karcher từ 1993 tới giờ. Phụ kiện thì các bác không phải lo, từ chi tiết nhở nhất đều có. Nhưng hàng Karcher thì hơi đắt nhé máy bác.
Các hãng khác thì em biết là sản xuất ở China hết. Nhưng em bực mình là mấy ông nhập khẩu hàng Lavor sản xuất ở China về rồi làm tem lại để xuất xứ italy để bán.
Hành động này dể kiểm tra thôi. Các hãng thường hiệu thì trên bao bì và máy có tem đều có mã vạch để xem sản xuất ở đâu. Lavor thì có trang Lavorchina. Em nói thật, nhìn hàng Lavor là các bác nhận ra nó xuất thân đâu liền, chỉ tội là cái tem nó làm giả lại mình không biết thôi. Thêm cái tên Hiclean nữa, cũng của China và mua hàng thì nó nói là hàng Thailand giả mạo lừa người khác. Bác nào có người quên ở Thailand xem có cái thường hiệu nào Hiclean ở bên đó đâu.
Thời buổi này tụi nó lừa đảo nhiều quá, không biết đâu mà biết được.
Đây chẳng phải là hành động quảng cáo cho sp của karcher hay sao? Để quảng cáo về sản phẩm cũng như cửa hàng Cụ ko cần phải nói vậy đâu.
máy rửa xe ko phải tất cả của TQ, của Đức, hay của Thái lan nhé. chỉ tùy từng mã hãng và giá cả mới là hàng của chính nước đó. các mã khác thì phần lớn là hàng ráp tại Việt Nam thôi theo Công nghệ của hãng đó.
E dám khẳng định với Cụ hàng Karcher đa phần là hàng TQ với công nghệ Đức đấy. đã từng có thời gian e làm mặt hàng này mà.
Còn về vc nói lừa đảo thì cái thương hiệu Cụ muốn quảng cáo ở đây ý, cụ có thể nói nó tốt như thế nào, nó tiết iệm hay bền ra sao cũng đc, m.ng sẽ tự đánh giá và nhận xét.
Cụ ko nên vì để tốt cho mình mà đạp thương hiệu khác xuống nhé. như vậy ko hay đâu.
Thương hiệu khác nó tốt hay ko thì ng dùng đếu biết cả thôi. Cái gì thì cái, Máy rửa xe hay bất kì máy móc gì khác cũng vậy, chất lượng oki, giá thành hợp lý , sự dụng bền là cái tốt nhất, Cũng giống vc tư vấn khách hàng ý, e ko biết Cụ gặp TH tư vấn thế nào nhưng đa phần khách hàng đếu đc nói rõ ràng con nào nguyên chiếc , con nào ráp, hàng TQ loại 1 hay đểu thôi...
nói nhiều cũng chả giải quyết đc gì, nên cũng chỉ nói đến đó thôi. e cũng chỉ khuyên Cụ nên lựa chọn cách quảng cáo khác cho phù hợp nhé, Cụ quảng cáo như vậy ko hay đâu. rất gây phản cảm ạ

quanggong

Xe đạp
Các cụ cho hỏi mmáy lavor 160 tạo bọt tuyết thế nào nhỉ?

Hoa Mặt Trời

Xe tải
Website
www.axenoibai.com
Các cụ cho hỏi mmáy lavor 160 tạo bọt tuyết thế nào nhỉ?
Theo em nghĩ là không tạo bọt tuyết được.Muốn tạo bọt tuyết cần phải có khí nén.
Lavor chỉ phun hoạt chất tẩy rửa được thôi.

quanggong

Xe đạp
Nếu rửa chỉ xịt khôg chất tẩy nhu 3 m mà ko dùng giẻ liệu ccó sạch không các cụ nhỉ

AZUMIDIEP

Xe điện
Nếu rửa chỉ xịt khôg chất tẩy nhu 3 m mà ko dùng giẻ liệu ccó sạch không các cụ nhỉ
Sạch tương đối thôi.Cụ cứ làm cái can 5L ấy,rẻ thôi có 30K.Phun và dùng giẻ thì xạch như ngoài hàng luôn.

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn

backieuphong

Xe tải
Website
maybienthedonganh.vn
Trạng thái
Thớt đang đóng